Tìm thầy LeD bên nhatkyforex.com

Thảo luận trong 'Trao đổi - Chia sẻ về Trading tổng quát' bắt đầu bởi Bino, 15/08/2017.

1. Bino

Bino

29
    14
    Mình có đọc các bài của thầy LeD bên nhatkyforex.com mà có vẻ như thầy muốn mai danh ẩn tích không cho tên tuổi địa chỉ thật. Ai biết thầy hoặc thầy có mở lớp dạy forex ở đâu thì nói mình để mình đi học nhé. Xin cảm ơn !

Các Triệu Phú Trader Nghĩ Gì Và Trade Như Thế Nào?
    10 Quy Tắc Bất Di Bất Dịch Của Một Price Action Trader - Tiếp Theo
    10 Quy Tắc Bất Di Bất Dịch Của Một Price Action Trader
    Fibonacci Hồi Lại - Công Cụ Nhật Hoài Dùng Để Tính Lợi Nhuận
    Cách Nhận Biết Thị Trường Không Rõ Xu Hướng Qua Price Action - Tiếp Theo
    Phân Tích Vàng & Forex Theo Price Action Tuần 13/01-17/01
    Hình ảnh khóa học Làm Sao Để Trở Thành Trader Giỏi Hơn - Dr.Alexander Elder - 07/01/2020
    Phân Tích Vàng & Forex Theo Price Action Tuần 06/01-10/01
    ZenHT bài này.
    Đang tải...
  2. Tôi chỉ bác một cách bác hỏi bác @Dương Huy biết đấy.

Vu Van ThienBino bài này.
  3. Bino

Bino

29
    14
    Cảm ơn bác!
    Bác @DuongHuy có ghé qua inbox cho e xin tí info của thầy với được ko?E xin hứa ko để lộ danh tính của thầy

4. Rayol

Rayol

43
    22
    Có lẽ master LeD không muốn để lộ danh tính và cũng không có ý định thu nhận học trò rồi. Những gì thầy ấy truyền đạt cũng đã nằm cả trên nhatkyforex cứ theo đó mà thực hành chắc cũng tiến đáng kể, bạn tìm chi mắc công.

Bino bài này.
  5. DuongHuy

6. DuongHuy
  7. 17,214
    98,732
    Thôi tôi không biết gì về thầy của các bác đâu. Cứ email hỏi thôi. Tôi thấy bác LeD cũng nhiệt tình mà. Chắc xấu trai chứ không đẹp trai như tôi nên không tiện công khai thôi (đùa thôi nhé các bác, đừng méc bác LeD)

Trần QuangBino bài này.
  8. Bino

Bino

29
    14
    Bác @DuongHuy ơi cái Avatar của bác là vẽ truyền thần đấy phải không?Nếu vậy thì đúng là bác có hơi đẹp trai thật :)))

9. Bino

Bino

29
    14
    Mình tìm mời thầy cốc cà phê cũng đc :v

10. chắc bạn @Bino đang ở giai đoạn 2 rồi, cố lên nhé, sắp ko còn đau thương nữa đâu, có thể bạn sẽ ko tìm được bac LeD nhưng có thể sẽ tìm đc ai đó chỉ cho bạn, nhưng hãy cảnh giác kiểu thầy cho tín hiệu, cứ đánh sẽ thắng đừng hỏi tại sao, hay kiểu ủy thác đầu tư.goodluck/\

Bino bài này.
  11. Bino

Bino

29
    14
    Mình chưa có ý định và chắc là sẽ không có ý định nhờ người khác làm gì đó với tiền của mình :) Tự mình cháy cũng đc bạn nhỉ :v

Tony nguyễn bài này.
  12. Bác LeD đã tỏ rõ quan điểm trong blog nhatkyforex.com rồi mà bạn còn cố công hỏi tìm.Nếu bạn đã đọc các bài viết của bác ấy trên blog bọn phải hiểu chứ...Bạn vào lớp học trên traderviet.com và nếu bạn đã vào đọc các bài viết chia sẻ trên nhatkyforex.com và thực hành trên tk real một time chắc cũng lên cơ đc đó.

13. Đọc nhat ký bác ấy là đả hiểu dk khá nhiều rồi

14. thangco

thangco

1,827
    3,403
    Tác giả của nhatkyforex.com đã ẩn danh lâu rồi, và cũng đã lâu không tương tác mấy năm nay rồi.
    Bác này chắc cũng có chút tự kỷ.

15. led là đệ của jess bên ug nhé

16. thanhdc

thanhdc

285
    195
    Bác ấy tên thật là Lê Đức Dương Duy, số điện thoại hay số nhà, cả tài khoản facebook của bác ấy mình biết. Ai muốn biết thêm cứ inbox

17. !!!.....@Chân nhân bất lộ tướng mà a, chắc có duyên a sẽ đc diện kiến thôi mà!!!

18. tự kỷ sao giao dịch được fx, chắc chỉ có trầm cảm thôi ...

19. Sao trang nhatkyforex.com không vào được các bác? Bác nào biết nguyên nhân chỉ e với ạ, Thanks các bác nhiều.

Chỉnh sửa cuối: 04/12/2019
  20. Bác LeD có dấu giếm gì đâu, có bao nhiêu tâm tư đều chỉ bảo anh em hết cả rồi, có điều mình không tự luyện công thì có bám gấu áo thầy cũng chẳng đi đến đâu hết !

21. thanhdc

thanhdc

285
    195
    Cứ qua hỏi sư phụ Nial Fuller. Nial Fuller sư phụ của bác LeD. Từ cách đánh đến chiến lược. Và cả hệ thống thần thánh TLS của bác ấy.

Vu Van Thienfifao3 bài này.

Bình luận mới nhất

• anaruan trong Thị trường Tiền Điện Tử - Crypto Currency 236,116 Xem / 1,660 Trả lời
  • No SL Trading trong Chuyện bên lề 2,391 Xem / 8 Trả lời
  • Phonglangtb trong Sách - Tài liệu 90,836 Xem / 1,063 Trả lời
  • Alfresso trong Quyền chọn Nhị phân - Binary Options 32,684 Xem / 202 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    Infinox Capital Ltd.
    FXCM
    EightCap
    SMInvest
    FBS
    AETOS
    FXTM
    OlympTrade
    OctaFX