Tổ chức cuộc thi dành cho Trader TraderViet.com

Các bác đánh toàn đánh bé an toàn, mà lại ko có sl nữa, thế thì có mà nó ngược chiều 1k pip cũng ko sợ cháy

Các bác đánh toàn đánh bé an toàn, mà lại ko có sl nữa, thế thì có mà nó ngược chiều 1k pip cũng ko sợ cháy
Chiến thuật bác oi - ko cháy là có giải --- cho dù giải nhất vó lấy đc con ea e cũng ko có xài - ko thể bị ảnh huong boi pp nào khac nua roi cho dù pp ấy có hay đến đâu đi nữa :p // thật ra do e kém thông minh nên ko thể nhớ thêm pp khác :p

UP cuối ngày, tạm thời đã lấy lại vốn

2 lệnh UC và EU ngược trend đã ra đê, giờ chỉ còn lệnh buy Gold, đánh ngược sóng chưa bao giờ là dễ dàng :D

Đính kèm

76.9 KB · Xem: 4
1h đêm qua có cái tin hàng của e down mạnh quá, cây nến nhìn sợ lun, e đi tong mấy k:( hơ hơ

Tin buồn của em là tin vui của anh hơ hơ :D :D :D :D Thế anh lại vượt thêm 1 nguoi nua a=rồi à - anh chắc hạn 4 rồi hehe :D :D

:D Thị trường nhìu khi chả có tin gì mà sao nó đảo mạnh dữ luôn, đang dương mấy k rùi lại bị âm mấy k mới đau:D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 207 Xem / 10 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 982 Xem / 41 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,252 Xem / 41 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 314 Xem / 7 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,314 Xem / 84 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 336 Xem / 31 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên