Tổ chức cuộc thi dành cho Trader TraderViet.com

up cái đi ngủ :p:p:p:p:p:p:p:p:p

Em không xong roi - hom qua mắc 1 lệnh thua ngớ ngẩn ---- vẫn tuân thủ không chặt và chưa nhuần nhiễn phương pháp ---- khó thật chứ - mọi người ở lại thi đấu vui vẻ nha :( :(

Em không xong roi - hom qua mắc 1 lệnh thua ngớ ngẩn ---- vẫn tuân thủ không chặt và chưa nhuần nhiễn phương pháp ---- khó thật chứ - mọi người ở lại thi đấu vui vẻ nha :( :(
Chia buồn cùng bác, đi chậm thôi không chi phải vội, mới đóng lệnh USDCHF xong tạm thời ngồi ngoài nhìn luôn.

Đính kèm

117.1 KB · Xem: 3
Tối qua tin nonfam - số là từ lúc bắt đầu cuộc thi e theo dõi 4 tk thì có 3 tk bị cháy roi - còn 1 tk còn sống - thế là hôm qua tk đó cũng ngáp ngáp đó là a H.Toàn mà chưa cháy làm e mừng hụt - nhưng cũng ngáp ngáp roi hehee ----- nghe đồn chị Linh Linh nhân 4 tk rồi hả ----- e thì vẫn chẳng hành động gì thế mà cũng chắc chắc có giải 4 hay 5 gì đó ---- thế ma hài ạ :p :p

Hì hì - tin roi - vậy là mình loại thêm 1 đối thủ leo lêm vị trí thứ 3 vs 10 nghìn y xi sao hic hic :D cảm động quá chưa bao gio mình đc thu hang cao nhu vậy hic hic :D :D

Và bây giờ đây - chỉ còn lại Khương 15000 và chị Linh Linh gioi giang là 29000 - 2 nguoi này gioi quá roi - e ko còn cơ hội ---- hehe :D

tiếc quá, đến trễ, thềm con robot quá, nếu tới sớm tí chắc cung đc giải nhì

Chỉnh sửa lần cuối:

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 180 Xem / 12 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 576 Xem / 28 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 327 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 92 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,726 Xem / 1,397 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,316 Xem / 58 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 417 Xem / 24 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên