Tìm cơ hội cược BO với Trend line

* List macro ngày 30/01/2020, tỷ số 5w-3l, payout tàm tạm nên không hòa :D

@vĩnh0902, @Trương Nhật
keke, như đã hứa, em signal mới có list đẹp là mình sẽ xuất bản script lên TradingView, phần mô tả thuật toán để trade anh em cho vào google dịch nha, mình ko viết lại, hihih.
Anh em truy cập script, click vào dấu * Thêm vào Sript ưa thích, sau đó vào chart, kế bên nút các chỉ báo nó có mũi tên nhỏ, xổ nó xuống là có thể chèn script vào chart nhé :D Lucky Trading!
Ps: Đáo hạn bao nhiêu thì tùy phong cách và kinh nghiệm nhìn chart, nhưng tối đa là nến M15 đang chạy đóng cửa nhé.
https://vn.tradingview.com/script/3yHX3Y4T/

Macro chào ngày mới bằng cú đau tim vãi :)
Macro chạy con signal mới xuất bản lên Tradingview đấy anh em. Rule macro là 15' kiểm tra chart 1 lần, thời điểm kiểm tra là nến M15 cháy được 5'.
Lucky trading!

@vĩnh0902, @Trương Nhật
keke, như đã hứa, em signal mới có list đẹp là mình sẽ xuất bản script lên TradingView, phần mô tả thuật toán để trade anh em cho vào google dịch nha, mình ko viết lại, hihih.
Anh em truy cập script, click vào dấu * Thêm vào Sript ưa thích, sau đó vào chart, kế bên nút các chỉ báo nó có mũi tên nhỏ, xổ nó xuống là có thể chèn script vào chart nhé :D Lucky Trading!
Ps: Đáo hạn bao nhiêu thì tùy phong cách và kinh nghiệm nhìn chart, nhưng tối đa là nến M15 đang chạy đóng cửa nhé.
woa thank bác nha hjhj .

@vĩnh0902, @Trương Nhật
cái này trade tay hay máy vậy bác

cái này trade tay hay máy vậy bác
Cả 2, trade tay nhiều lệnh hơn và cũng thời sự hơn, cũng dễ say hơn, trade macro thì nó cứ túc tắc đều đều. Rule trade thì bạn copy phần mô tả bằng tiếng anh cho vào google dịch nha, hic, Tradingview bắt buộc mô tả bằng tiếng Anh, mình viết 1 lần rồi thui, ko viết lại tiếng Việt nữa :D

hóng list hôm nay tối bác show nhá hjhj:D:D
List macro ngày 31/01/2020
* Sript TradingView: BO - Bar M15 Signal (đã xuất bản lên thư viện công khai)
* Rule Macro: Nến M15 cháy được 5' sẽ tiến hành kiểm tra tín hiệu, 15' macro sẽ kiểm tra chart 1 lần. Thực thi giao dịch ngay khi bắt được tín hiệu với đáo hạn nến M15 hiện tại cháy hết.
* Tỷ số hôm nay đẹp vô đối: 6 win - 0 loss

List macro ngày 31/01/2020
* Sript TradingView: BO - Bar M15 Signal (đã xuất bản lên thư viện công khai)
* Rule Macro: Nến M15 cháy được 5' sẽ tiến hành kiểm tra tín hiệu, 15' macro sẽ kiểm tra chart 1 lần. Thực thi giao dịch ngay khi bắt được tín hiệu với đáo hạn nến M15 hiện tại cháy hết.
* Tỷ số hôm nay đẹp vô đối: 6 win - 0 loss
View attachment 132422
hehe dk 6win là tắt rồi à bác :D. bác có lời khuyên nào vê khung thời gian giao dịch k ạ

@vĩnh0902 @Trương Nhật cuối tuần ma kẹt không chạy mình lại rãnh rỗi tiếp tục sự nghiệp coder, kekeke :D
Sản phẩm mới này phục vụ anh em trade tay thui, các mức giá có volume vượt trội thường là cản tốt, anh em trade tay thì lưu ý cái này để đánh giá cản cứng, cản mềm và break out thật, break out giả :D Kiến thức về cản và phá cản thì anh em chắc rành rùi minh khỏi bàn hen.
Cuối tuần chúc anh em thư giản vui vẻ, qua tuần trade xanh tươi nha :D
https://vn.tradingview.com/script/2CV729ZY/

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 592 Xem / 50 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 156 Xem / 14 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 74 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 82 Xem / 3 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,957 Xem / 81 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 221 Xem / 9 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,016 Xem / 47 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên