Tìm cơ hội cược BO với Trend line

Bạn có thể tự cài lại ở phần new option cái ảnh new digital á, và phần expired time là 5' cũng phải cài toạ độ lại, hihi sáng giờ đt mình ko log vào đc iq nên cũng ko rõ cấu trúc digital này thế nào nên đoán vậy thôi, bạn có thể copy con macro ra và tự vọc nhé :)
cái new option 2 cái giống nhau bác ạ. hj cái quan trọng là khi mở chart mới ra
@vĩnh0902 ngay dưới dòng Lower Put là lệnh click nút Put, dòng kế tiếp là di chuột ra toạ độ trống, mình nhớ mình cài ở trên mà sao cái ảnh này ko giống mình cài, y13 thôi chứ????
chỗ đó e di chuôt đến chỗ tọa độ ở chỗ macro trên tradingview chỗ mà nó hiện mà đỏ hoặc xanh nếu có tín hiệu ý e cài z hjhj test từ sáng vẫn chạy ổn áp mà e test bằng cái test macro ý bác

1. Cái thứ nhất là macro xem có lệnh nào đã đóng mà chưa confirm mở lệnh mới với iq không, nếu có nó sẽ confirm với iq tao muốn mở lệnh mới. Nếu ko có thì thôi.
2. Di chuột đến toạ độ trống
3. Click vào chỗ chọn expiry để chọn time đáo hạn
4. Ngay dưới dòng 5' là click chọn đáo hạn 5'
dòng 1 e rê chuột chỉ zô chỗ new option ở iq ..dòng 2 e k hiểu nên k để nguyên của bác cài cho e

dòng 1 e rê chuột chỉ zô chỗ new option ở iq ..dòng 2 e k hiểu nên k để nguyên của bác cài cho e

3 dòng này e vẫn chưa biet rê chuột vô đâu để f2 hj thế mà macro vẫn chạy ngon

vẫn đang demo bác ơi mà nãy vẫn k macro dk cái test thì dk còn lúc signal của hệ thống lại k dk
Hì, kiểm tra xem đã quét tín hiệu chính xác chưa, play chậm lại xem thế nào (chấp nhận vào lệnh trễ để xem macro có bắt đc tín hiệu ko) :) vì mỗi máy mỗi kiểu, do tốc độ xử lý tín hiệu của Tradingview trên các máy ko giống nhau, nên cái này bạn phải tự hoàn thiện thôi, test ok tức là OK rồi, giờ thì chịu khó đồng bộ với tín hiệu hệ thống nữa, cái này bạn phải tự làm, mình ko giúp đc rồi :)

Hì, kiểm tra xem đã quét tín hiệu chính xác chưa, play chậm lại xem thế nào (chấp nhận vào lệnh trễ để xem macro có bắt đc tín hiệu ko) :) vì mỗi máy mỗi kiểu, do tốc độ xử lý tín hiệu của Tradingview trên các máy ko giống nhau, nên cái này bạn phải tự hoàn thiện thôi, test ok tức là OK rồi, giờ thì chịu khó đồng bộ với tín hiệu hệ thống nữa, cái này bạn phải tự làm, mình ko giúp đc rồi :)
hehe vangg thank bác :D

bước test và cài đặt đã ổn rồi bác ạ chờ signal xem có khớp k. hì 2 tín hiệu cùng nhau cùng màu thì nó vào 1 lệnh . khác màu nó vào 2 lệnh hjhj
Tuyệt, nhưng mà hệ ma trận tín hiệu sau 18h nó rủi ro lắm nha, demo thì đc, hehe, xem bộ mới đầu tuần mình đã cắn stoploss rồi, 1 loss+1 win+17h = stoploss :)

Đang ở ngoài đường, nghe đt ting ting, bật lên nhìn cái lệnh này hết hồn, có cơ hội take profit rồi :D

Tưởng về đến nhà được take profit, ai dè cắn stoploss, hihih, may là cắn không sâu, hứa hẹn một tuần giông bão rồi :D
@vĩnh0902 bắt được signal của hệ thống rồi thì phải luyện tập demo cho chuẩn vào nhé, lucky trading :D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 419 Xem / 41 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 502 Xem / 11 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,735 Xem / 14 Trả lời
  • phaisinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 69 Xem / 1 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 186 Xem / 1 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên