Thực sự thì ILCoin là gì?

Thân mến chào các Anh/Em!
Ở trên nhóm Crypto này, ai đã và đang hiểu rất rất rõ về ILCoin, đi học lớp của Trần Dung, Lê Huy, Lê Hoàn thì lên tiếng giùm e cái.
E thực sự là cũng muốn đầu tư 1 chút về em nó. Nhưng e được giới thiệu từ lúc nó ồn ào cao trào là 0.09xxxx USD, e tính đơn thuần là hơn 2k/1 coin 1 chút. Rồi lên cỡ 1$ đủ giàu rồi.
Lúc nó lên nhích 1 chút thì các con giời lao vào mua.. e hỏi sao nó lên, thì mấy bác trữ nhiều nhiều coin, thuộc dân mua đi bán lại giải thích với e là do giá BTC lên thì các đồng khác có xu hướng lên, hơn nữa để mua được ILC trên sàn cần thông qua BTC. Uhm, nghe cũng có vẻ ô kê
Nhưng Thế quái nào, mà đến giừ lại mặc cho BTC lên cả 9k rồi, cái đồng ILCoin nó lại chỉ loanh quanh 0.06xxxx.
Bác nào thực sự có thông tin, kiến thức, tư duy và tầm nhìn dài hạn về ILCoin xin chia sẻ giùm e với nhé.
Thanks all

Giới thiệu sách Trading hay
Bộ sách của Phù Thủy Trader Mark Minervini

Mark Minervini là một huyền thoại của giới trading toàn cầu. Bộ sách này mang đến các kiến thức cơ bản nhất về phương pháp giao dịch của Mark Minervini
Thik thì mua thôi bác, giá giờ với 5trieu vnđ bác mua dc 4000 ilc, để đó theo xu hướng chung của thị trường, đang lên thì lên theo, tới 1đô thì bác có gần 100tr rồi, còn lở ko lên thì cùng lắm chia 3 thì chỉ mất 3tr, có gì phải xoắn

Thik thì mua thôi bác, giá giờ với 5trieu vnđ bác mua dc 4000 ilc, để đó theo xu hướng chung của thị trường, đang lên thì lên theo, tới 1đô thì bác có gần 100tr rồi, còn lở ko lên thì cùng lắm chia 3 thì chỉ mất 3tr, có gì phải xoắn
Cũng xoắn phết đấy. vì tính lên 1$ là giàu cả làng. nên định vả vào tầm 4 chục cụ

Các Bác cứ lên https://coinmarketcap.com/currencies/ilcoin/#markets mà xem
Theo ngu kiến của em nó là 1 dạng đc gọi là shit coin
VN đc cái thông manh lắm, toàn trữ hàng khi mua giá 0.05 đợi Btc lên giá thì hô hào người Việt tham gia
Cái thể loại này chỉ có thể lừa đc dân Việt Nam ko có kiến thức chứ dám ra trade với người nước ngoài nó vả cho sml :D
Còn rất nhiều coin khác vốn hóa cao giá rẻ tại sao ko mua

Ai muốn tìm hiểu về đầu tư ILcoin ib mình nhé . Hướng dẫn chi tiết cụ thể zalo 0979560669 nhé!

Lại bị cặp đôi đó lùa gà :)))
Dư tiền cứ đổ vào con shit đờ coin đấy đi nhé ae =)))))

Có ngày giàu to cho xem hahaha

@DuongHuy đừng cho đăng những bài thế này bác nhé, đau ruột với 2 ông này cứ kẻ tung người hứng, các ông lưà đảo ở đâu chả lừa lại chọn vào cái TraderViet này, đm cầm btc còn sml huống méo gì Lcoin.

@DuongHuy đừng cho đăng những bài thế này bác nhé, đau ruột với 2 ông này cứ kẻ tung người hứng, các ông lưà đảo ở đâu chả lừa lại chọn vào cái TraderViet này, đm cầm btc còn sml huống méo gì Lcoin.
Đúng, những bài như này cần đc cho ra đảo
Vì cái con shit coin lùa gà bn năm, lên cả VTV báo chí các kiểu rồi mà giờ vẫn dựa vào mấy lớp SMTT để lùa gà.
Toàn bọn ôm shit chờ có bầy gà vào mua để tui nó xả

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 180 Xem / 11 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 576 Xem / 28 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 327 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 92 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,726 Xem / 1,397 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,316 Xem / 58 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 417 Xem / 24 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên