Tìm cơ hội cược BO với Trend line

Thảo luận trong 'Quyền chọn Nhị phân - Binary Options' bắt đầu bởi anhnguyen14, 17/01/2019.

1. trend line + snr nữa tuyệt cú mèo !!

2. Còn mấy tiếng phiên Mỹ, vào inbox nhận và test thử quà khuyến mãi của mình nhé, lucky trading :D

vĩnh0902 bài này.
  3. hihi thank bác:D:D:D

4. Phiên Mỹ của bạn thế nào, mình vừa có 1 cú Mỹ đây :D
    chrome_1YqGBbSiQG.

5. Thằng ngu này. Cắn bậy khắp nơi vậy, admin nên khóa mõm lại đi.

6. @vĩnh0902 bạn check xem đã nhận được thông báo bản cập nhật từ gg chưa nhé, mình bổ sung phần backtest để bạn dễ kiểm tra thông số trend line cho từng cặp ở từng phiên, và ở từng đoạn thời gian cụ thể. Chart 5M tài khoản free Trading View chỉ cho hiển thị 5000 bars ~ 1 tháng, nên dữ liệu backtest cho 5M chỉ có 1 tháng thui bạn nhé. Chúc bạn tuần mới trade tốt :D
    chrome_VDP8cY8GqW.

vĩnh0902 bài này.
  7. @vĩnh0902 ví dụ cụ thể đang trade phiên Âu, kiểm tra thông số trend line với tỷ lệ ở tuần trước cho cặp EU ở phiên Âu
    chrome_2lPmW7E0j1.

vĩnh0902 bài này.
  8. vĩnh0902 bài này.
  9. @vĩnh0902 Cặp EU 5M có vẻ bồ kết thông số trendline(80,20) nên mình đã cập nhật lại thông số mặc định này cho Script, bạn tải lại version mới nhất nhé, các cặp khác bạn tự dò sóng nhé, hihih
    00. 01. 02. 03.

vĩnh0902 bài này.
  10. @vĩnh0902 version mới cũng sẽ giúp bạn theo dõi nhanh các giao dịch, hiệu suất và danh sách chi tiết các lệnh giao dịch trong ngày, nếu chưa nhận được thông báo cập nhật version mới thì báo mình nhé :D
    05.

vĩnh0902 bài này.
  11. woa bác thật tuyệt vời thank bác nhiều

12. ược gi có tiếng chuông alert hic đợi mãi đến lúc vô coi thì qua mất cơ hội hjhj

13. upload_2019-10-22_11-13-52. o
    ơ sao của e nó k hiện đầy đủ mục win lost bao nhiêu bác nhỉ

14. hi e thấy rồi bác ạ dốt quá h mới để ý thank bác

anhnguyen14 bài này.
  15. e kiểm tra thì e thấy dùng biểu đồ của fxcm cho script trend line này lại ok hơn bác ạ nhiều lệnh giao dịch hơn tỉ lệ win cũng cao bác thử coi sao:D:D:D

anhnguyen14 bài này.
  16. Mình sợ biểu đồ sàn lắm, nhưng bạn thấy ok là được, chúc bạn xanh cả tuần nhé :D

vĩnh0902 bài này.
  17. Có cái back test này thì muốn kiểm tra gì cũng tiện, hihi :D

vĩnh0902 bài này.
  18. bác có thể code thử cái ý tưởng này đk k ạ.. e thấy 3 nến cùng màu thì nến thứ 4 vào lệnh theo màu của 3 nến trước đó. e thấy cũng winrate cao bác ạ

19. Cái mình tặng bạn là Trend line retracement, tỷ lệ thành công cao nhưng ít cơ hội vào lệnh, mình còn ém hàng 1 em cũng là trend line nhưng là follow the trend, cơ hội nhiều hơn nhưng tỷ lệ vẫn ổn, và quan trọng là số steps trong 1 event nhỏ :D
    06.

20. Mình thử rồi nhé không thể cao hơn 60 đâu, tỷ lệ của nó là tương đương (55~45) với 3 nến cùng màu thì nến thứ 4 khác màu :D

vĩnh0902 bài này.

Bình luận mới nhất

• DuongHuy trong Chuyện bên lề 473 Xem / 14 Trả lời
  • Richinte trong Trao Đổi về Broker 68,674 Xem / 732 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    GKFXPrime
    Infinox Capital Ltd.
    FXCM
    EightCap
    SMInvest