Tickmill- Hỗ trợ khách hàng và IBs full từ A-Z

Mình bỏ các indicater cài thêm thì lại chạy bình thường rồi .Khoảng 2 tuần sau khi cài vẫn chạy bình thường rồi sau nó chạy chậm .Bắt đầu có vẻ quen dùng indicater SSRC thì có khi lại phải xóa bỏ .o_O

có nhắn contact trực tiếp trên web và email support đổi email mới mà mấy ngày chả thấy phản hồi gì :D
Chào bạn. Bạn vui lòng gửi lại mail yêu cầu tới [email protected] để được hỗ trợ nhé. Bạn lưu ý: nếu bạn còn mail cũ (đã đăng ký trên tickmill), thì mình gửi từ mail này để yêu cầu đổi mail. Trong trường hợp mình không còn mail cũ, bạn vui lòng chụp hình selfie cầm CMND để chứng mình bạn là chủ của tk rời gửi yêu cầu qua mail mới.

Minh tạo tk thật ở tickmill rồi nhưng chưa nạp tiền và đăng ký trực tiếp không qua ib nào ,này minh muốn đăng ký lại qua một ib nào đó thì làm thế nào

Minh tạo tk thật ở tickmill rồi nhưng chưa nạp tiền và đăng ký trực tiếp không qua ib nào ,này minh muốn đăng ký lại qua một ib nào đó thì làm thế nào
Bạn vui lòng gửi yêu cầu này đến [email protected] để được hướng dẫn chi tiết, cùng với mẫu mail yêu cầu chuyển ib nhé. Ngoài ra bạn có thể ib trên fanpage tickmill VN để được hỗ trợ chi tiết. https://business.facebook.com/TickmillVi

Mình đăng ký theo link của bạn rồi nhưng gửi CMT và hộ khẩu không được chấp nhận hộ khẩu .Mình chẳng có cái hóa đơn nào đứng tên mình cả vậy
Tickmill có 2 loại giấy tờ cần phải cập nhật:
1, Giấy tờ chứng minh thông tin cá nhân: CMND, Passport hoặc CCCD.
2, Giấy tờ chứng minh địa chỉ: Bằng lái xe, hộ khẩu (nếu mìn là chủ hộ), hóa đơn điện nươc, giấy bank.... Trên loại giấy này yêu cầu cần có tên mình và thông tin địa chỉ (địa chỉ nào không cần phải trùng với địa chỉ trên CMND,.. ở phần 1).
Bạn kiểm tra xem mình còn giấy nào phù hợp không nhé.

Để tiện cho các khách hàng và IB người muốn tìm hiểu về sàn Tickmill, các sản phẩm, chương trình IB, khuyến mại, Tài khoản MAM, các thắc mắc khác về việc nạp rút tiền, hỗ trợ mở tài khoản xin các anh em lien hệ ở đây nhé.
Về loại tk như hình:
View attachment 63966
Mở tài khoản cần email, số dt, cmnd 2 măt và GPLX hoặc là giấy bank ( sao khê, xác nhận không quá 6 tháng), hoăc hóa đơn điện, nươc, internet. Việc mở tk sẽ cần tối đa 24h xác minh.
Sàn Tickmill nói chung rất tốt, về chi phí đầu tư thuộc loại rẻ nhất. Commission là 4$ cho 100k$.
Nếu bạn đăng ký qua ib thì sẽ được giảm trực tiếp 5% vào commission và chỉ còn 3,8$
Nếu tính riêng mình cặp EU hay là các cặp tiền chính thì chi phí đầu tư tại Tickmill là rất thấp,
Nạp rút nhanh chóng có cả Tiền điện tử và Ngân Lượng, Local bank và không thu phí
bạn có zalo fb gì không

Các bạn đang trade live trên tickmill cho mình hỏi nhờ chút, các bạn mất bao lâu ( mili giây) để vào được lệnh ( từ khi bấm lệnh đến lúc lệnh mở xong ). Mình demo ko đặt VPS lon don thì 200-300ms, có VPS lon don 100ms rất nhanh. Mình mở tk live tren VPS lon don lúc đầu vào 300-400ms, sau 1 thời gian trade thì toàn 700ms-1000ms ( mình dùng cả tay và robot mở đóng lệnh bây giờ đều thế). VPS lon don Ping đến server Tickmill chỉ 3ms nên tốc độ vào lệnh thế là quá chậm. Các bạn cùng phản hồi mình biết với.

Chỉnh sửa lần cuối:
Các bạn đang trade live trên tickmill cho mình hỏi nhờ chút, các bạn mất bao lâu ( mili giây) để vào được lệnh ( từ khi bấm lệnh đến lúc lệnh mở xong ). Mình demo ko đặt VPS lon don thì 200-300ms, có VPS lon don 100ms rất nhanh. Mình mở tk live tren VPS lon don lúc đầu vào 300-400ms, sau 1 thời gian trade thì toàn 700ms-1000ms ( mình dùng cả tay và robot mở đóng lệnh bây giờ đều thế). VPS lon don Ping đến server Tickmill chỉ 3ms nên tốc độ vào lệnh thế là quá chậm. Các bạn cùng phản hồi mình biết với.
Bạn thử tham khảo vps của nhà cung cấp mà Tickmill khuyến nghị xem sao.

https://www.beeksfinancialcloud.com/tickmill-registration-monthly

Mình thi nghĩ vấn đề không phải là VPS, vì mình dùng VPS của nhà cung cấp on dinh số 1 thế giới rôi https://www.vultr.com. Mình đang quan tâm thời gian vào lệnh của các bạn thế nào thôi để mình còn biết cách xử lý?

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 533 Xem / 35 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 279 Xem / 19 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 132 Xem / 4 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 169 Xem / 3 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 235,454 Xem / 1,065 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 70 Xem / 1 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên