1. (Tính năng mới) Giới thiệu tính năng TẠO CHỮ KÝ CÁ NHÂN của anh em trên TraderViet

(Tính năng mới) Giới thiệu tính năng TẠO CHỮ KÝ CÁ NHÂN của anh em trên TraderViet
    19/06/2020
    4,486 lượt xem
    Xin chào anh em TraderViet !!!

TraderViet vừa chính thức khởi chạy tính năng TẠO CHỮ KÝ dành cho anh em sinh hoạt trên diễn đàn. Tính năng này hoạt động như sau:
    • Tính năng chữ ký để làm gì?: Cung cấp thông tin tự giới thiệu của anh em (100 từ), có thêm các link trang web, email, facebook, telegram, youtube, tradingview. Mục đích là hỗ trợ anh em quảng bá thêm cho cá nhân hoặc các kênh của mình khi đăng bài tại TraderViet.
    • Nơi xuất hiện chữ ký?: Nằm dưới chân bài viết của anh em (không xuất hiện dưới chân comment). Khi xuất hiện là xuất hiện 1 đoạn mô tả ngắn, có kèm chữ Thêm thông tin. Nếu click vào dòng chữ Thêm thông tin, nội dung đầy đủ sẽ được hiển thị.
    chu_ky_traderviet-1.
    Chữ ký ở dạng ngắn gọn, chưa hiển thị Thêm thông tin

chu_ky_traderviet-2.
    Chữ ký hiển thị ở dạng đầy đủ sau khi bấm vào Thêm thông tin
    • Kích hoạt chữ ký ở đâu? Đối với anh em chưa đăng ký nick, tính năng này có từ ngay khi đăng ký ban đầu. Anh em chưa có nick thì đăng ký nick TraderViet tại đây nhé. Đối với anh em đã có nick, anh em có thể trỏ chuột vào avatar của mình ở góc trên bên trái, chọn chữ ký để điền thông tin và bấm lưu ý.
    chu_ky_traderviet-3.
    Đối với anh em chưa đăng ký nick, khởi tạo chữ ký có sẵn trong phần đăng ký

chu_ky_traderviet-4. Đối với anh em đã login nick, trỏ chuột vào avatar ở góc trên bên phải và vào Chữ ký để khởi tạo Chữ ký cá nhân

** Nếu anh em nào đã / đang login tài khoản thì click vào đây cho nhanh luôn ==> https://traderviet.com/account/new-signature

** Lưu ý anh em là BQT diễn đàn có quyền tắt chữ ký của anh em nếu nó vi phạm các quy định diễn đàn, như dùng lời lẽ thô tục hoặc xúc phạm người khác, hoặc phạm luật ....

Chúc anh em TraderViet khởi tạo và sử dụng được chữ ký cá nhân thật hiệu quả nhé.

Có vấn đề gì liên quan đến chữ ký, anh em cứ comment vào đây để BQT diễn đàn hỗ trợ.

Lưu
    Đang tải...
  2. vào tét chử ký phát nào :D

3. fx9327

fx9327

365
    471
    Thử chữ ký

4. DuongHuy

5. DuongHuy
  6. 18,284
    107,098
    Chữ ký chỉ xuất hiện khi mình bắt đầu 1 thread mới (bài đăng mới), chứ không xuất hiện ở comment nhé.

7. Tạo ra rồi sau này có thu hồi được ko bác!

8. DuongHuy

9. DuongHuy
  10. 18,284
    107,098
    Cụ cứ xóa vô tư

Micaehieu bài này.
  11. Test thử phát nào xem nào

Bình luận mới nhất

• anhnguyen14 trong Quyền chọn Nhị phân - Binary Options 123,744 Xem / 5,470 Trả lời
  • Nguyễn Phạm Quang Vũ trong Hệ thống giao dịch 53,672 Xem / 541 Trả lời
  • hoangphuc2413 trong Sách - Tài liệu 33,207 Xem / 217 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    Công ty Fintech eToro
    Capstone
    EightCap
    FBS
    AETOS
    AxiTrader
    FXCM