Tìm cơ hội cược BO với Trend line

Thảo luận trong 'Quyền chọn Nhị phân - Binary Options' bắt đầu bởi anhnguyen14, 17/01/2019.

1. oke, đã hiểu rồi bác, kaka hèn gì nãy giờ làm mà cứ kêu bip bip mãi

2. phiên Mỹ từ 20h là quá ổn, nếu có thì cho mình test với :D

3. Mình gởi rồi, bạn check mail xem nhận được chưa :D

4. Nhìn bằng mắt thì có vẻ ổn, nhưng mà đừng tin những gì con mắt thấy, hihih, cứ phải số liệu hoàn chỉnh đã, cái này đang trong quá trình phát triển code, chưa hoàn chỉnh nhé :)

5. Cảm ơn bạn đã quan tâm nhé, bạn không cần xin code đâu, về cơ bản nó vô giá trị á :D vì phương pháp canh trend runaway nó đơn giản lắm, để mình nói rõ cách canh trend của cái code trên cho bạn luyện tập nha
    A. Indi (nền tảng nào cũng có)
    1. Rsi14: xác định lực mua bán
    2. Bollinger bands %B: xác định vị trí tương quan của giá với Bollinger bands.
    B. Rule
    1. Lực mua bán mạnh: Rsi14 vượt qua 70/30
    2. Giá bị ép sát vào biên của Bb(20,2): %B > 0.7 hoặc < 0.3
    3. Canh Nến 5' hồi ngược trend thì vào lệnh đáo hạn 5'

* Đó đơn giản vậy thôi nên nếu test thì bạn cứ cài indi vào chart và luyện tập nha, còn cái code là mình viết để thống kê và trang trí chart, xét về việc vào lệnh win loss thì nó vô giá trị á, nhưng nó là công sức mình code ra, và đương nhiên, kiến thức thì mình sẵn sàng share free, nhưng công sức của mình nó ko bèo nhèo đến nổi phải đem cho, nên mình xin lỗi về việc không thể cho bạn cái code nha. Chúc bạn luyện tập và trade tốt, nhiều itm nha :)

6. upload_2019-12-3_6-59-22.
    2 tháng này bác ơi ... lưu ý phần backtest ngày vào lệnh chỉ bắt đầu từ ngày 16/10 vì tối đa chỉ test 10000bar thôi hehe. ngày hôm qua có lẽ là ngày đẹp trời với hệ thống này

anhnguyen14 bài này.
  7. Này là tổng thể hay phiên Mỹ 20h-4h59 vậy @vĩnh0902 cái này chỉ đánh phiên Mỹ thui á

vĩnh0902 bài này.
  8. anhnguyen14 bài này.
  9. Đó, mình bị lừa nhiều roài, nên cứ phải 2 tháng mới tạm gọi là... :) Cảm ơn bạn @vĩnh0902 nha, hihi, ảo tưởng được 1 tối, sáng dậy tỉnh ngay, hihi

Trương Nhậtvĩnh0902 bài này.
  10. kaka cũng tại tối qua lúc đó có tin nên nến chạy theo trend khỏe win 15 lệnh nhìn mà mê

anhnguyen14 bài này.
  11. Đúng, cái tin cơ bản nó đẩy trend tốt quá, Tradingview nó hiển thị tin luôn nên khá hay, mỗi ngày nhớ vào topic của bác tradervietNews để cập nhật tin cơ bản tóm tắt nha, hay lắm nhé :)
    PS: đọc xong nhớ thả tim cho bài viết của bác ấy nhoé :D

vĩnh0902Trương Nhật bài này.
  12. Lại dính thêm cây loss mất nết, tâm lý ức chế vãi luôn :(

13. Cứ test hệ thống mới là cứ y như rằng nó lộc mình, chả hiểu nổi :)
    IMG_20191203_104941. Screenshot_2019-12-03-10-51-08-289_com.miui.gallery.

14. Lệnh sáng nay ngay khi có tin lãi suất đồng AUD, đây là 1 trong nhưng tin mạnh, nến đi điên đảo nhất quả đất. Đánh BO né tin này cho chắc

anhnguyen14 bài này.
  15. Hệ thống ma trận đang trải qua giai đoạn thử thách về lòng tin, hihi, chỉ khi hết tháng, bảng quản lý vốn mới có câu trả lời thuyết phục, nên hãy demo thật cẩn thận nha, một hệ thống chưa được thử thách và chưa vượt qua được thử thách thì sẽ không tạo lập được sự tin tưởng :D

16. e cũng mất cây đó kakaa mà martingale lại lên tiếng thúc dục vào lệnh may mà win ngay cây sau k thì...:D

anhnguyen14 bài này.
  17. Hệ thống %B +RSI bắt trend tốt đấy chứ :) nếu chỉ giới hạn vào lệnh ở nến ngược trend đầu tiên thôi thì ko biết hiệu suất thế nào, để tối code tiếp :)

Trương Nhậtvĩnh0902 bài này.
  18. Hôm qua M5 loss, hôm nay đến ma trận loss, khung chạy macro của mình là ma trận sẽ đóng khi 15h (chỉ chạy phiên Á), hihi, bây giờ đến 18h30 chỉ còn M5 hoạt động, ko biết kết quả cuối ngày thế nào đây :D

19. thấy một điểm yếu đó là phát hiện lệnh xong mới vào lệnh, kiểu này sẽ làm vào lệnh trễ bên san :D. Không phải lúc nào vào lệnh trễ cũng bị thiệt. Tuy nhiên đa phần sẽ bị thiệt, thậm chí lệnh ăn ko vào kịp

anhnguyen14 bài này.

Bình luận mới nhất

• Goldnewsvn trong Trao Đổi về Broker 4 Xem / 2 Trả lời
  • Goldnewsvn trong Video Clips 11,837 Xem / 189 Trả lời
  • Trieuchau88168 trong Thị trường CFD - Index quốc tế 2,979 Xem / 60 Trả lời
  • DuongHuy trong Chuyện bên lề 884 Xem / 23 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    GKFXPrime
    BDSwiss Group
    Infinox Capital Ltd.