Tìm cơ hội cược BO với Trend line

lênh vừa rồi win đung k bác
Lạy hồn

@vĩnh0902 Marco timer khi chạy vĩnh phải xem đang là mấy giờ nha, nếu chưa 7h thì cứ play thôi, còn đã qua 7h ví dụ 8h36 thì vĩnh phải click vào dòng lệnh 8h40 và bấm tổ hợp phím shift+f5, hoặc chọn vào mũi tên nhỏ kế bên nút play chọn play from selection to end.
Mình đã stoploss chuỗi lúc này, ko dám đi ngược fibo, reset về level 1 bằng cách dời thời gian trade lên 12h45 :)

@vĩnh0902 Marco timer khi chạy vĩnh phải xem đang là mấy giờ nha, nếu chưa 7h thì cứ play thôi, còn đã qua 7h ví dụ 8h36 thì vĩnh phải click vào dòng lệnh 8h40 và bấm tổ hợp phím shift+f5, hoặc chọn vào mũi tên nhỏ kế bên nút play chọn play from selection to end.
Mình đã stoploss chuỗi lúc này, ko dám đi ngược fibo, reset về level 1 bằng cách dời thời gian trade lên 12h45 :)
bac ơi e vẫn chưa hiểu cách hoạt động của macro mới này cho lắm. mk phải chạy macro vào lênh và macro timer 1 lúc à bác

bac ơi e vẫn chưa hiểu cách hoạt động của macro mới này cho lắm. mk phải chạy macro vào lênh và macro timer 1 lúc à bác
Ko, chạy 1 Marco timer thôi, Marco action để cùng thư mục với Marco timer, dùng notepad mở macro action ra, thay đg dẫn mặc định bằng dg dẫn trên máy vĩnh, dùng lệnh replace all đó. Marco timer sẽ xem đồng hồ đúng giờ là nó theo đg dẫn đã khai báo để chạy macro action. Nhớ cài và mở đồng hồ nha :)

Ko, chạy 1 Marco timer thôi, Marco action để cùng thư mục với Marco timer, dùng notepad mở macro action ra, thay đg dẫn mặc định bằng dg dẫn trên máy vĩnh, dùng lệnh replace all đó. Marco timer sẽ xem đồng hồ đúng giờ là nó action. Nhớ cài và mở đồng hồ nha :)
thank bác nhieu nha hjhj để e thử:)

e build ổn ổn rồi bác ạ hjhj xịn quá. h e cập nhập toạ độ bảng màu fibo nữa thôi bác ạ. con macro của bác @anhnguyen14 xịn quá. thank bac nhiều nha:)
Cái code này nó có chọn setup đó nha vĩnh, trước khi trade mở chart daily xem hôm đó indicator tính ra gia tốc của cây nến ngày là tăng hay giảm, sau đó mới chọn setup, nãy mình quên gởi cái indi biểu diễn gia tốc, lát mình gởi cho.

Cái code này nó có chọn setup đó nha vĩnh, trước khi trade mở chart daily xem hôm đó indicator tính ra gia tốc của cây nến ngày là tăng hay giảm, sau đó mới chọn setup, nãy mình quên gởi cái indi biểu diễn gia tốc, lát mình gởi cho.
e đang tính trade sàn binomo mà đến giờ nó còn chưa mở cặp tiền Ej cho trade. đk mỗi cái rút tiền nhanh. thằng iq h nhiều nhận xét k tốt quá

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 499 Xem / 48 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 134 Xem / 13 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 65 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 72 Xem / 3 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,943 Xem / 81 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 218 Xem / 9 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,007 Xem / 47 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên