Tienha's journal

Tienha's journal

Tienha's journal
Bụp một phát vào mà hiểu được liền thì chỉ có là thần.
Chịu khó đọc từ trang 1 đi bạn.

Anh Hà và các cao thủ cho em hỏi cách xác định cuối xu hướng tăng hoặc giảm để xem xét có tiếp tục follow trend ko, như quả eu này thì h1 và m30 đều có thể nhìn ra 123 nhưng ngược nhau, m30 nếu break trend line thì là tăng, nhìn h1 thì đã break trend line và đang giảm. Liệu có nên nhìn là mô hình giá đã tạo ra 1 đỉnh mới cao hơn đỉnh cũ để quyết định bỏ sell đợi buy ko

Đính kèm

338.9 KB · Xem: 1
    348.5 KB · Xem: 3
Anh Hà và các cao thủ cho em hỏi cách xác định cuối xu hướng tăng hoặc giảm để xem xét có tiếp tục follow trend ko, như quả eu này thì h1 và m30 đều có thể nhìn ra 123 nhưng ngược nhau, m30 nếu break trend line thì là tăng, nhìn h1 thì đã break trend line và đang giảm. Liệu có nên nhìn là mô hình giá đã tạo ra 1 đỉnh mới cao hơn đỉnh cũ để quyết định bỏ sell đợi buy ko
Rõ ràng kèo ở đây là sell eu đánh về 1.17

Kèo cadchf
Phân tích từ weekly- daily-h4-h1
Short thẳng h4 theo 123.
Weekly cản range và ema 200, daily gãy trend và h4 123. Short.

Đính kèm

246.9 KB · Xem: 3
Đọc xong các bài của bác tôi thấy rất khâm phục. Đơn giản và hiệu quả, tất nhiên trả giá cho điều này cũng không phải ít. Rất nể bác, mong bác có nhiều chia sẽ hơn.

Cảm ơn bác đã chia sẻ,mặc dù là newbie chưa hiểu hết đc những cái bác post nhưng qua từng ngày vào topic này e tin mình sẽ nâng cao đc kiến thức về trading của mình :)

Xin chao anh TIEN HA,
Xin cho hoi anh con choi o san HotForex khong vay.
toi da nap vao PAMM investor cua hotforex bang SKRILL ,gio rut tien ve SKRILL ho doi xac minh tai khoan SKRILL.Toi da goi mail cho ho hom nay,Hotforex noi se cho bo phan rut tien kiem tra va se tra tien cho toi.Toi search tren net thay cung nhieu nguoi than phien ve viec rut tien rat cham tre.Khong biet la Hotforex co lua dao hay khong.
Toi goi vao PAMM dau tu 6000 USD ,balance tang len 8200 USD trong vong 3 tuan nhung khi rut ho noi balance khong phai la so tien thuc te ma toi co the rut.
Hotforex noi balance bao gom tat ca lan rut,nap,trade fee,close p/l....
toi cam thay Hotforex co su lua dao o day.Balance luon luon la so tien ma minh co the rut ra.Lan dau tien moi nghe hotforex noi la khong phai..
Toi da goi email chung minh tai khoan skrill bao gom License,bill electric de chung minh.Ho noi se kiem tra va se goi tien cho toi.
Khong biet toi co rut tien duoc hay khong hay la ngay mai hotforex lai vien co ly do nay no khac de khong chuyen tien.
Toi thuong xuyen vao doc dien dan nay va thay rat nhieu bai viet hay cua anh Duong Huy va anh Tien Ha nen toi rat tin tuong.
Xin 2 anh cho y kien ve van de nay nhu the nao.Xin cam on.

Xin chào bạn
Hiện chưa thấy thông tin nào nói hotforex xù tiền khách hàng cả.
Trường hợp của bạn bạn add skype tienbanker mình sẽ cho nick của mấy anh đại diện hotforex ở việt nam support trực tiếp cho bạn luôn.
Bạn đừng lo lắng quá nhé. Theo mình bạn sẽ nhận đc tiền thôi, có thể việc xác minh hơi lâu chút.
Xin chao anh TIEN HA,
Xin cho hoi anh con choi o san HotForex khong vay.
toi da nap vao PAMM investor cua hotforex bang SKRILL ,gio rut tien ve SKRILL ho doi xac minh tai khoan SKRILL.Toi da goi mail cho ho hom nay,Hotforex noi se cho bo phan rut tien kiem tra va se tra tien cho toi.Toi search tren net thay cung nhieu nguoi than phien ve viec rut tien rat cham tre.Khong biet la Hotforex co lua dao hay khong.
Toi goi vao PAMM dau tu 6000 USD ,balance tang len 8200 USD trong vong 3 tuan nhung khi rut ho noi balance khong phai la so tien thuc te ma toi co the rut.
Hotforex noi balance bao gom tat ca lan rut,nap,trade fee,close p/l....
toi cam thay Hotforex co su lua dao o day.Balance luon luon la so tien ma minh co the rut ra.Lan dau tien moi nghe hotforex noi la khong phai..
Toi da goi email chung minh tai khoan skrill bao gom License,bill electric de chung minh.Ho noi se kiem tra va se goi tien cho toi.
Khong biet toi co rut tien duoc hay khong hay la ngay mai hotforex lai vien co ly do nay no khac de khong chuyen tien.
Toi thuong xuyen vao doc dien dan nay va thay rat nhieu bai viet hay cua anh Duong Huy va anh Tien Ha nen toi rat tin tuong.
Xin 2 anh cho y kien ve van de nay nhu the nao.Xin cam on.

Xin chào bạn
Hiện chưa thấy thông tin nào nói hotforex xù tiền khách hàng cả.
Trường hợp của bạn bạn add skype tienbanker mình sẽ cho nick của mấy anh đại diện hotforex ở việt nam support trực tiếp cho bạn luôn.
Bạn đừng lo lắng quá nhé. Theo mình bạn sẽ nhận đc tiền thôi, có thể việc xác minh hơi lâu chút.
Cam on anh TIENHA.Minh hien dang song o australia.

Chào bác TienHa,em có theo dõi cuộc phiêu lưu của bác,e rất mong muốn được học hỏi pp giao dịch theo xu hướng này của bác,hiện tại e trade được 8 tháng,bị lỗ mất hơn 2k,hi vọng bác add em vào group skype để được học hỏi ạ,chúc bác sức khỏe!

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 214 Xem / 14 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 938 Xem / 69 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 246 Xem / 22 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên