Tìm cơ hội cược BO với Trend line

Thảo luận trong 'Quyền chọn Nhị phân - Binary Options' bắt đầu bởi anhnguyen14, 17/01/2019.

1. yes thank bác:p

anhnguyen14 bài này.
  2. Ok, chuẩn bị xong thì nhắn mình cái pass

3. 2 cái signal call put cùng ở 1 thời gian nên k rõ đk hì đợi sang thứ 2 mới test hj nó chạy dk 1 lệnh lệnh sau tự mở chart mới nhưng k vào lệnh đk:D

4. đâu có, mình có lập trình nó vào 2 lệnh liên tiếp mà, rồi mình nhớ rồi, chưa quét tọa độ cho phần new option đó, bạn có mở máy ko, mình cập nhật vô luôn, vì 2 tín hiệu liên tục thì iq option bắt phải confirm new option, nãy mình quên quét tọa độ cho phần đó, bạn phải tranh thủ thị trường chưa chạy để test chuẩn nha, thị trường chạy rồi thì ko test nữa :)

5. Cái này là lỗi ở mình chưa quét tọa độ phần new option, test macro là bạn phải tranh thủ thị trường đang dừng để cho nó chạy liên tục trong khoảng 30-60' + đảo tín hiệu qua lại liên tục mỗi nến để test, nếu nó hoạt động trơn tru hết thì mới ổn, còn thị trường chạy rồi thì biết khi nào có tín hiệu mà test, hihih :D

6. @vĩnh0902
    Quá trình test Macro như sau:
    0. Chỉ test khi thị trường dừng.
    1. Nến 1: Test tín hiệu put
    2. Nến 2: Sau khi macro vào put ở nến 1, tắt hết tín hiệu
    3. Nến 3: Bật tín hiệu Call trước khi nến 2 đóng cửa
    4. Nến 4: Trước khi đóng lệnh call ở nến 3 bạn giữ nguyên tín hiệu call hoặc đảo tính hiệu sang put.
    5. Lặp lại quy trình 2-3 lần để xem macro hoạt động ok không, có trục trặc gì phải báo mình ngay nhé :D
    * Hiện tại bạn chưa test được theo quy trình trên là do lỗi của mình chưa quét tọa độ cho phần New Option, nên iq chỉ cho macro vào lệnh 1 lần duy nhất, iq nó khó tính lắm :D

vĩnh0902 bài này.
  7. @vĩnh0902 phải chịu khó bỏ công sức ở khâu chuẩn bị nha, chuẩn bị mới nhọc, chứ lúc thị trường chạy rồi thì không còn gì để chuẩn bị nữa :D

vĩnh0902 bài này.
  8. vang e hay cầm đèn chạy trước oto mấy lần cháy khét e biết hjhj thank bác nhắc nhở:p

9. Demo đến lúc thật nhuyễn hãy real nha, :)

vĩnh0902 bài này.
  10. @vĩnh0902 demo cũng phải có stoploss nhé, khi đi làm, hay đi công tác thì nhớ bật Teamviewer trên đt lên, khi iq nó báo loss = với stoploss thì dùng Teamviewer shutdown hệ thống đi nhá :), ko thôi nó lại cháy, demo cũng phải tập thao tác này, nếu đủ take profit thì cũng dùng Teamviewer shutdown hệ thống để take profit luôn :)

vĩnh0902 bài này.
  11. màn hình có cần để sáng xuất trong thời gian macro chạy k bác hjhj:p

12. Bạn thử tắt màn hình xem, mình dùng laptop lúc màn lap dim (mờ đi) macro vẫn chạy bình thường, ko biết pc tắt màn đi nó có chạy ko, nhưng mình nghĩ nó chạy đó, mà ngại gì ko thử nhỉ, tiết kiệm khối tiền điện ấy :D

vĩnh0902 bài này.
  13. haha, mình mới thử, bật loa, đóng nắp lap, đúng giờ đúng giấc đúng tín hiệu âm thanh vào lệnh vẫn ting ting ngon lành, nào giờ mình không nghĩ đến vụ này, hahaha :D

vĩnh0902 bài này.
  14. haha đỡ tốn tiền điện :D:D:D

anhnguyen14 bài này.
  15. Các file đính kèm:

16. Hì, bạn phải theo dõi để biết mình quét toạ độ chính xác ko á, nghe bạn nói thì mình đoán bạn quét toạ độ hụt hết 1 bar rùi á, khi quét toạ độ là quét nến đang nhảy á, ko phải quét nến đã dừng nha, hihi, không có gì là dễ dàng cả, phải thật tập trung ở khâu luyện tập demo, phải luyện tập đến khi nắm rõ cách hoạt động của hệ thống thì lúc đó thả lỏng vẫn chưa muộn. Kiên trì lên nhé, đầu tiên hãy tập trung theo dõi xem mình đã quét toạ độ đúng chỗ chưa trước hen :)

17. @vĩnh0902 nếu thấy tín hiệu xuất hiện mà macro ngay đơ ra không phản ứng là biết mình quét chưa trúng rùi á, stop, quét lại, chờ đúng giờ play :) chúc bạn sớm thành thục :)

vĩnh0902 bài này.
  18. hehe thabk h ngồi canh thôi

Bình luận mới nhất

• finashark trong Video Clips 777 Xem / 10 Trả lời
  • ktsleminhtan trong Hệ thống giao dịch 1,377 Xem / 8 Trả lời
  • lehien_pro trong Thị trường CFD - Index quốc tế 561 Xem / 11 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    Công ty Fintech eToro
    LiteForex
    Doo Prime