Tôi bỏ 4 năm để có được những đồng lợi nhuận ổn định từ trading như thế nào?

Cái đó cũng chưa chắc đâu, tôi nghĩ trong quá trình chơi fx cậu ấy cũng đã hình thành được kiến thức và chọn lựa được phương pháp phù hợp áp dụng với BO rồi. Bản thân tôi khi chơi fx xong sang BO cũng loay hoay một vài tuần rồi cũng rút ra được phương án phù hợp với mình thôi. BO không phải là cái gì ấy quá ghê gớm đâu. Tất nhiên phải trả giá thì mới điều chỉnh bản thân được.

Tôi nghĩ là cậu ấy không muốn nói quá kĩ hoặc sâu về phương pháp lựa chọn cho BO, cái này thì cũng chả có gì lạ vì ông nào có võ cũng thủ riêng để kiếm cơm gạo cả và nếu chia sẻ thì không miễn phí. Chúng ta hoàn toàn thông cảm được việc ấy và thôi thì hãy coi như đây là bài tâm sự chia sẻ quá trình cậu ấy kiếm lại những cái đã mất.

Đầu năm nghĩ thoáng thoáng đi cho vui. :D
Đồng ý với bác, người ta bỏ thời gian viết thì cứ đọc, chỉ có chủ thớt mới biết mục đích của chủ thớt là gì, mình làm sao đoán được.

Sao cứ phải quy chụp lùa gà lùa gà dù chưa thấy bác nào up bằng chứng show lên bị bác chủ thớt lừa mấy nghìn usd. Có bằng chứng rồi hẵng phán xét là lùa gà hay không.

Còn k có bằng chứng thì cứ đọc thôi, k nên mạnh miệng khẳng định gì cả :))

Kinh nghiệm xương máu thì tui nghĩ anh em trên diễn đàn cũng trả giá nhiều rồi. Tiền của mình, được hay mất cũng do mình tự quyết định. Người ta dành thời gian viết "nhật ký'' mục đích có thể tốt hoặc không? Nhưng các bạn nên coi đó là một thông tin tham khảo.

Cá nhân tôi thì nhận ra một bài học: "Thị trường nào cũng phải học, bài học càng "đắt" thì kiến thức bạn rút ra càng có giá. Học phí trả cho đến khi bạn không thể trả được nữa, lúc đó bạn mới có thể kiếm tiền.
Và chén thánh là "phải tích lũy"-từ kiến thức, thời gian, mồ hôi, sự sợ hãi, hoảng loạn, tiền bạc,... đừng mơ mộng - mở mắt thành tỉ phú.
Rất hay, like mạnh

Chào bạn,
Thứ nhất, đây là những trải nghiệm thật của mình suốt 4 năm qua. Mình sẽ không chia sẻ cách thức trade, mời gọi vào group, bán khóa học hay bất cứ thứ gì trong topic này.
Cộng đồng Binary Việt Nam đã quá rác rưởi với những thứ khốn nạn đi chăn gà lùa gà rồi. Mình lập topic để chia sẻ những kinh nghiệm thật sự, những trải nghiệm mất tiền của mình để anh em tránh xa.
Bạn không xem có thể out chứ đừng nói lời cay đắng ở đây.
Chào Bạn nhatha9x những lời lẻ như của anh đó là chuyện thường ở việt nam: Làm thì dở, chém gió chê bai, chọc gậy thì giỏi. Bạn đừng quan tâm đến làm gì. Có bạn nói rất hay " Chó cứ sủa và dòng người cứ tiến bước..."

Đ É O T I N

MÀY CÓ THẤY ĐOẠN NÀY QUEN KHÔNG?

"Xin chào, bạn có bao giờ nghĩ mình vẫn kiếm được tiền trên Internet mà vẫn rảnh tay làm những điều mình thích, nếu bạn chưa tìm ra lời giải thì hãy xem video này, tôi không đùa đâu. Nếu bạn vẫn đang xem video này thì đầy là chủ đề dành cho bạn, không có gì là không thể, kiếm tiền và giàu có là điều bạn có thể làm được.
Sáu tháng trước, tôi cũng tự đặt ra câu hỏi này, mục tiêu của tôi là đặt ra mức thu nhập 1000$ trên internet trên mỗi tháng, tôi đã cố vận dụng nhiều cách để kiếm tiền, trong số đó, một số cách hiệu quả và một số cách chỉ đem lại cho tôi kinh nghiệm.
Cuối cùng tôi đã khám phá ra thế giới giao dịch quyền chọn nhị phân, và dần dần nó đã trở thành nghề nghiệp của tôi, công việc này mang lại cho tôi can đảm để tôi bỏ công việc mình không yêu thích và có nhiều thời gian hơn để đi du lịch và thư giãn."....
giống y chang mấy bài qc cho Olymtrade =)))

Bạn trade theo Hubba style đúng ko. Theo dõi bài của bạn đã lâu nhưng vẫn chưa thành thục phương pháp thần thánh này :))
xin chào b phan vinh..mình cũng đang theo pp này cũng đk vài tháng và đang chơi demo...nếu như b cũng theo pp này và đọc hết các comment của mấy bác trong bài viết về chiến lược hbhb thì chắc bác cũng đã đọc đk các bài cmt của chủ thớt topic này.quan trọng là bác ấy đã đi nhanh hơn chúng ta 1 đoạn...xin đk làm quen vs b..và chúc chủ thớt mãi giữ vững những lợi nhuận đều

Đầu tuần làm 2 phát Kar98 chơi chơi - đủ xài :))

1/ Nói chung tôi post lên không phải khoe mẽ gì, nhưng nhiều ông thần tay nhanh hơn não quá. Tôi post bài mục đích không phải để lừa ai, tôi muốn các bạn lỡ ai dính phải con đường này sẽ tìm được 1 lối đi cho riêng mình mà thôi.
2/ Một số bạn inbox hỏi tôi về phương pháp trade. Tôi nói thật với các bạn là không có bữa ăn nào miễn phí, và không có cái gì cho không. Còn những bạn tin vào mấy thầy dạy trade, dạy làm giàu, mình khuyên 1 câu thôi: bạn nên ra khỏi thế giới tài chính này đi. Không có 1 thằng nào có bí kíp vô địch thiên hạ mà lại đi leak cho thằng khác cả. Những anh tài dạy trade, bí kíp B.O này nọ toàn lừa đảo cả thôi. Bạn không thắng được cám dỗ từ mấy thứ đó thì làm sao bạn thắng chính bản thân bạn được?

Đính kèm

34.1 KB · Xem: 2
Hay mà, đọc để biết những sai lầm để tránh còn hơn tự mày mò rút kinh nghiệm.
Không phải ai cũng có time và kinh nghiệm để cống hiến từ thiện đâu, toàn là xương máu cả mà.
Xin cám ơn, vì thấy một phần hình ảnh mình trong đó.

Đầu tuần làm 2 phát Kar98 chơi chơi - đủ xài :))
View attachment 73514
1/ Nói chung tôi post lên không phải khoe mẽ gì, nhưng nhiều ông thần tay nhanh hơn não quá. Tôi post bài mục đích không phải để lừa ai, tôi muốn các bạn lỡ ai dính phải con đường này sẽ tìm được 1 lối đi cho riêng mình mà thôi.
2/ Một số bạn inbox hỏi tôi về phương pháp trade. Tôi nói thật với các bạn là không có bữa ăn nào miễn phí, và không có cái gì cho không. Còn những bạn tin vào mấy thầy dạy trade, dạy làm giàu, mình khuyên 1 câu thôi: bạn nên ra khỏi thế giới tài chính này đi. Không có 1 thằng nào có bí kíp vô địch thiên hạ mà lại đi leak cho thằng khác cả. Những anh tài dạy trade, bí kíp B.O này nọ toàn lừa đảo cả thôi. Bạn không thắng được cám dỗ từ mấy thứ đó thì làm sao bạn thắng chính bản thân bạn được?
Đây là BO hả bác

Newbie thì liên quan gì đến non hay già, khối thằng bạc đầu vẫn ngu bỏ mẹ, thế mà cứ tưởng mình khôn và đi chê người khác =))))
Đọc cho sõi, hiểu cho đúng đi rồi hãy bắt đầu comment. Dốt thì phải khiêm tốn, rõ chưa con bò? À thôi, xin lỗi con bò.

sau 1 hồi bị các bác phản kích em ý đã luống cuống và tâm lý không ổn định đã chia sẻ phần 2 có phần là 1 tay chuyên lùa gà và còn non kém trong BO.
Dùng avatar khác đi bạn Thương, sao lại dùng theo Dương Huy vậy? Thật sự là tôi không thích !!! (Bạn có thể quan tâm hoặc không)

Các bác cho em hỏi cái chiến lược, phương pháp gì mà lý cố từ 900$ mà lên 1k$ vậy.Kiên định cái gì mà giống cá độ bóng đá vậy bỏ 10 ăn 9.5 mà vẫn lao vào
4k$ losse FX không rút ra cái gì hay sao mà lao vào BO để mất thêm tầm đó nữa -> những điều bạn rút ra bài học cho vui à

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 302 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 815 Xem / 39 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 218 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 379 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 121 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,743 Xem / 1,397 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,337 Xem / 58 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên