Tìm cơ hội cược BO với Trend line

@vĩnh0902 Kiểm tra giúp mình 2 tháng nhé: Tổng thể và 8h00-15h00 :)
View attachment 125159 View attachment 125160
đay nè bác ơi hjhj

nhưng ít quá ý bác hjhj
Quá ít luôn á, nhưng nhờ ý tưởng ghép phiên của bạn, và ghép nối thành công ở BO signal rồi, nên mình đã có kế hoạch nghiên cứu hệ thống theo phiên, sau khi có phiên ổn định mới ghép nối phiên lại với nhau, nên mình còn nhiều việc phải làm lắm, giờ mới chỉ là phiên Á thôi :)

Quá ít luôn á, nhưng nhờ ý tưởng ghép phiên của bạn, và ghép nối thành công ở BO signal rồi, nên mình đã có kế hoạch nghiên cứu hệ thống theo phiên, sau khi có phiên ổn định mới ghép nối phiên lại với nhau, nên mình còn nhiều việc phải làm lắm, giờ mới chỉ là phiên Á thôi :)
e nghĩ mấy tháng cuối năm này hệ thống sẽ k nhiều lệnh đk vì e thấy market trầm lắm :D

bác đánh real hay sao mà tỉnh người, hehe demo đã :D
Real nhỏ, không real thì mình không có ý tưởng để code, hic hic, nhưng anh em demo nhé, đừng real vì mình hiểu mình code cái gì, còn anh em ko hiểu, nên cần phải demo để tạo lập niềm tin vào bất cứ hệ thống nào mà không phải anh em tự thiết kế ra :D

@vĩnh0902 ơi, nãy là Phiên Á điều chỉnh còn đây là phiên Âu theo trend, keke, bây giờ mình sẽ tiến hành ghép Phiên, lúc nào rãnh bạn test giúp mình 2 tháng nha :D

Đã ghép Phiên xong cho hệ thống ma trận dao động, hihih, theo thống kê 1 tháng thì hệ thống này hoạt động tốt trên mấy các cặp chính lận nha @vĩnh0902 chứ ko chỉ EU, kekeke, giờ chỉ đợi test 2 tháng của bạn nữa thui :D

Đã ghép Phiên xong cho hệ thống ma trận dao động, hihih, theo thống kê 1 tháng thì hệ thống này hoạt động tốt trên mấy các cặp chính lận nha @vĩnh0902 chứ ko chỉ EU, kekeke, giờ chỉ đợi test 2 tháng của bạn nữa thui :D
View attachment 125230 View attachment 125231 View attachment 125232
2 thaang nè bác keke

cuối cùng chỉ có em EU la ổn áp thôi keke. ơ z bỏ bộ MTv1.3 à bác

2 thaang nè bác kekeView attachment 125248View attachment 125249View attachment 125250
cuối cùng chỉ có em EU la ổn áp thôi keke. ơ z bỏ bộ MTv1.3 à bác
Mình bỏ, nó ko thuyết phục được mình :) Nhưng đó là quan điểm cá nhân của mình, còn anh em cứ theo quan điểm anh em nha, hàng có sẵn ùi, anh em test và đánh giá nha, nếu nó thuyết phục đc anh em tin tưởng vào nó thì anh em hãy real nha, dù là bất kỳ hệ thống nào thì cũng vậy, đừng real cho đến khi thực sự tin tưởng nó, dùng là ko nghi :)
Chuẩn được ma trận 2 tháng rồi thì giờ mình mới toàn tâm nghiên cứu hệ thống mới được, chứ cứ lấn cấn mãi vì cái v1.3 vả te tua nên ko có ý tưởng nào ra trò :D

Mình bỏ, nó ko thuyết phục được mình :) Nhưng đó là quan điểm cá nhân của mình, còn anh em cứ theo quan điểm anh em nha, hàng có sẵn ùi, anh em test và đánh giá nha, nếu nó thuyết phục đc anh em tin tưởng vào nó thì anh em hãy real nha, dù là bất kỳ hệ thống nào thì cũng vậy, đừng real cho đến khi thực sự tin tưởng nó, dùng là ko nghi :)
Chuẩn được ma trận 2 tháng rồi thì giờ mình mới toàn tâm nghiên cứu hệ thống mới được, chứ cứ lấn cấn mãi vì cái v1.3 vả te tua nên ko có ý tưởng nào ra trò :D
kekee e vẫn test bộ m5v3 với bộ MTv1.3 hết tháng này xem thế nào . qua tết có niềm tin mới dám real mấy tháng nay tetua h cũng nhát tay hơn rồi:D

kekee e vẫn test bộ m5v3 với bộ MTv1.3 hết tháng này xem thế nào . qua tết có niềm tin mới dám real mấy tháng nay tetua h cũng nhát tay hơn rồi:D
Hì, chúc bạn nhìu itm nha, cảm ơn bạn đã đồng hành cùng mọi phiên bản của sản phẩm, dù nó còn quá nhiều thiếu sót :D
Ps: đánh tay mấy năm, tưởng ngon rồi, chuyển sang đánh thuật toán, ai dè chua quá :D

Hì, chúc bạn nhìu itm nha, cảm ơn bạn đã đồng hành cùng mọi phiên bản của sản phẩm, dù nó còn quá nhiều thiếu sót :D
Ps: đánh tay mấy năm, tưởng ngon rồi, chuyển sang đánh thuật toán, ai dè chua quá :D
kaka thank bác có bác dẫn dắt sự nghiệp trading của e bước sang 1 trang mới kaka từ cháy thường xuyên h thành cháy có kế hoạch kaka . e nói zui z thôi chư thank bac đã mang lại cho ae những sản phẩm đáng giá. ít nhất có nó sẽ hơn e đanh tay vo:D

kaka thank bác có bác dẫn dắt sự nghiệp trading của e bước sang 1 trang mới kaka từ cháy thường xuyên h thành cháy có kế hoạch kaka . e nói zui z thôi chư thank bac đã mang lại cho ae những sản phẩm đáng giá. ít nhất có nó sẽ hơn e đanh tay vo:D
Ặc hình như ma trận v1.3 vừa có cây win thì phải, mình mới gỡ em nó ra khỏi chart là em nó win, hehe, vậy là do mình ám em nó rồi :D

vãi bác, cháy có kế hoạch luôn mới chịu

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,067 Xem / 66 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 277 Xem / 20 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,983 Xem / 82 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 173 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 100 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 113 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 233 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên