Tìm biểu đồ Volatility Index trên Binary.com mà có thể xem được khối lượng

Bua Thai Trader

3
1
Em chào các anh chị trên traderviet.org ơi, em có 1 câu hỏi ạ. Em muốn tìm các mã votatility index của trang binary.com trên tradingview để kết hợp thêm phân tích khối lượng nhưng tìm không thấy các mã đó. Em xem trên trang https://tradingview.binary.com/v1.3.11/main.html thì chỉ có biểu đồ nến mà không có khối lượng. Anh chị có biết trang nào có thể vừa xem biểu đồ vừa xem được khối lượng của votatility index của trang binary.com không ạ. Em cảm ơn anh chị nhiều ạ :)

Giới thiệu sách Trading hay
Trading In The Zone - Thực hành Kiểm soát Cảm xúc bằng Tâm lý học Hành vi trong Đầu tư và Giao dịch Tài chính

Là quyển sách Top 1 toàn cầu về chủ đề đầu tư/trading, Trading In The Zone giúp thấu hiểu và quản trị cảm xúc cũng như giữ vững kỷ luật khi tham gia thị trường tài chính, nhằm nâng cao trình độ và hiệu quả đầu tư lên mức cao nhất có thể
Chỉnh sửa lần cuối:
Qan tâm , cũng đang tìm hiểu nghe ad bảo VIX là chỉ số đo biến động của chứng khoán

Em chào các anh chị trên traderviet.org ơi, em có 1 câu hỏi ạ. Em muốn tìm các mã votatility index của trang binary.com trên tradingview để kết hợp thêm phân tích khối lượng nhưng tìm không thấy các mã đó. Em xem trên trang https://tradingview.binary.com/v1.3.11/main.html thì chỉ có biểu đồ nến mà không có khối lượng. Anh chị có biết trang nào có thể vừa xem biểu đồ vừa xem được khối lượng của votatility index của trang binary.com không ạ. Em cảm ơn anh chị nhiều ạ :)
tìm được chưa bạn

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 472 Xem / 45 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 221 Xem / 2 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 574 Xem / 12 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,749 Xem / 14 Trả lời
  • phaisinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 77 Xem / 1 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên