Tìm cơ hội cược BO với Trend line

Ok, bản v5 vẫn có setup của Hubba mà, mình chỉ bỏ những setup price action lai thôi :) ok, vậy mình sẽ code riêng cho mỗi bạn một bộ vậy. Nhưng mình sẽ gởi hết cho cả 2, 2 bạn tự test đưa ra lựa chọn và fit thời gian nhé. Sau khi mình code gom lại v2.3 +1.3 và 2.4+1.3 thì mình chính thức ko phát triển 2 sản phẩm này thêm nữa để tập trung vào hệ thống mới nhé. Cảm ơn 2 bạn @vĩnh0902@Trương Nhật đã đồng hành cùng sản phẩm để đi đến bước hợp thể này nhé :)
hjhj thank bác nhiều :p:p. cố gắng k cháy còn có tiền mời cafe bác thôi

hjhj thank bác nhiều :p:p. cố gắng k cháy còn có tiền mời cafe bác thôi
19h mình bắt đầu code, chắc tầm 22h là có sản phẩm :) nhưng vì ghép đôi nên chỉ có tín hiệu cột thôi nha, phần đồ họa bắt buộc phải lược bỏ, nếu muốn xem đồ họa (bảng ma trận của sp Matrix và các đường cản của sp BO M5) thì cứ bỏ phiên bản cũ kèm vào chart hen :)

19h mình bắt đầu code, chắc tầm 22h là có sản phẩm :) nhưng vì ghép đôi nên chỉ có tín hiệu cột thôi nha, phần đồ họa bắt buộc phải lược bỏ, nếu muốn xem đồ họa (bảng ma trận của sp Matrix và các đường cản của sp BO M5) thì cứ bỏ phiên bản cũ kèm vào chart hen :)
vâng có macro k bác hjhj

nổ rồi nhưng lost hhehe
Cây loss mất nết nè, kaka, loss xong chạy đúng trêu ngươi nì :D
Đùa xíu thui, chứ nhớ quản lý vốn khi demo nha, cái đó mới quan trọng, chứ win loss thì là chuyện đương nhiên phải có rồi.
Back test là để lựa chọn chiến lược, Forward test (demo) là để xác lập niềm tin, một hệ thống chỉ có thể tạo ra lợi nhuận khi nó tạo được niềm tin ở bạn và được bạn tin tưởng, niềm tin không thể tạo lập một sớm một chiều, hãy cho nó thời gian để làm điều đó hoặc hãy vứt bỏ nó ngay từ đầu :D
Bây giờ mình sẽ tiến hành code ghép đôi 2 hệ thống, chắc khoảng 1-2h nữa là có sản phẩm cho 2 bạn nhé :D

Cây loss mất nết nè, kaka, loss xong chạy đúng trêu ngươi nì :D
Đùa xíu thui, chứ nhớ quản lý vốn khi demo nha, cái đó mới quan trọng, chứ win loss thì là chuyện đương nhiên phải có rồi.
Back test là để lựa chọn chiến lược, Forward test (demo) là để xác lập niềm tin, một hệ thống chỉ có thể tạo ra lợi nhuận khi nó tạo được niềm tin ở bạn và được bạn tin tưởng, niềm tin không thể tạo lập một sớm một chiều, hãy cho nó thời gian để làm điều đó hoặc hãy vứt bỏ nó ngay từ đầu :D
Bây giờ mình sẽ tiến hành code ghép đôi 2 hệ thống, chắc khoảng 1-2h nữa là có sản phẩm cho 2 bạn nhé :D
như mọi lần là e martingale rồi hjhj nhưng h vẫn kiên ghì đợi lệnh tiếp theo

hehe, xong phần tín hiệu, còn em alert nữa á, tối chút nhé :D

bản ghép v2.3. Lưu ý, thống kê hiệu suất tổng thể phải tính từ thời điểm bắt đầu nến D1 đến thời điểm kết thúc nến D1, hihih, ko phải là 0h-23h59 Vn nha :D

khác moi khi cài backtest full còn theo khung vẫn cài như thường đúng k ạ
Đúng rồi, hôm bữa mình không để ý, hôm nay bật background tô màu thời gian lên mới thấy, thốngkê từ 5h00-4h59 thì nó mới tô hết 24/24, còn để 00h00-23h59 là nó bỏ qua phần 00h00 đến 4h59 hihi, vì đó đoạn cuối của D1 trước :D

@vĩnh0902 @Trương Nhật kiểm tra mail, nhận sản phẩm, backtest với khung thời gian phù hợp với mình, lựa chọn, forward test (demo) đến khi thực sự bị hệ thống thuyết phục mới xem xét real nha. Thời gian mất đi để forward test có thể là rất quý báu, nhưng vẫn tốt hơn là mất cả thời gian lẫn mất tiền đấy :D
Chúc hai bạn trade tốt :D

@vĩnh0902 @Trương Nhật kiểm tra mail, nhận sản phẩm, backtest với khung thời gian phù hợp với mình, lựa chọn, forward test (demo) đến khi thực sự bị hệ thống thuyết phục mới xem xét real nha. Thời gian mất đi để forward test có thể là rất quý báu, nhưng vẫn tốt hơn là mất cả thời gian lẫn mất tiền đấy :D
Chúc hai bạn trade tốt :D
hehe thank bác . nhiệt tình tốt bụng tâm huyêt k diễn tả hết dk hehe:D:D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 86 Xem / 17 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 209 Xem / 6 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,368 Xem / 85 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 252 Xem / 13 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,110 Xem / 41 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên