(Tin vui) IC Markets thay đổi quyết định chuyển khách hàng ra vùng Offshore

captainfx

Editor
Trial mod
2,025
13,194
Tin từ FinanceMagnates cho hay IC Markets Úc vừa gửi một email cho tất cả khách hàng ngoài Úc để xác nhận rằng họ sẽ tiếp tục phục vụ những tài khoản này dưới IC Markets Úc thuộc ASIC. Trong tuần trước, IC Markets gửi thông báo cho khách hàng về kế hoạch dời khách ngoài Úc sang một công ty con thuộc Seychelles. IC Markets nói rằng quyết định này đến từ sự đóng góp ý kiến của khách hàng. Không có thay đổi nào đối với các khách hàng hiện tại. Tiền ký quỹ của khách hàng tại IC Markets được giữ ở một tài khoản ngân hàng riêng.

Tình hình như vậy là phấn khởi cho các bạn đang trade tại IC Markets rồi nhé. Hiện nay trước sức ép của ASIC, nhiều Forex Broker Úc đang đóng dần các hoạt động tại nước ngoài. Chưa biết IC Markets chỉ đang hoãn hay có thể giữ được khách hàng hoàn toàn tại Úc nhưng dù sao đây cũng là một tin tích cực ở thời điểm hiện nay

Giới thiệu sách Trading hay
Các Phương Pháp Price Action Kinh Điển

Bộ sách tổng hợp các phương pháp Price Action truyền thống và hiện đại, với các hướng dẫn cụ thể và dễ áp dụng cho nhà giao dịch
Vẫn chưa thấy IC gửi mail. Nếu như vậy thì tốt quá. Từ tuần trước cứ lo tìm sàn thay IC mà khó ghê :))

Bước đi này của IC Markets là đúng đắn vì nếu chuyển sang CySec thì trader có nhiều sự lựa chọn khác tốt hơn.

Mình thấy có vẻ lộn xộn, tài khoản demo mình đang trade tự dưng bị đứng hình, không còn vào được nữa , Chán

Tình hình chắc chắn ICMarket đã chuyển tài khoản KH ra Cyprus rồi, 3 tháng nay từ tháng 6 đến giờ minh nạp rút tiền toàn báo là từ CYPRUS/61280722120 (Quốc gia/Thành phố).

Anh em cho xác nhận lại với!

Tình hình chắc chắn ICMarket đã chuyển tài khoản KH ra Cyprus rồi, 3 tháng nay từ tháng 6 đến giờ minh nạp rút tiền toàn báo là từ CYPRUS/61280722120 (Quốc gia/Thành phố).

Anh em cho xác nhận lại với!
Cũng chẳng sao! Chúc bác rút tiền đều đều! E rút thấy nhanh. Sáng rút là chiều đúng phiên Âu là có! Nói chung nó vẫn ổn nhất trong các sàn e đã tứng trade.

Cũng chẳng sao! Chúc bác rút tiền đều đều! E rút thấy nhanh. Sáng rút là chiều đúng phiên Âu là có! Nói chung nó vẫn ổn nhất trong các sàn e đã tứng trade.

Vâng, em cũng vẫn rút đều, nhanh gọn thuận tiện, cơ mà thấy bảo không thay đổi mà vẫn đẩy sang Cyprus nên thấy hơi kỳ!

Kệ nó bác. Nó phải theo luật của nó! Chuyển mà mọi thứ ok thì vẫn trade thôi!

Chào bạn,

Hiện tại tất cả các khoản nạp và rút đều được chuyển từ ngân hàng của IC Markets từ Sydney. Bạn có thể cung cấp hình chụp màn hình có chữ Cyprus được không?

Chào bạn,

Hiện tại tất cả các khoản nạp và rút đều được chuyển từ ngân hàng của IC Markets từ Sydney. Bạn có thể cung cấp hình chụp màn hình có chữ Cyprus được không?
Mình không nói là có chữ cyprus. Mình chỉ nói là rút tiền từ sàn nhanh và tiện. Bạn nhầm với bạn bên trên rồi!

Chào bạn,

Chắc chắn rồi, đây nhé bạn!. Từ tháng 6 đã từ Cyprus rồi, tháng 5 vẫn còn từ Sydney!

Chào bạn,

Mình cung cấp ảnh rồi, nếu bạn là đại diện sàn hoặc IB của sàn bạn thấy sao?

Mình cung cấp ảnh rồi, nếu bạn là đại diện sàn hoặc IB của sàn bạn thấy sao?

Chào bạn,

Bạn vui lòng cung cấp số tài khoản để mình kiểm tra nhé. Vì nhìn trên màn hình mình cũng không rõ đó có phải là từ IC Markets hay không bạn a. Bạn có thể PM mình số tài khoản nhé.

Có bạn nào ở TP hỗ trợ mở tk IC không nhỉ, tự mở bọn nó không chịu xác minh. Mẹ dùng cmnd, passport và sổ hộ khẩu nó cũng không chịu

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• captainfx trong Chuyện bên lề 619 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 145 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,225 Xem / 32 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 258 Xem / 12 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên