Tìm cơ hội cược BO với Trend line

@vĩnh0902 mình đã nâng cấp thành công Bo Trend Line lên v2.0 gồm cả trend line: S&R retracement và trend line: follow the trend với 100 lệnh/tháng và tỷ lệ >60%. Nhức não quá, để mai mình soát lại code lần nữa rồi sẽ gởi bạn bản nâng cấp nhé, cảm ơn bạn đã support và trao đổi với mình để mình có động lực hoàn thiện sản phẩm, chắc đưa em nó ra chiến được rùi :D
View attachment 118618
cảm ơn bác rất nhiều :p:p . e thử cài cảnh báo trên app tradingview mà k đk bác có thể chỉ giúp e đk k ạ. hì chẳng là k muốn ngồi nhìn chart lâu có thông báo vào coi chart thì còn gì bằng

cảm ơn bác rất nhiều :p:p . e thử cài cảnh báo trên app tradingview mà k đk bác có thể chỉ giúp e đk k ạ. hì chẳng là k muốn ngồi nhìn chart lâu có thông báo vào coi chart thì còn gì bằng
Code luôn rồi nhé, nhưng mình ko biết nó có hoạt động không, nếu lát nó hoạt động ok mình sẽ gởi trọn bộ tặng bạn nha, nhớ cài app Tradingview trên đt để nhận alert nếu nó hoạt động thành công hen :D

Thông báo hoàn thiện sản phẩm Bo Trend Line v2.0.
1. Lời cảm ơn:
Chân thành cảm ơn bạn @vĩnh0902 đã support, trao đổi, sử dụng, phản hồi, yêu sách!!!!,.. bla bla... trong quá trình phát triển và hoàn thiện script. Món quà nhỏ mình tặng bạn thay cho lời cảm ơn đó là bộ script hoàn thiện của sản phẩm này (hic, cháy đừng tìm mình nhé, kekêke)
Bạn Vĩnh check xem đã nhận được quà mình gửi chưa nhé :D

2. Đặc điểm sản phẩm:
Cược Bo theo cấu trúc xu hướng:
* xu hướng tăng sẽ là High - Higher High, Low - Higher Low
* xu hướng giảm sẽ là High - Lower High, Low - Lower Low
* Cấu trúc xu hướng sẽ được xác định tùy theo 2 chu kỳ dài và ngắn và được biểu diễn bằng đường support & resistance trend line
* tín hiệu retracement sẽ chỉ xuất hiện khi 2 đường trend line tạo thành kênh giá và giá đóng cửa ở bờ kênh ngược trend (put khi ở bờ trên kênh giảm, call khi ở bờ dưới kênh tăng)
* tín hiệu Follow trend cũng chỉ xuất hiện khi 2 đường trend line tạo thành kênh giá, tín hiệu sẽ xuất hiện khi giá đi vào vùng hợp lưu của ema(chu kỳ dài) và ema(chu kỳ ngắn) và có đuôi nến dài hơn thân xác nhận lực thuận trend.
* Có chức năng back test và danh sách các giao dịch để anh em tiện kiểm tra chu kỳ và chuỗi loss
* Có chức năng alert vào thiết bị cầm tay để anh em biết thời điểm bật chart.

3. Kết quả back test trên biểu đồ EU IDC 5M từ 23/9 - 23/10 (2019), chuỗi loss lớn nhất = 3

4. Giao diện sản phẩm

5. Nhận code sản phẩm:
Anh em nào có nhu cầu nhận code nếu sẵn lòng donate thì trao đổi qua hộp đối thoại nhé, các request ở ngoài topic mình xin lỗi sẽ không rep nha. Code phi thương mại, chỉ cần anh em sẵn lòng donate và confỉm không phát tán code (hic,..) là được à.

-----
Chúc anh em nhiều xanh nhé.
@vĩnh0902 check quà nhé :D

1. Lời cảm ơn:
Chân thành cảm ơn bạn @vĩnh0902 đã support, trao đổi, sử dụng, phản hồi, yêu sách!!!!,.. bla bla... trong quá trình phát triển và hoàn thiện script. Món quà nhỏ mình tặng bạn thay cho lời cảm ơn đó là bộ script hoàn thiện của sản phẩm này (hic, cháy đừng tìm mình nhé, kekêke)

2. Đặc điểm sản phẩm:
* Cấu trúc xu hướng sẽ được xác định tùy theo 2 chu kỳ dài và ngắn và được biểu diễn bằng đường support & resistance trend line
* tín hiệu retracement sẽ chỉ xuất hiện khi 2 đường trend line tạo thành kênh giá và giá đóng cửa ở bờ kênh ngược trend (put khi ở bờ trên kênh giảm, call khi ở bờ dưới kênh tăng)
* tín hiệu Follow trend cũng chỉ xuất hiện khi 2 đường trend line tạo thành kênh giá, tín hiệu sẽ xuất hiện khi giá đi vào vùng hợp lưu của ema(chu kỳ dài) và ema(chu kỳ ngắn) và có đuôi nến dài hơn thân xác nhận lực thuận trend.
* Có chức năng back test và danh sách các giao dịch để anh em tiện kiểm tra chu kỳ và chuỗi loss

3. Kết quả back test trên biểu đồ EU IDC 5M từ 23/9 - 23/10 (2019), chuỗi loss lớn nhất = 3
View attachment 118658
View attachment 118659
View attachment 118660

4. Giao diện sản phẩm
View attachment 118661
View attachment 118662

5. Nhận code sản phẩm:
Anh em nào có nhu cầu nhận code nếu sẵn lòng donate thì trao đổi qua hộp đối thoại nhé, các request ở ngoài topic mình xin lỗi sẽ không rep nha. Code phi thương mại, chỉ cần anh em sẵn lòng donate và confỉm không phát tán code (hic,..) là được à.

-----
hjhj e cũng cảm ơn bác nhiều lắm ý nhá. cháy e sẽ k tìm bác đâu nhưng trong đầu đã nghĩ là sẽ hậu tạ bác rồi tại trong đầu đã hiện hữu mà hồng à màu xanh trong tài khoản chứ hjhj. thật lòng cảm ơn bác nhiều.

1. Lời cảm ơn:

2. Đặc điểm sản phẩm:

View attachment 118658
View attachment 118659
View attachment 118660

4. Giao diện sản phẩm
View attachment 118661
View attachment 118662

5. Nhận code sản phẩm:

-----
bản alert thì có cài đk cảnh báo nhưng chart trắng bác ạ . còn bản kia hoạt động binh thường nhưng k có

Đúng rồi, nó thêm chức năng cảnh báo thôi mà, nhớ set chu kỳ 2 script giống nhau nhé, tk free chạy đc cùng lúc 3 script lận á
ok bác tại e hông hiểu nó báo trước z càng tốt chứ có tín hiêu mới báo thì lỡ mất cơ hội.khâm phục bác tài thật ý:D:D

ok bác tại e hông hiểu nó báo trước z càng tốt chứ có tín hiêu mới báo thì lỡ mất cơ hội.khâm phục bác tài thật ý:D:D
Phải khâm phục Tradingview ấy, mình chỉ là người dùng thôi, họ tính toán rất chặt chẽ, cùng 1 code nhưng ở 2 loại script khác nhau sẽ có tính năng khác nhau :D

:p:p hj thấy bác có hơn 2 lệnh e gato ý à.. mà 1 tháng 106 lệnh trung binh mỗi ngày đk 5 lệnh bác nhỉ...:D:D cái alert nó thông báo trước lâu k bác
5' để bật chart, nhớ cài sẵn app trên đt nhé, à đúng ra là từ lúc thoả đk lần đầu tiên trong khi nến đang chạy, nếu hết nến thoả thì sẽ là tín hiệu thật, còn ko thoả thì thui, nên chắc nhỏ hơn 5' ấy

5' để bật chart, nhớ cài sẵn app trên đt nhé, à đúng ra là từ lúc thoả đk lần đầu tiên trong khi nến đang chạy, nếu hết nến thoả thì sẽ là tín hiệu thật, còn ko thoả thì thui, nên chắc nhỏ hơn 5' ấy
máy tính mk có cần treo k bác. bác thông e dốt mấy cái này lắm. e nghĩ là treo máy thì nó mới thông báo về điện thoại đúng k ạ. hjhj

máy tính mk có cần treo k bác. bác thông e dốt mấy cái này lắm. e nghĩ là treo máy thì nó mới thông báo về điện thoại đúng k ạ. hjhj
Ko cần treo pc, cài app Tradingview vào đt thôi, đăng nhập cùng tk với tk dùng script nhé, tk free chỉ mở cùng lúc đc 1 cửa sổ biểu đồ, tức là lúc nhận đc cảnh báo bạn có thể mở trực tiếp biểu đồ trên đt để xem, hoặc mở biểu đồ trên PC, nhưng mở cái nào thì chỉ mở 1 cái thôi nếu tk free, nếu mở 2 cái cùng lúc nó sẽ báo này nọ là mày đang dùng free nên bla bla, mất thời gian của mình :D còn cảnh báo thì nó cảnh báo cùng lúc trên tất cả các thiết bị dù có mở biểu đồ hay ko

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 936 Xem / 40 Trả lời
  • Smart_Money trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 138 Xem / 1 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,522 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 402 Xem / 19 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 341 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 409 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 179 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,769 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên