Tìm cơ hội cược BO với Trend line

@vĩnh0902 check mail nhận cấu trúc macro cho spectre.ai, sàn này nó ko cho lệnh type text nhập vốn, nên phải dùng lệnh key press để nhập, nhưng nhờ vậy tốc độ nhập là cực nhanh, hiện tại mình để bù 2s sau thao tác vào lệnh, nhưng thực tế có thể ko đến, vĩnh tự theo dõi ở máy mình và điều chỉnh lại cho hợp lý nhé, lệnh delay ở mỗi level nhập vốn í :D

@vĩnh0902 check mail nhận cấu trúc macro cho spectre.ai, sàn này nó ko cho lệnh type text nhập vốn, nên phải dùng lệnh key press để nhập, nhưng nhờ vậy tốc độ nhập là cực nhanh, hiện tại mình để bù 2s sau thao tác vào lệnh, nhưng thực tế có thể ko đến, vĩnh tự theo dõi ở máy mình và điều chỉnh lại cho hợp lý nhé, lệnh delay ở mỗi level nhập vốn í :D
e nhận dk r nha bác thank bác nhiều :D

@vĩnh0902 2-0 :)

6s chắc gía cũng chạy dk 1 đoạn roii bác nhỉ:D
Sàn mình giá vẫn nằm ngay đỉnh, chỉ lo đây là đỉnh ảo thui, nếu đỉnh thật thì trễ 1 nến như vĩnh vẫn ko sao, giá đang trên đường test line support của kênh tăng, tức là đang đi tìm người mua, hy vọng buyer đợi giá về sát support mới mua, lúc đó chúng ta đã thanh lý giáo dịch :)

Sàn mình giá vẫn nằm ngay đỉnh, chỉ lo đây là đỉnh ảo thui, nếu đỉnh thật thì trễ 1 nến như vĩnh vẫn ko sao, giá đang trên đường test line support của kênh tăng, tức là đang đi tìm người mua, hy vọng buyer đợi giá về sát support mới mua, lúc đó chúng ta đã thanh lý giáo dịch :)
hic lệnh đó win mà e k vào đk tài khoản binary.com hic

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,842 Xem / 80 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 840 Xem / 44 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,677 Xem / 13 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 333 Xem / 19 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 158 Xem / 4 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 231 Xem / 3 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 235,492 Xem / 1,065 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên