Tienha's journal

Tienha's journal

Tienha's journal
Tienha có bài viết nào tổng hợp không ?Sau đó là các bài nhỏ của từng phần và ví dụ

so good !
Tienha ơi, trên biểu đồ của bạn toàn xanh và đỏ rất mượt, b dùng hakenashi để xem 1 xu thế ah

Xin chào bác @tienha !
Em mới chập chững vào con đường Forex. Em đã tìm hiểu về phương pháp 1-2-3 và đã được chứng kiến nó lợi hại thế nào khi được bác sử dụng. Hiện tại em đang tập Demo nhưng vẫn mông lung.Em xin bác 1 vé vào Group để xin bác và anh/em chỉ giáo.
Em cảm ơn bác nhiều.
Sky: trongtran6262

buy cadchf

Chào bác @tienha . Mình mới tham gia trade được nửa năm và bị lừa nhiều quá bác ạ. Mong bác cho mình tham gia group của bác trên skype để học tập với. Mình đã gửi bác request trong skype, tên "Truong Pham Thanh". Many thanks bác!!!

Chào bác @tienha . Mình mới tham gia trade được nửa năm và bị lừa nhiều quá bác ạ. Mong bác cho mình tham gia group của bác trên skype để học tập với. Mình đã gửi bác request trong skype, tên "Truong Pham Thanh". Many thanks bác!!!
Đã add bác rồi nhé.
Pips to you

Bác Tiến Hà tham gia cuộc thi trên vangsaigon giật giải về cho anh mình mình coi đi,giới thiệu cho mọi người biết đến phương pháp của Bác.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,885 Xem / 14 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 601 Xem / 42 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 179 Xem / 19 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,423 Xem / 86 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên