Tickmill sàn lỏm nha các AE ơi. Giá đi qua lệnh Limit không khớp...

Công nhận là vụ này supporter của VN bó tay thật, mới đầu giải thích lung tung cả. Sau nhờ đội ngũ quản trị mới ra vấn đề. Kinh nghiệm làm MMO của tôi là cứ nơi nào đông người Việt nhảy vào là đến lúc mình đi ra đấy.
Vụ này có lẽ dừng ở đây được nhỉ, tui hài lòng với cách giải thích của sàn.
Thì mình đã từng cmt ở trên đó bạn. Tickmill chơi theo luận riêng của mình mà bạn. Cái này là quy định của Sàn mẹ Tickmill. Ko thể trách tụi Support VN được. Mình chỉ ghét cái kiểu không biết lỗi ở đâu mà cứ giải thích chầy cối bậy bạ. Thà có kiến thức cãi hợp lý cũng được, đàng này càng cãi càng đi xa bờ thiếu chuyên môn. Hi vọng lần này là 1 bày học cho cả đám... Chứ thầy bói mà đi xem voi kiểy này là hại mình và hại cả người khác bạn ạ.

Ko thấy gì chỉ thấy bác tiêu chuẩn cao quá, chắc khó có nhiều sàn đáp ứng được. Lỡ đặt SL ngay đó mà ko dính , chạy ngược ăn lại thì chắc mổ heo cúng quá.:D

Công nhận là vụ này supporter của VN bó tay thật, mới đầu giải thích lung tung cả. Sau nhờ đội ngũ quản trị mới ra vấn đề. Kinh nghiệm làm MMO của tôi là cứ nơi nào đông người Việt nhảy vào là đến lúc mình đi ra đấy.
Vụ này có lẽ dừng ở đây được nhỉ, tui hài lòng với cách giải thích của sàn.
bác nói lại ư là hợp lí. làm thời gian đầu thôi

Vì ngay cả Support Tickmill VN nó còn chả biết lỗi này nên mới lấp *** giải thích bậy bạ. Cái thói cùn cùng và dốt nát nó thành bản chất trong họ rồi. Những gì thể hiện bằng những lối giải thích của họ vừa qua chỉ là bề nổi của 1 tảng băng chìm sàn Tickmill này thôi. Trước đây cũng vậy... lỗi vào lệnh cặp này nó nhảy qua cặp khác xẩy ra 3 lần trong 1 ngày... Báo lên chúng nó...chúng đổi lỗi cho trade vào nhầm lệnh rồi thôi. Lý do giãn Spread đã bị cộng đồng anh em nói không hợp lý nên mới tìm ra cách giải thích này. Cứ cho cách giải thích này là hợp lý đi... Gà nhà còn chưa biết nguyên nhân của lỗi nói gì đến người khác. Cách giải do Spread đủ biết trình độ của họ thật đáng lo ngại, lại còn đi hỗ trợ cho người khác nữa đấy... Sell Limit mà giải thích giãi Spread thì kiến thức Forex của họ còn chưa bằng 1 anh trade vài tháng... Ai trade trên sàn Tickmill này thì tuyệt đối để ý các lỗi của sàn...nếu gặp lỗi thì đừng đặt lòng tin vào tụi Support VN sàn này nha. Vì năng lực và kiến thức của họ chắc gì đã bằng bạn đâu.
.. Dẫu sao mình cũng rất cảm ơn các "Chuyên viên tư vấn hỗ trợ Forex của sàn Tickmill". Hị vọng các "chuyên viên Bro sàn này sẽ học thêm về kiến thức giãn Spread để nâng cao trình độ chuyên môn cho mình.
Nói chung mấy ông support Tickmill Việt ăn lương Tây, nên trả lời phải theo sàn thôi. Người Việt tự thịt nhau ý mà. Mình cũng đã chuyển khỏi Tikmill cho đỡ đau đầu, nhẹ hết cả người và quên nó luôn. Hôm nay vào room đọc thấy Thread này comment để ae hiểu rõ cân nhắc thôi.

Nói chung mấy ông support Tickmill Việt ăn lương Tây, nên trả lời phải theo sàn thôi. Người Việt tự thịt nhau ý mà. Mình cũng đã chuyển khỏi Tikmill cho đỡ đau đầu, nhẹ hết cả người và quên nó luôn. Hôm nay vào room đọc thấy Thread này comment để ae hiểu rõ cân nhắc thôi.
Cảm ơn bạn có thêm cảnh báo cho anh em. Sàn này thật sự đã xuống cấp quá trời... Ai mới thì đừng nên vào sàn này chơi nha

cái diễn dàn TraderViet này nên dẹp, thấy sàn nào cũng chê, không biết sàn nào mới làm hài lòng các bố. híc

Tickmill giờ bố láo rồi, không còn ngon như trước đâu trắng chợn lắm. Ví dụ như bọn Support nó trả lời mình thời gian vào lệnh các sản phẩm khác nhau là khác nhau trên cùng 1 server là láo rồi. Heding EU và UJ lúc EA chốt phải cả 2 thì nó cho chốt 1 lệnh, còn 1 lệnh nó cho nằm im ko chốt, chết người. Nên dừng sàn này, mình đã sang Axi
Địnhđăng ký ic hoặc ticmilk , bạn đang chơi Axi thấy thế nào cho mình lời khuyên được kg

Địnhđăng ký ic hoặc ticmilk , bạn đang chơi Axi thấy thế nào cho mình lời khuyên được kg
Sàn nào trong số này cũng dc. Miễn là đánh thắng, kiếm dc tiền. Mấy chuyện cỏn con, sàn nào chả dính. Răng với môi còn cắn cả vào nhau cơ mà. Đòi hỏi cao quá thì chịu.

Lý do gì khiến anh em chọn mấy sàn nhỏ này nhỉ? Mình chỉ chơi mình sàn exness. Nếu có đổi cũng chọn các sàn khác lớn tương tự. Chứ không chọn mấy sàn nhỏ kiểu này.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,503 Xem / 18 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,591 Xem / 94 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 371 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 379 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên