Tổ chức FCA khuyến cáo về Multibank Group tại Anh

Anh em để ý các cmt bảo vệ sàn đều đến từ các nick mới lập hôm nay ---> sàn này đầy phốt chớ dại mà đầu tư nha
Phốt mịa gì, toàn chém gió,
Nick nhiều, chứng tỏ nhân viên nhiều, làm ăn k dc thì sao mướn chi nhiều vậy?????
Vậy em này chắc nhân viên của Multibank nè, nghe tên thoai là thấy mùa yêu thương ùa về.

có phải thường khi e gọi cho anh k?

Sàn này support ngon lành mà ta , không hiểu sao nghe kỹ thuật viên bên này hỗ trợ mà ngọt tận đáy long chưa kể xem VIdeo hướng dẫn trade nữa má ơi đầy cảm xúc trade đâu thắng đó mấy má ơi….

Sàn này support ngon lành mà ta , không hiểu sao nghe kỹ thuật viên bên này hỗ trợ mà ngọt tận đáy long chưa kể xem VIdeo hướng dẫn trade nữa má ơi đầy cảm xúc trade đâu thắng đó mấy má ơi….
Mình cũng hay xem video qua kênh youtube của sàn mỗi đầu tuần để cập nhật tin tức đó bác, có nhiều clip hay phết MC lại dễ thương :D

Anh em để ý các cmt bảo vệ sàn đều đến từ các nick mới lập hôm nay ---> sàn này đầy phốt chớ dại mà đầu tư nha
BÁC này quất 1 câu em hoang mang quá @.@ nói như bác SÀN nào mà không phot cạnh tranh nhau thì bốc phot nhau chẳng mà đầy ra... theo quan diem em cứ nào hỗ trợ tốt rõ rang tiền bạc , rút , bảo mật tài khooản là okie . đã trade mà nghe này nghe nọ thì thoy đứng ngoài coi cho an tâm.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Smart_Money trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 109 Xem / 1 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,505 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 379 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 892 Xem / 39 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 297 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 396 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 159 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,763 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên