Tìm hiểu về sàn. BullBearMarket (BBM Trade)

Sàn BBM mình trade được 3 tháng rồi :v Mới lần đầu chơi nên cẩn thận và học hỏi kinh nghiệm là chủ yếu. Lưu ý các bác là sale bên đó tư vấn thì mình cũng phải tìm hiểu kĩ và tự quyết định, vì theo kinh nghiệm của mình thì sale chỉ nói đúng một phần nào đó thôi chứ không phải lúc nào cũng đúng. À điểm công sàn này là mình được sale cảnh báo rủi ro trước khi giao dịch, bác nào tham gia máu liều ăn thua thì không những BBM mà sàn nào như GKFX thì cũng coi chừng mất tất. À điểm mạnh nữa là sàn này có team tại VN siêu nhanh và rút nạp tiền gì cũng dễ dàng hết. Đó là quan điểm cá nhân của mình :D
BÁC CHO E SDT E HỎI CHÚT DC KO A
Mình từng thử học giao dịch cả Pepper Stone nhưng nếu nói về sự hỗ trợ thì team BBM này hỗ trợ nạp rút cho người Việt Nam nhanh hơn cả. Bác nào có thêm kinh nghiệm thì chia sẻ nhé :v
B CHO E SDT E HỎI CHÚT

Có bác nào đang tham gia hoặc nghe đến trên sang này chưa ạ? Cho em xin ít review đc ko ạ..?
nhân viên hỗ trợ kỹ thuật Bbm trade nghiệp vụ kém, làm việc không có tâm, hướng dẫn đặt lệnh lung tung, đã gửi mail yêu cầu thay nhân viên hỗ trợ kỹ thuật lên bbm trade nhiều lần nhưng không nhận được phản hồi.

Nhân viên hỗ trợ kỹ thuật bbm trade nghiệp vụ kém, làm việc không có tâm, đã gửi yêu cầu thay nv hỗ trợ kỹ thuật nhiều lần lên bbm trade nhưng không có phản hồi

Mọi người cận thận sàn này nhé, mình giao dịch bên bbm này, giờ nó không cho rút tiền. Lúc tạo tài khoản bọn nó bảo giao dịch 5% là rút được. Đến lúc rút nó biện đủ lý do không cho rút. Các bạn nghĩ có sang nào yêu cầu khách hàng phải đánh thêm 5 lot mới cho rút không. Cận thận bọn ib nó lừa. Mình đang điên đầu.

BBM Trade này đích thị là sàn lừa đảo:
1. check giấy phép sàn theo bài biết của admin TraderViet hướng dẫn thì mới lộ ra ko có giấy phép xịn
2. bộ phận làm việc của BBM Trade phức tạp hóa (vừa chi nhánh ở HN, vừa chi nhánh ở nước ngoài) mục địch khi khách hàng rút tiền sẽ đá qua đá lại cho nhau
3. nv kĩ thuật của BBM Trade cốt chỉ muốn cho khách hàng của mình dồn lệnh "đắp tháp" nhằm đưa trader vào thế gồng lệnh cho đến cháy, lấy lý do quanh co để hoãn hoặc ko cho khách hàng làm lệnh rút tiền

Hóng review thêm của các bác về bên sàn BBM hiện tại ra sao?
Có nên mở tài khoản ở đây để giao dịch ko nhỉ?

hiện tại mình đang giao dịch bên sàn này nè:).tỷ lệ lời lỗ là do mình nhận định nữa nhen:p nhưng bên này thì hồ sơ nạp rút đơn giản lại nhanh nữa. ngoài ra còn có team hỗ trợ tại việt nam, nên việc hỗ trợ khách hàng rất tốt. mình thấy dịch vụ bên này khá okay đó ;)
https://bbmtrade.com/vi/khuyen-mai/

À quên, bên BBM Trade đang có chương trình khuyến mãi tặng Iphone XS từ 8/10/2018 đến 31/10/2018 cho các bạn tham gia mở account và trade.

Các bạn thoả mãn 4 điều kiện ghi trong trang web là được nhận 100% nhé.
PR rõ rệt quá vậy,chắc là nhân viên mới làm vài tháng :D

BBM Trade này đích thị là sàn lừa đảo:
1. check giấy phép sàn theo bài biết của admin TraderViet hướng dẫn thì mới lộ ra ko có giấy phép xịn
2. bộ phận làm việc của BBM Trade phức tạp hóa (vừa chi nhánh ở HN, vừa chi nhánh ở nước ngoài) mục địch khi khách hàng rút tiền sẽ đá qua đá lại cho nhau
3. nv kĩ thuật của BBM Trade cốt chỉ muốn cho khách hàng của mình dồn lệnh "đắp tháp" nhằm đưa trader vào thế gồng lệnh cho đến cháy, lấy lý do quanh co để hoãn hoặc ko cho khách hàng làm lệnh rút tiền
Đúng rồi đấy, tôi cũng bị lừa hết $ bên sàn này rồi

Sàn BBM mình trade được 3 tháng rồi :v Mới lần đầu chơi nên cẩn thận và học hỏi kinh nghiệm là chủ yếu. Lưu ý các bác là sale bên đó tư vấn thì mình cũng phải tìm hiểu kĩ và tự quyết định, vì theo kinh nghiệm của mình thì sale chỉ nói đúng một phần nào đó thôi chứ không phải lúc nào cũng đúng. À điểm công sàn này là mình được sale cảnh báo rủi ro trước khi giao dịch, bác nào tham gia máu liều ăn thua thì không những BBM mà sàn nào như GKFX thì cũng coi chừng mất tất. À điểm mạnh nữa là sàn này có team tại VN siêu nhanh và rút nạp tiền gì cũng dễ dàng hết. Đó là quan điểm cá nhân của mình :D
Có bác nào đang tham gia hoặc nghe đến trên sang này chưa ạ? Cho em xin ít review đc ko ạ..?
E nạp tiền vào và đã trade. Rút lãi vẫn dc. Nhưng khi rút tiền vốn ra. Nó bảo là mức ký quỹ chưa tới 30%. Nó ko cho rút vốn la sao. Help....

Bbm trade, Thinkcapital và obtrend là những sàn lừa đảo. Họ đã quỵt mình 28.000usd ko trả, họ nói mình gian lận tài chính và ko trả tiền cho mình, chỉ trả vốn khi có lời.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,885 Xem / 14 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 601 Xem / 42 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 179 Xem / 19 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,423 Xem / 86 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên