Tôi bỏ 4 năm để có được những đồng lợi nhuận ổn định từ trading như thế nào?

Nếu bro làm đc hoặc ai đó kiếm tiền được từ FX và BO cứ show đi. Kệ người ta chém, nhưng tôi dám chắc rằng sẽ có người theo nếu bro có lợi nhuận ổn định chứng minh đc , có cả tôi luôn. Còn không show đc mà nói x2 x3 chẳng ai tin.
Chia sẻ thật lòng !

Ns lúc nào cũng dễ hơn làm bác ạ,mình chia sẻ để giải tỏa nỗi lòng bản thân chứ khi đi vào thực chiến chả ai giống ai đâu,mô típ thành công thì cứ xoay quanh mấy từ đam mê,kỷ luật,quản lý vốn,còn cái quan trọng là mỗi người sẽ phải đặt câu hỏi " như thế nào " cho mình,đôi lời chia sẻ

Haha,
Tôi biết kiểu gì cũng sẽ có những thành phần vào chửi bới. Mong các bạn bình luận có văn hóa. Tôi trade đủ lâu để có thể bình tĩnh trước mấy comment vô học hay khích bác này.
Tôi chỉ chia sẻ những kinh nghiệm của tôi thôi. Anh em tin hay không thì tùy.
TÔI NHẮC LẠI: TÔI KHÔNG LÙA GÀ, KHÔNG BÁN KHÓA HỌC, KHÔNG MỜI VÀO GROUP, KHÔNG SEEDER CHO SÀN NÀO CẢ NHÉ!
Cảm ơn bác vì đã giành thời gian giải trí cho cộng đồng :)) và bác đăng lên đây thì dĩ nhiên là muốn người khác ý kiến cho chủ đề nó xôm phải ko ? Vậy mình xin cmt bài viết của bác
Cái đoạn bác rút lãi hàng tháng từ BO và còn cover được cả lỗ mình thấy ko có dẫn chứng :)). Ở trên nói là nghĩ forex từ tháng 7/2017, và ở dưới nói là cần 2-3 tháng cho 1 pp để có lợi nhuận. Vậy bác chơi BO từ tháng 10/2018 và trong 2 tháng bác đã lời được 8k$ và tiếp tục có lãi ?? Vậy số tiền bác nạp vào là bn ? tháng đầu 2k lời 100% xong tháng tiếp theo lãi kép hả :)) hay nạp phát 16k tháng lời 25% :)) .
Thêm nữa là với 1 câu chuyện như vậy thì đừng nên có kết chuyện, cứ viết tiếp có khi hay hơn bác ạ, chả ai nghe lời khuyên từ 1 người viết ra câu chuyện có thể nói là " khá hài hước " như bác đâu :D.

Cảm ơn bác vì đã giành thời gian giải trí cho cộng đồng :)) và bác đăng lên đây thì dĩ nhiên là muốn người khác ý kiến cho chủ đề nó xôm phải ko ? Vậy mình xin cmt bài viết của bác
Cái đoạn bác rút lãi hàng tháng từ BO và còn cover được cả lỗ mình thấy ko có dẫn chứng :)). Ở trên nói là nghĩ forex từ tháng 7/2017, và ở dưới nói là cần 2-3 tháng cho 1 pp để có lợi nhuận. Vậy bác chơi BO từ tháng 10/2018 và trong 2 tháng bác đã lời được 8k$ và tiếp tục có lãi ?? Vậy số tiền bác nạp vào là bn ? tháng đầu 2k lời 100% xong tháng tiếp theo lãi kép hả :)) hay nạp phát 16k tháng lời 25% :)) .
Thêm nữa là với 1 câu chuyện như vậy thì đừng nên có kết chuyện, cứ viết tiếp có khi hay hơn bác ạ, chả ai nghe lời khuyên từ 1 người viết ra câu chuyện có thể nói là " khá hài hước " như bác đâu :D.
Chào bạn,
Mình không hề nói là mình đã cover lỗ được đống tiền đã mất. :))
Mình nghỉ fx từ đầu tháng 7, sau đó thì chuyển sang BO. Mất 2 tháng thì mình sặc gạch. Sau đó thì mới bắt đầu có lời. Và lời ở đây là lời trong tháng, chứ mình chưa hề nói mình đã cover lại gần 4k đã mất bạn nhé :)

Lùa gà cũng phải chọn nơi bác ạ, chứ ở đây toàn là lão đại chảy biết bao nhiêu là máu rồi, ngửi mùi cũng biết là cáo hay gà. :cool::cool:
Hay cho câu : đổ biết bao nhiêu máu , e xin bổ sung tiếp câu đó là :"mất biết bao nhiêu thóc rồi ko"

Ns lúc nào cũng dễ hơn làm bác ạ,mình chia sẻ để giải tỏa nỗi lòng bản thân chứ khi đi vào thực chiến chả ai giống ai đâu,mô típ thành công thì cứ xoay quanh mấy từ đam mê,kỷ luật,quản lý vốn,còn cái quan trọng là mỗi người sẽ phải đặt câu hỏi " như thế nào " cho mình,đôi lời chia sẻ
đúng rồi đó bạn, mình thấy kỷ luật và kiến thức mới đúng
chệch một phát là cháy lệnh đó ngay

Chào bạn,
Mình không hề nói là mình đã cover lỗ được đống tiền đã mất. :))
Mình nghỉ fx từ đầu tháng 7, sau đó thì chuyển sang BO. Mất 2 tháng thì mình sặc gạch. Sau đó thì mới bắt đầu có lời. Và lời ở đây là lời trong tháng, chứ mình chưa hề nói mình đã cover lại gần 4k đã mất bạn nhé :)
2 tháng mà bạn đã tìm ra được phương pháp BO và có lời thì bạn quả thật "đặc biệt". Mình tốn hơn cả năm trời !

mình kể thì mình cứ kể đi, ai nói gì nói từ từ tính sau,chính tác giả thiếu bình tĩnh

Về phần cảm xúc thì mình thấy nó là thật ý.Nhưng đọc mình cảm thấy tác giả vẫn chưa chọn được con đường đi cho mình thì phải.Forex hay tiền ảo,BO nó cũng vậy thôi bác nó luôn Thay đổi chỉ có bản thân của chúng ta là vẫn vậy thôi mặc cho thị trường thế nào mình chọn 1 đường đi thôi

2 tháng mà bạn đã tìm ra được phương pháp BO và có lời thì bạn quả thật "đặc biệt". Mình tốn hơn cả năm trời !
Vấn đề không phải là thời gian bác ạ, vấn đề là mindset. Tư duy trong đầu bác thay đổi thì kết quả cũng thay đổi. Không thể nào 1 cách làm như cũ mà cho ra kết quả khác được.

Haha,
Tôi biết kiểu gì cũng sẽ có những thành phần vào chửi bới. Mong các bạn bình luận có văn hóa. Tôi trade đủ lâu để có thể bình tĩnh trước mấy comment vô học hay khích bác này.
Tôi chỉ chia sẻ những kinh nghiệm của tôi thôi. Anh em tin hay không thì tùy.
TÔI NHẮC LẠI: TÔI KHÔNG LÙA GÀ, KHÔNG BÁN KHÓA HỌC, KHÔNG MỜI VÀO GROUP, KHÔNG SEEDER CHO SÀN NÀO CẢ NHÉ!
Xin cám ơn bạn, hôm nay Beeng đôi học được hai chữ đơn giản nhưng quá vi diệu , tìm mãi trên tàng kinh cát TraderViet mà không có chắc nhờ các bác cao nhân viết một bài để lưu vào web cho các bạn khác noi theo ( nên nhớ là chỉ dùng cho BO thôi nhé vì bác ấy nghỉ forex rồi)
" Kiên Định , Kiên Đinh và Kiên Định "
Xin một lần nữa cúi đầu cám ơn bác hai chữ Kiên Đinh
Xà Beeng

bác này nhảy tới mấy thị trường, mà tính theo thời gian thì cũng ko đủ lâu để hiểu và có thể kiếm tiền bền vững từ market đó :3

Vấn đề không phải là thời gian bác ạ, vấn đề là mindset. Tư duy trong đầu bác thay đổi thì kết quả cũng thay đổi. Không thể nào 1 cách làm như cũ mà cho ra kết quả khác được.
thì đó, nên mình nói bạn đặc biệt. Vì 2 tháng có chỉ 40 ngày, mà bạn kiếm được lời từ BO là bạn quá đặt biệt rồi ! Còn mình tốn cả năm, mình thay đổi phương pháp 5 lần, phương pháp thấp nhất mình cũng mất hơn 2 tháng để kiểm tra.

bác này nhảy tới mấy thị trường, mà tính theo thời gian thì cũng ko đủ lâu để hiểu và có thể kiếm tiền bền vững từ market đó :3
Cái đó cũng chưa chắc đâu, tôi nghĩ trong quá trình chơi fx cậu ấy cũng đã hình thành được kiến thức và chọn lựa được phương pháp phù hợp áp dụng với BO rồi. Bản thân tôi khi chơi fx xong sang BO cũng loay hoay một vài tuần rồi cũng rút ra được phương án phù hợp với mình thôi. BO không phải là cái gì ấy quá ghê gớm đâu. Tất nhiên phải trả giá thì mới điều chỉnh bản thân được.

Tôi nghĩ là cậu ấy không muốn nói quá kĩ hoặc sâu về phương pháp lựa chọn cho BO, cái này thì cũng chả có gì lạ vì ông nào có võ cũng thủ riêng để kiếm cơm gạo cả và nếu chia sẻ thì không miễn phí. Chúng ta hoàn toàn thông cảm được việc ấy và thôi thì hãy coi như đây là bài tâm sự chia sẻ quá trình cậu ấy kiếm lại những cái đã mất.

Đầu năm nghĩ thoáng thoáng đi cho vui. :D

Bạn sai rồi !
nhảy tới mấy thị trường là "Kiên Định" và thời gain khong đủ lâu nhưng " Kiên Định" thì sẽ kiếm tiền bền vững
chỉ hai từ vi diệu : Kiên Đinh
là kiếm tiền bèn vững .....

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,021 Xem / 83 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 328 Xem / 21 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,349 Xem / 77 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 230 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 109 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 140 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 234 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên