Tìm cơ hội cược BO với Trend line

có bác ơi h iq chán chán s y bảng xếp hạng cũng k còn như trước h mà bỏ iq k biêt trade sàn nào
Sàn của mình sever quanh năm chưa thấy nó rớt lần nào, nhưng cắm chart chạy ko khoảng 1h trở lên là nó treo chart, phải F5 để load chart lại, macro nhà mình phải thêm thao tác F5 nên lúc nào cũng vào lệnh trễ :D, sever thì ổn, nhưng payout luôn <60%, kaka :D

Sàn của mình sever quanh năm chưa thấy nó rớt lần nào, nhưng cắm chart chạy ko khoảng 1h trở lên là nó treo chart, phải F5 để load chart lại, macro nhà mình phải thêm thao tác F5 nên lúc nào cũng vào lệnh trễ :D, sever thì ổn, nhưng payout luôn <60%, kaka :D
luôn <60% lấy đâu ra dk lợi nhuận hic. chả lẽ k theo nghê BO dk chăng kaka

nếu 50 - 60 thi phải cần chiến lược winrate cao mới có lợi nhuận dk chư nói chung là khó huhu
Dễ mà, ghép đôi cho đúng thui :)
Screenshot_2020-01-16-12-19-43-073_com.tradingview.tradingviewapp.jpg

hôm nay đk lệnh nào chưa bác k thấy bác show hjhj
Hihi, sáng giờ bận việc nhà nên ko có tg show, lúc sáng chưa thấy cặp nào đẹp nên vẫn để macro chạy EU, tỷ số đang là 1w-2l, đang suy nghĩ có nên đảo cực em macro ko này, eu đảo chiều có vẻ hiệu suất cao hơn đú trend, kaka :D

@vĩnh0902 đếm tay giúp mình kèo 1-1 Eu, chart 15m, nến hiện tại (nến 0) đóng cửa khác màu nến trước đó (nến -1) thì cược nến +1 cùng màu nến -1 hay cùng màu nến 0 có hiệu suất cao hơn thế, lát tối về mình sẽ code backtest sau :D
Cái này nguyên gốc lụm trên google thì nó cược cùng màu nến 0 với đk trước nến -1 là sóng giá có góc nghiêng >45° (trendline > 45°) cái này ko code đc :D

@vĩnh0902 đếm tay giúp mình kèo 1-1 Eu, chart 15m, nến hiện tại (nến 0) đóng cửa khác màu nến trước đó (nến -1) thì cược nến +1 cùng màu nến -1 hay cùng màu nến 0 có hiệu suất cao hơn thế, lát tối về mình sẽ code backtest sau :D
Cái này nguyên gốc lụm trên google thì nó cược cùng màu nến 0 với đk trước nến -1 là sóng giá có góc nghiêng >45° (trendline > 45°) cái này ko code đc :D
e nhìn qua thì thấy loss nhiều hơn win bác ạ k biet có đúng k

e nghĩ là trend mạnh thì khả năng ăn tốt hơn nhưng để đợi dk cũng tốn kha khá time mà chưa biêt dk winrate bao nhiêu % keke:D
Hihi, vĩnh nhìn chỉ báo sức mạnh đồng tiền ấy, dxy với exy nó cân nhau thế thì đợi trend mòn mỏi lun :D các cặp chéo vậy mà bắt trend dễ hơn :D

@vĩnh0902 thử đánh tay cách này nhé, cách này vĩnh dùng đc vì có tk pre Tradingview và trade iq, còn mình thì ko dùng được :D
Mở các cặp tiền vĩnh thích, dùng chỉ báo %K (trong profile Tradingview của mình á) khi sóng K hiện tại vượt qua 0 hoặc 1 mà nến hiện tại chưa đóng cửa, cược đảo chiều đáo hạn là cây nến 15M sau cây nến hiện tại đóng cửa. Mình lướt sơ bằng mắt thấy okay đó :D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 6 Xem / 1 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 41 Xem / 1 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 466 Xem / 21 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 273 Xem / 8 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,037 Xem / 40 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,781 Xem / 78 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,640 Xem / 12 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 211 Xem / 2 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên