Tìm cơ hội cược BO với Fibonacci retracement

anhnguyen14

Active Member
14,956
17,885
Cắt bệt rất phấn khích, nhưng trước khi biểu diễn màn xiếc bắt dao rơi ít nhất bạn hãy tìm một điểm tựa khả dĩ để tựa vào.
Mình không giải thích, anh em nhìn hình và ngẫm nha :D
Lucky & happy betting!

Giới thiệu sách Trading hay
Giao Dịch Với Phân Tích Liên Thị Trường

Quyển sách cung cấp cách thức giao dịch như các tổ chức tài chính chuyên nghiệp, thông qua việc khám phá bức tranh chung, những tác động trong sự kết nối tổng thể thị trường
Không phải dao rơi, mà là máy chém đang rơi :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Mình vừa đặt Fibo vào con sóng hồi đầu tiên của cú Swing, và mình có một bức ảnh tuyệt đẹp về Fibo :D

Chuyển lên frame H4 thì thấy từ ngày 24/1 nó đã hình thành kênh Fibo rồi, làm quái nào mà mình không để ý phát hiện ra nhỉ???

Đặt Fibo vào SWH và SWL, giá hồi đẹp ở 0.382, trước giờ mình không sử dụng vạch Fibo để vào lệnh vì không tin tưởng lắm, nhưng dùng thử thì thấy dùng nó để cược cũng vui phết :D

nhiều chiêu quá sếp ơi hehe cần lắm những ảnh về trend và bbw
Mình chơi giải trí, chơi hoài một kiểu chán lắm, mới thử món Fibo gắn vào sóng hồi, sóng tăng, swing hight, swing low, dùng 2 vạch 0.382 và 1.618 để làm điểm tựa vào lệnh, vẽ trend line ngay 2 vạch này và đặt cảnh báo, chưa có cảnh báo tuyệt đối không vào lệnh :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Thực sự nào giờ mình không tin Fibo, nhưng mà nó nổi tiếng cũng phải có lý do của nó, haiz, bỏ ra ngày cuối tuần thử đủ kiểu với nó mà hết hồn. Các bạn nhìn đoạn 0-1 kéo từ cụm Fractal Swing low lên Fractal đỉnh mới nhất và ngẫm nhé, mình nhìn mà hết hồn luôn, cần test thêm, nhưng nếu cứ hết hồn kiểu này hoài thì ngon, đỡ nhức đầu :D (À BBW phải còn dốc nhé, chứ đi ngang thì mình nghĩ Fibo không đẹp được thế này đâu)

Bất chấp lực đẩy, Fibo 1.618 vẫn bắt giá quay đầu test cản Swing Hight, thật sự là quá trùng hợp rồi, may mà test xong giá vẫn đi tiếp :D

Cuối tuần không có Tradingview, chơi luôn nguyên bộ chỉ báo của sàn chiến OTC, vẫn đang thử dùng vạch Fibo để làm điểm tựa vào lệnh, BBW xác định lực mở band, MA tìm cụm fractal Swing Hight, Swing Low, à lệnh Demo nhé, OTC thì tuyệt đối không real nhé anh em, à mà mình không trade ở sàn này nhé, mình test Fibo ở đây vì sàn mình Trade không có Fibo, cũng không có BBW :D

Một bức ảnh đẹp của Fibo (Time zone + Retracement). Time zone dự báo cú Swinghight tiếp theo ở chart M15 sẽ diễn ra vào tầm 10h ngày 15/2, thực sự khó tin à nha, để 10h sáng mai bật chart lên xem thế nào :D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 509 Xem / 45 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 255 Xem / 2 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 613 Xem / 12 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,753 Xem / 14 Trả lời
  • phaisinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 85 Xem / 1 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên