Tìm cơ hội cược BO với Trend line

Thảo luận trong 'Quyền chọn Nhị phân - Binary Options' bắt đầu bởi anhnguyen14, 17/01/2019.

1. Cảm ơn những phản hồi của bạn nhé, chúc bạn trade tốt và nhiều itm :)

Trương Nhật bài này.
  2. 4 ngày đc 6 lệnh win, chưa thua. Cũng khá may mắn chứ nhỉ

anhnguyen14 bài này.
  3. Hôm nay mình cũng take profit nè, nhưng vẫn còn ngoài đường chưa về đến nhà để update bảng quản lý vốn, hihi :). Chúc bạn may mắn suốt tuần nhé :D

Trương Nhật bài này.
  4. Ngày thứ tư được take profit với hệ thống BO Oscillator Matrix System. Chúc anh em nhiều ITM nhé :)
    chrome_jCT5VpM7NT. EXCEL_dotATpvljE.

5. 2 tín hiệu này ngoài giờ giao dịch, nhìn thì mê đấy, nhưng giờ giấc làm việc mình đã tự đặt ra nên mình phải tuyệt đối tuân thủ nó thôi, ngoài giờ bỏ qua :D
    K9RS8dqftW.

6. Ặc, nếu còn không tắt máy thì ở tín hiệu tiếp theo thể nào mình cũng vô lệnh cho coi, cám dỗ quá lớn, thôi mình tắt máy, chúc anh em cuối tuần trade vui nhé :D
    chrome_ur0nFcBvWN.

Trương Nhật bài này.
  7. nhìn thì mê đó, chứ combo 5 lệnh thua liên tiếp như tối hôm qua ko dễ mê xíu nào :D

anhnguyen14 bài này.
  8. Kỷ luật là cực kỳ quan trọng, thống kê đã chỉ ra giờ đạt hiệu suất tốt, giờ rủi ro cao, hihi, mình tuân thủ thôi :)

9. Thứ 6 có khác, hehe, còn 4 tiếng hoặc 1 cây loss nữa là chính thức dính stoploss đầu tiên, nếu là stoploss 17h thì tuần này xem như hoà vốn, còn dính thêm cây loss nữa thì xem như tuần này lỗ, dù bất kỳ tình huống nào thì sang tuần cũng sẽ bỏ thứ 6 ra khỏi giờ giao dịch của hệ thống :) Chúc anh em cuối tuần vui vẻ. Lucky trading!!!

10. Hihi, cuối cùng cũng dính stoploss, nhờ có 1 cây win ở giữa mà cuối cùng là kết tuần hoà vốn. Tuần sau né thứ 6 ra thui :)

11. Ngày thứ 6 giông bão, quét gần sạch lãi, may không lỗ, tuần sau chừa thứ 6 ra thôi :D
    EXCEL_rgZHury5W3.

Trương Nhật bài này.
  12. thứ 6 mà đã có lợi nhuận thì nên nghỉ sớm, kinh nghiêm luôn á :D

anhnguyen14 bài này.
  13. Vẫn luôn biết t6 rủi ro cao, nhưng vẫn muốn thử hệ thống suốt tuần, hihi, và cái kết thì bảng quản lý vốn đã nói lên hết rồi, vậy là ma trận này đã chạy trọn vẹn 1 tuần, nếu né t6 thì đã có ly cà phê rồi. Cuối tuần mình lại tập trung làm sản phẩm mới, hihi, muốn trade nhàn nhã thì phải tận tâm tận lực bỏ công sức ra chuẩn bị hệ thống thật chu đáo, chứ đến lúc trade mà còn lăn tăn tính toán rồi do dự quyết định thì không kịp với môn BO này, trade là vô vị, công việc chuẩn bị trước khi trade mới thú vị :D

Trương Nhật bài này.
  14. Tôi vẫn đang demo tiền ảo à :D đi đường dài thì đi từ từ, BO đã quá rủi ro rồi, :D

anhnguyen14 bài này.
  15. Sau một tuần va chạm thực tế, hệ thống ma trận dao động đã lên level 1.3. Một số đặc điểm của em nó sau khi lên level:
    1. Số lệnh giao dịch vẫn giữ vững
    2. Cải thiện hiệu suất hệ thống rõ rệt
    3. Đảm bảo số lệnh và hiệu suất cao trong giờ làm việc 8h-17h ở từng tuần.
    4. Ảnh minh họa cho các đặc điểm trên
    ====
    * Hiệu suất tổng thể
    01.

* Hiệu suất giờ giao dịch 8h-17h
    02.

* Số lệnh và hiệu suất từng tuần cụ thể
    - 28/10-2/11
    28-2.

- 4/11-9/11
    4-9.

- 11/11-16/11
    11-16.

- 18/11-23/11
    18-23.

=== Lucky Trading ===

vĩnh0902 bài này.
  16. upload_2019-11-23_9-26-22.
    hiệu xuất 95 lệnh nè bác ^^

anhnguyen14 bài này.
  17. Thật tuyệt, cảm ơn bạn @vĩnh0902 nhé :)

vĩnh0902 bài này.
  18. upload_2019-11-23_9-37-19.
    tháng 11 nè có vẻ tươm hơn tháng trước bác ạ hjhj

anhnguyen14 bài này.
  19. Hihi, có câu là không quan trọng bạn đúng hay sai, quan trọng là khi sai bạn mất bao nhiêu và khi đúng bạn được bao nhiêu. Để trả lời câu hỏi bao nhiêu thì bạn cứ nhập số lệnh tháng trước và tháng này vào bảng quản lý vốn để so sánh. Trong mọi chiến lược, quản lý vốn là quan trọng nhất, vì nó trả lời đc cho câu hỏi bao nhiêu kia :)

vĩnh0902 bài này.
  20. @vĩnh0902 hiện tại đã có hệ thống hiệu suất cứ cho là tạm, chương trình quản lý vốn cứ tạm cho là tốt, thì bước cuối cùng để hoàn chỉnh hệ thống chính là làm macro nhận tín hiệu từ macro zone của hệ thống và thực thi vào lệnh trên iq, phần này tùy thuộc vào độ phân giải và toạ độ từng máy, phải nhập toạ độ cho macro trước khi chạy nên phải build ở máy cụ thể, nếu bạn thích free hand thì có thể gởi mail số Teamviewer của bạn, sắp xếp lịch làm việc để máy không bận, mình sẽ build giúp nhé, nếu thích vào tay thì khỏi :)

vĩnh0902 bài này.

Bình luận mới nhất

Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
GKFXPrime
BDSwiss Group
Infinox Capital Ltd.
FXCM
EightCap
SMInvest
FBS