(Tính năng mới) Giới thiệu tính năng TẠO CHỮ KÝ CÁ NHÂN của anh em trên TraderViet

(Tính năng mới) Giới thiệu tính năng TẠO CHỮ KÝ CÁ NHÂN của anh em trên TraderViet

admin

Administrator
Thành viên BQT
410
5,911
Xin chào anh em TraderViet !!!

TraderViet vừa chính thức khởi chạy tính năng TẠO CHỮ KÝ dành cho anh em sinh hoạt trên diễn đàn. Tính năng này hoạt động như sau:
  • Tính năng chữ ký để làm gì?: Cung cấp thông tin tự giới thiệu của anh em (100 từ), có thêm các link trang web, email, facebook, telegram, youtube, tradingview. Mục đích là hỗ trợ anh em quảng bá thêm cho cá nhân hoặc các kênh của mình khi đăng bài tại TraderViet.
  • Nơi xuất hiện chữ ký?: Nằm dưới chân bài viết của anh em (không xuất hiện dưới chân comment). Khi xuất hiện là xuất hiện 1 đoạn mô tả ngắn, có kèm chữ Thêm thông tin. Nếu click vào dòng chữ Thêm thông tin, nội dung đầy đủ sẽ được hiển thị.

Chữ ký ở dạng ngắn gọn, chưa hiển thị Thêm thông tin

Chữ ký hiển thị ở dạng đầy đủ sau khi bấm vào Thêm thông tin
  • Kích hoạt chữ ký ở đâu? Đối với anh em chưa đăng ký nick, tính năng này có từ ngay khi đăng ký ban đầu. Anh em chưa có nick thì đăng ký nick TraderViet tại đây nhé. Đối với anh em đã có nick, anh em có thể trỏ chuột vào avatar của mình ở góc trên bên trái, chọn chữ ký để điền thông tin và bấm lưu ý.

Đối với anh em chưa đăng ký nick, khởi tạo chữ ký có sẵn trong phần đăng ký

Đối với anh em đã login nick, trỏ chuột vào avatar ở góc trên bên phải và vào Chữ ký để khởi tạo Chữ ký cá nhân

** Nếu anh em nào đã / đang login tài khoản thì click vào đây cho nhanh luôn ==> https://traderviet.org/account/new-signature

** Lưu ý anh em là BQT diễn đàn có quyền tắt chữ ký của anh em nếu nó vi phạm các quy định diễn đàn, như dùng lời lẽ thô tục hoặc xúc phạm người khác, hoặc phạm luật ....

Chúc anh em TraderViet khởi tạo và sử dụng được chữ ký cá nhân thật hiệu quả nhé.

Có vấn đề gì liên quan đến chữ ký, anh em cứ comment vào đây để BQT diễn đàn hỗ trợ.

Giới thiệu sách Trading hay
Đánh Bại Thị Trường Forex - Tư duy khác biệt và các kỹ thuật giao dịch của chuyên gia quản lý quỹ triệu đô

Sách chia sẻ kiến thức và kinh nghiệm trading từ một chuyên gia quản lý quỹ, cùng các kỹ thuật giao dịch giúp quỹ này đứng trong top nhiều năm

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 219 Xem / 32 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 33 Xem / 4 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 0 Xem / 1 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên