tìm sàn uy tin để đầu tư lâu dài

sonpham

Active Member
53
74
Các bác cho em hỏi sàn nào bây giờ an toàn tin cậy được. Em hiện đang tham gia ở fxpro nhung nói thật cũng chẳng tin tưởng nó mấy vì thằng này thuộc đảo ship. Trước đây em từng dình ironfx nên cũng ngán. Giờ em dành dụm được khoảng 10k định tìm sàn nào ok chút. Cho em hỏi forex.com và Icmarkets . thế nào ạ. xin các bác cho ý kiến ạ.

Giới thiệu sách Trading hay
Giao Dịch Với Phân Tích Liên Thị Trường

Quyển sách cung cấp cách thức giao dịch như các tổ chức tài chính chuyên nghiệp, thông qua việc khám phá bức tranh chung, những tác động trong sự kết nối tổng thể thị trường
chia vào nhiều sàn, dùng EA copy lệnh. Vậy mới chắc dc. Nhiều khi nó ko cố ý mà do làm ăn thua lỗ.

10k và không tin tưởng sip thì sài FCA của Uk ấy.
Không thì sài hàng Úc như Axi trader
Nữa thì đủ loại, fxcm, peperstone....cứ search sàn nào to mà có luật pháp đàng hoàng thì không phải sợ.

10k và không tin tưởng sip thì sài FCA của Uk ấy.
Không thì sài hàng Úc như Axi trader
Nữa thì đủ loại, fxcm, peperstone....cứ search sàn nào to mà có luật pháp đàng hoàng thì không phải sợ.
dựa vào đâu để biết nó to hay nhỏ vậy bác. Úc Mỹ Anh cũng đầy thằng lừa và phá sản đấy

khoảng 10k thì Bác có thể đầu tư vào Dukascopy đó, thằng nì cũng khá lớn, lại của Thụy Sĩ

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 938 Xem / 68 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 214 Xem / 12 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 246 Xem / 22 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên