Tienha's journal

Tienha's journal

Tienha's journal

chfjpy sell 123

Các bạn có nhu cầu cần Training có thể tham khảo trang web: Gomastetrader.com
Có thể nói mình tự hào vì nhiều bạn học viên đã thành công sau khi học khóa học mà mình thực hiện, chưa từng ai đánh giá không tốt về khóa học này, có người từ chưa biết gì sau 2 tháng đã có thể có có lợi nhuận 10% 1 tháng và 100% học viên đều thấy hài lòng về khóa học!
họ đều đánh giá chi phí bỏ ra là quá rẻ so với nội dung khóa học mang lại. Ngoài sự hỗ trợ về kiến thức trading, bạn còn được hỗ trợ chiến lược giao dịch mà các học viên trade theo đã có profit gấp nhiều lần số học phí bỏ ra.
Không cần phải đi tìm Chén thánh Holy Grail làm gì cả, Trading không có Chén thánh đâu. Mình có hầu hết các khóa học ở trên mạng với giá trị hàng chục ngàn đô và mình biết Trading như thế nào để có thể make profit.
Gomastetrader.com - the way you make profit!
Cam kết uy tín, chất lượng!

Lần đầu tiên em chúc Bác Tienha thật nhiều sức khỏe, em là new trader và thật may mắn cho em đã tìm và đọc được " chuyến hành trình" của Bác. Thật ko từ ngữ nào diễn tả nỗi sung sướng của em khi đọc ngấm từng câu chữ và cách vẽ phân tích trên biểu đồ naked chart. Hơn thế nữa cái Tâm của Bác thật CAO CẢ luôn chỉ bảo tận tình chỉnh sửa cho các traders khi họ vẽ sai. Đúng như các cụ nói " Cho đi thì sẽ được nhận Lại". Bác sống với cái Tâm Nhân Đức như vậy anh em traders sẽ luôn biết ơn và tôn trọng Bác. Em mới trade nhưng thật sự đang băn khoăn chưa biết tìm Lối Đi cho mình, tk cháy cũng nhiều. Mong rằng Bác mở rộng tấm lòng kết nạp em làm đồ đệ, em không nghĩ sẽ Giàu vì Forex mà chỉ mong ngày kiếm được bữa cơm cho gia đình. Viết nhiều mong bác dành chút ít time đọc hết comment của em.

Bác sống với cái Tâm Nhân Đức như vậy anh em traders sẽ luôn biết ơn và tôn trọng Bác. Em mới trade nhưng thật sự đang băn khoăn chưa biết tìm Lối Đi cho mình, tk cháy cũng nhiều. Mong rằng Bác mở rộng tấm lòng kết nạp em làm đồ đệ...

Bái sư online như này e là không được đâu bác ợ :)

1 bạn mới học sử dụng 1 chiến lược của khóa học 123 chuyên đánh Intraday, kiếm gần 100 pip/ngày nhận xét như sau:

bao anh tài, bao quỹ trader sắp mặt mà mấy bác chỉ theo bác này học làm bánh vẽ thì chắc từ h đến cuối năm sắm nhà lầu xe hơi và mua ngọc trinh về làm vợ hết.
ngọc trinh có 1 còn toàn thị nở

bác tienha này là lừa đảo phải không, suốt ngày post mấy cái demo lên lừa tình newbie à
Mời bác xem lại ảnh của bác tienha. Trên đó ghi rõ live mà kêu demo. Với lại bác xem lại từ đầu topic đi sẽ rõ lừa hay không, toàn là đi lệnh trước khi tt chạy. Tay bác hơi bị nhanh đấy

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 214 Xem / 10 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 996 Xem / 41 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,264 Xem / 41 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 324 Xem / 7 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,320 Xem / 84 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 341 Xem / 31 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên