Tìm cơ hội cược BO với Trend line

Không, đã build xong hoàn chỉnh hệ thống :D
Code: MA Oscillator
Qlv: Fibonacci
Trade: Macro Mouse & Keyboard Recorder
Bây giờ macro đã có thể vào lệnh đúng giờ, lúc trước thì phải canh giờ để chạy macro ở cây nến đầu tiên để làm móc, còn bây giờ thì chỉ cần bấm chạy lúc nào cũng đc, macro đã biết xem giờ, mình set mấy giờ nó xem chart là đúng giờ đó nó xem. Do đó bây giờ mình mạnh dạn nhận build macro cho anh em nào có nhu cầu. Chiến lược trên nền tảng bất kỳ miễn là tín hiệu vào lệnh có màu sắc vì macro sẽ nhìn màu sắc mà hành động. Anh em nào có hỏi thì bạn Nhật giới thiệu giúp nha :D
oke bác, chúc bác sớm có ý tưởng cái thiện hệ thống nhá

oke bác, chúc bác sớm có ý tưởng cái thiện hệ thống nhá
Cảm ơn bạn Nhật nha, hihi, hệ thống này có hiệu suất ưng bụng rùi, bây giờ xem mức sụt giảm tk (drawn down) là bao nhiêu, trừ khi cháy thì mình mới code tiếp, rủi ro 1 lệnh của mình là 1% tk, cover lệnh theo 8 cấp Fibonacci, hiện tại đang ở cấp 4 mức Fibonacci 5 (chuỗi 3 loss) :D

Cảm ơn bạn Nhật nha, hihi, hệ thống này có hiệu suất ưng bụng rùi, bây giờ xem mức sụt giảm tk (drawn down) là bao nhiêu, trừ khi cháy thì mình mới code tiếp, rủi ro 1 lệnh của mình là 1% tk, cover lệnh theo 8 cấp Fibonacci, hiện tại đang ở cấp 4 mức Fibonacci 5 (chuỗi 3 loss) :D
1% tk thi lenh fibo 5 van chua dau tim bac nhi keke. chúc bác sơm ngắt chuỗi loss:D

* Chart tín hiệu miễn phí: https://vn.tradingview.com/chart/rQzEhwCx/
* Code pine script & build macro system dạo tính phí (không trade được ma kẹt quay ra trade anh em trader thiện lành): https://t.me/anhnguyen14
* Kết quả hôm qua :D

* Kết quả hôm nay lại rất khác, stoploss ở level 2, mai là một ngày mới, một cuôc chơi mới :D

Chúc anh em ngày mai trade tốt, lucky trading!

Bây giờ mình đi build Marco dạo rùi, hihi :)
Haha, thật ra e cũng đọc lại thớt về Novecento trên BOE. Nhưng thay vì thuận theo trend như chủ thớt đó, thì đk vào lệnh của e đơn giản là đủ các điều kiện như trong hình.
Nếu k nhầm thì hình như trước bác có code theo bộ này r thì phải, nên e muốn hỏi là tỷ lệ win có cao k nhỉ. Vì thớt bác dài quá nên e ngại lội lại, mong bác thông cảm :D

Haha, thật ra e cũng đọc lại thớt về Novecento trên BOE. Nhưng thay vì thuận theo trend như chủ thớt đó, thì đk vào lệnh của e đơn giản là đủ các điều kiện như trong hình.
Nếu k nhầm thì hình như trước bác có code theo bộ này r thì phải, nên e muốn hỏi là tỷ lệ win có cao k nhỉ. Vì thớt bác dài quá nên e ngại lội lại, mong bác thông cảm :D
View attachment 150063
Pp này winrate cao, kết hợp thêm pa là ổn.

Tks bác, pp này tiện cái là nó có chuông báo nên k phải nhìn chart liên tục. E cũng mới demo thử ngày hnay thôi. Ngày kiếm 3-5 lệnh là đẹp :D
Hihi, chúc bạn trade tốt nha. Hôm qua, hôm kia hay hôm nào í, mình mới đọc được câu này ở trên trader Việt: win rate tối ưu của 1 hệ thống giao dịch có lợi nhuận là xấp xỉ 50% và mình đã quyết định trải nghiệm thử ở môi trường BO, sau 2 ngày cảm giác quả nhiên ko tồi :D

Hihi, chúc bạn trade tốt nha. Hôm qua, hôm kia hay hôm nào í, mình mới đọc được câu này ở trên trader Việt: win rate tối ưu của 1 hệ thống giao dịch có lợi nhuận là xấp xỉ 50% và mình đã quyết định trải nghiệm thử ở môi trường BO, sau 2 ngày cảm giác quả nhiên ko tồi :D
E có share 1 pp của e trên này r, nhưng phải ngồi nhìn chart :v
Nên mới mò lại cái novecento này. Để thử demo 1 tuần xem sao : ))

Mình có xem pp theo trend ấy, rất hay, nhưng mình ko có sức onscreen, nên chỉ cho Marco cày momentum qua ngày thôi :)
Pp đó cần kiên nhẫn và tgian nhìn chart nên lơ là cái là bỏ lỡ lệnh đẹp ngay :v nhưng bù lại tỷ lệ win lại rất cao.
Tuy nhiên e chỉ có 1 lăn tăn là vs Novecento thì đi đều lệnh kb có ổn k nhỉ?
bác @anhnguyen14 có code cái novecento, ít lệnh lắm, không chờ đc
BO vs e chỉ là kiếm bữa beer cuối tuần nên cũng k áp lực lắm. Nhưng e check history từ đầu tuần thấy lượng lệnh cũng phù hợp mà. 3-5 lệnh 1 phiên :D

E có share 1 pp của e trên này r, nhưng phải ngồi nhìn chart :v
Nên mới mò lại cái novecento này. Để thử demo 1 tuần xem sao : ))
bác @anhnguyen14 có code cái novecento, ít lệnh lắm, không chờ đc
Pp đó cần kiên nhẫn và tgian nhìn chart nên lơ là cái là bỏ lỡ lệnh đẹp ngay :v nhưng bù lại tỷ lệ win lại rất cao.
Tuy nhiên e chỉ có 1 lăn tăn là vs Novecento thì đi đều lệnh kb có ổn k nhỉ?

BO vs e chỉ là kiếm bữa beer cuối tuần nên cũng k áp lực lắm. Nhưng e check history từ đầu tuần thấy lượng lệnh cũng phù hợp mà. 3-5 lệnh 1 phiên :D
bác đánh theo nguyên tắc thì m5 ít lệnh mà, nếu đánh m1 thì nhiều đó, với lại bản code của bác @anhnguyen14 thì dùng trên tradingview, EURUSD của IDC. Đây là kết quả ba tháng gần nhất, có thể do mấy tháng này thị trường điên đảo nến đi rất mạnh nên pp ko đúng nha, chứ tầm từ tháng 1 về trước hình như phần trăm win cao.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• captainfx trong Chuyện bên lề 584 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 131 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,221 Xem / 32 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 246 Xem / 12 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 488 Xem / 38 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên