Tìm hiểu về sàn. BullBearMarket (BBM Trade)

Thảo luận trong 'Trao Đổi về Broker' bắt đầu bởi Vũ Lam Sơn, 18/07/2018.

1. BÁC CHO E SDT E HỎI CHÚT DC KO A

2. BÁC CHO E SDT E HỎI CHÚT DC KO A
    B CHO E SDT E HỎI CHÚT

3. bác ơi, b rút được tiền về chưa vậy, có sdt liên lạc cho e e hỏi tý

4. nhân viên hỗ trợ kỹ thuật Bbm trade nghiệp vụ kém, làm việc không có tâm, hướng dẫn đặt lệnh lung tung, đã gửi mail yêu cầu thay nhân viên hỗ trợ kỹ thuật lên bbm trade nhiều lần nhưng không nhận được phản hồi.

hongannguyenthi bài này.
  5. Nhân viên hỗ trợ kỹ thuật bbm trade nghiệp vụ kém, làm việc không có tâm, đã gửi yêu cầu thay nv hỗ trợ kỹ thuật nhiều lần lên bbm trade nhưng không có phản hồi

hongannguyenthi bài này.
  6. nghe nhân viên bluebullcap kêu chung chủ với nhau

7. mình tham gia 3200 đòi rút thì kêu mình vô lệnh cho cháy còn 1500 xong , nhắc đến rút tiền im im maxtrix hướng dẫn

8. đọc cmt toàn nhân viên bbm vào thảo luận review hh mắc cười

9. Mọi người cận thận sàn này nhé, mình giao dịch bên bbm này, giờ nó không cho rút tiền. Lúc tạo tài khoản bọn nó bảo giao dịch 5% là rút được. Đến lúc rút nó biện đủ lý do không cho rút. Các bạn nghĩ có sang nào yêu cầu khách hàng phải đánh thêm 5 lot mới cho rút không. Cận thận bọn ib nó lừa. Mình đang điên đầu.

10. BBM Trade này đích thị là sàn lừa đảo:
    1. check giấy phép sàn theo bài biết của admin traderviet hướng dẫn thì mới lộ ra ko có giấy phép xịn
    2. bộ phận làm việc của BBM Trade phức tạp hóa (vừa chi nhánh ở HN, vừa chi nhánh ở nước ngoài) mục địch khi khách hàng rút tiền sẽ đá qua đá lại cho nhau
    3. nv kĩ thuật của BBM Trade cốt chỉ muốn cho khách hàng của mình dồn lệnh "đắp tháp" nhằm đưa trader vào thế gồng lệnh cho đến cháy, lấy lý do quanh co để hoãn hoặc ko cho khách hàng làm lệnh rút tiền

Bình luận mới nhất

• XuanNguyen trong Thị trường Forex - Commodities 14 Xem / 5 Trả lời
  • thangnd.1211 trong Thị trường phái sinh VN30 22 Xem / 2 Trả lời
  • Mạc An trong Thị trường Forex - Commodities 40 Xem / 1 Trả lời
  • TraderViet News trong Thị trường Forex - Commodities 4,192 Xem / 52 Trả lời
  • Mr Rich trong Trao Đổi về Broker 2,838 Xem / 81 Trả lời
  • kevinng trong Thị trường CFD - Index quốc tế 298 Xem / 13 Trả lời
  • Đang tải...
    Đang tải...