Tìm mt4 mượt mà để trade BO.

Thảo luận trong 'Quyền chọn Nhị phân - Binary Options' bắt đầu bởi Thien Cao Bang, 03/05/2019.

1. Các bác cho em xin cái mt4 nào mượt mà để em trade BO với ạ.
    1, Trước em dùng mt4 của IC market nhưng giờ không vào được nữa.
    2, Giờ em đang dùng mt4 của Evole markert nhưng khi em cài template của Hubba vào thì nó cứ báo tink tink cả ngày.
    Các bác giúp em với ạ. Chúc các bác thành công.

Một ngày giao dịch Price Action của Nhật Hoài diễn ra như thế nào?
    5 Hoạt Động Phi Giao Dịch Giúp Tăng Hiệu Suất Trading
    Câu Chuyện Về Đòn Bẩy Trong Trading - Con Dao Hay Vũ Khí Của Trader?
    Tỷ Lệ Fibonacci Và Sóng Elliott - Phần 1: Sóng Đẩy
    Giao Dịch Các Cặp Chéo Bằng Price Action, Tại Sao Không?
    Runaway Trend Trong Price Action - Dạng Xu Hướng Cực Mạnh Và Cách Kiếm Lợi Nhuận
    6 Kỹ Năng Price Action Trader Phải Thành Thục
    Nến Nhấn Chìm (Bullish/Bearish Engulfing) - Mô Hình Price Action Cực Kỳ Mạnh Mẽ
    Đang tải...
  2. Bác chụp hình cái tink tink xem. Coi chừng là lỗi cái indi affcal đấy. Gỡ cái indi đó ra là hết bị. Indi đó cung cấp độ mạnh yếu tin tức mà hình như nguồn cấp tin của indi bị sai rồi hay sao ấy.

Thien Cao Bang bài này.
  3. Em chỉ dùng để phân tích thôi bác ạ. Em vẫn trade trên IQ thôi

4. Em cũng không biết bác ạ. Nhưng em tải indi vs template trên 2 cái này:
    https://traderviet.com/threads/hubb...thi-khong-the-khong-biet-chien-luoc-nay.7512/
    https://traderviet.com/threads/su-d...nary-options-voi-chien-luoc-hubba-hubba.6974/

5. Thế bác vào tìm cái file indi affcal rồi xóa đi là nó hết tink tink nhé.

Bình luận mới nhất

• CrisPham trong Trao đổi - Chia sẻ về Trading tổng quát 23,858 Xem / 449 Trả lời
  • CrisPham trong Trao đổi - Chia sẻ về Trading tổng quát 26,285 Xem / 549 Trả lời
  • CrisPham trong Trao đổi - Chia sẻ về Trading tổng quát 14,078 Xem / 318 Trả lời
  • CrisPham trong Trao đổi - Chia sẻ về Trading tổng quát 19,264 Xem / 459 Trả lời
  • anhnguyen14 trong Quyền chọn Nhị phân - Binary Options 10,624 Xem / 605 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    GKFXPrime
    SMInvest
    FBS
    AETOS
    Forex4you
    FXTM
    Tickmill
    OlympTrade
    OctaFX