Tổng hợp các sàn Binary Options uy tín hiện nay

Có ai trade trên binary.com ? Trade trên binary.com thì nên nhìn mt4 của thằng nào là tốt nhất nhỉ?

đợt này lạ thật bro nhỉ, bên <5m thì toàn <80, bên >15m thì toàn 8x (= payout bên <5m + ~10%)
thế nên với Payout này chỉ nộp tiền cho sàn thôi? nếu muốn thắng cũng tỷ lệ gần 70 mới có lời đc. mà được như vậy chỉ có SIÊU NHÂN. hi
Mà hình như BO ĐANG ĐI XUỐNG, thì phải, CHÂU ÂU CŨNG CẤM . chẳng có sàn nào ra hồn, có ông IQ giờ cũng chán luôn Payout quá thấp. ông HIGHLOW thì 10U/lệnh cao khó đỡ quá.
Chơi BO ít lựa chọn quá. mà Biểu đồ mỗi sàn một khác, khó thật!

thế nên với Payout này chỉ nộp tiền cho sàn thôi? nếu muốn thắng cũng tỷ lệ gần 70 mới có lời đc. mà được như vậy chỉ có SIÊU NHÂN. hi
Mà hình như BO ĐANG ĐI XUỐNG, thì phải, CHÂU ÂU CŨNG CẤM . chẳng có sàn nào ra hồn, có ông IQ giờ cũng chán luôn Payout quá thấp. ông HIGHLOW thì 10U/lệnh cao khó đỡ quá.
Chơi BO ít lựa chọn quá. mà Biểu đồ mỗi sàn một khác, khó thật!
payout thì tùy đợt, có đợt năm ngoài iq cũng thấp ntn nhưng sau lại cao lại 1 tgian kha khá
giờ bo ít lựa chọn đi nên rate giảm có lẽ là thật rồi

Payout trên IQ cũng tùy cặp và tùy thời gian. Thường các phiên Á thì payout tương đối thấp, phiên Âu Mỹ sẽ cao hơn.

đợt này mình thấy trung bình IQ là 70-77% là cao thường là 73% Bro ak.
Cặp ngoại tệ mạnh EURO/USD toàn như vậy.
Bro, xem ảnh dưới đây. Payout của VIP chỉ cao hơn tài khoản thường 2-3%. Thank you.

Bro, xem ảnh dưới đây. Payout của VIP chỉ cao hơn tài khoản thường 2-3%. Thank you.
View attachment 56527
Uh. Mình cũng xem rồi, lúc 16h cũng được 82% (mình ko pải VIP) nhưng đợt này thấp hơn nhiều bạn ạ. Tối từ 8-12h đêm đều thấp, trước đây ít cũng Payout 80-82.
16h -17h vẫn phải chạy Grad như bác Dương Huy để Trade bác ạ. Hi

Uh. Mình cũng xem rồi, lúc 16h cũng được 82% (mình ko pải VIP) nhưng đợt này thấp hơn nhiều bạn ạ. Tối từ 8-12h đêm đều thấp, trước đây ít cũng Payout 80-82.
16h -17h vẫn phải chạy Grad như bác Dương Huy để Trade bác ạ. Hi
Ok bác. Dẫu sao vẫn có thu nhập để nộp tiền cho thị trường là vẫn còn ổn. Good luck!

Cứ đều đều nộp cho anh IQ, mà sao hnay, IQ payout lại cao bác ạ, từ chiều đều trên 80; chắc lại muốn bác Think Big và mình nộp thêm cho thị trường đây.
Nó cũng tùy hôm bác. Nhưng thường là vào lúc thị trường biến động mạnh như phiên Âu và Mỹ thì payout sẽ cao.

Nó cũng tùy hôm bác. Nhưng thường là vào lúc thị trường biến động mạnh như phiên Âu và Mỹ thì payout sẽ cao.
Túm lại, tạm thời mình thấy là với payout dưới 88% thì cũng rất khó kiếm được từ Binary option, mới vào lệnh đã mất gần 20% rồi (đầu tư 1 nhưng được chỉ trên 0,80 chút.
ít ra cũng phải 86-88 payout trở lên và đặc biệt sàn chất lượng, chứ thỉnh thoảng nó đểu cho cái là tài khoản bay cái vèo luôn!

trước khi dùng tk real thì mình dùng nát cái tk demo de test và mất hàng tháng trời để nghiên cứu lập trình Bot.Dù autoBot của bạn có tốt ntn thì khi dùng tk real thì vẫn cháy tk ak.hbua mình mở 2 trình duyệt cùng chạy 1 autoBot . 1 cái demo 1 cai real..Bot tìm tín hiệu và cùng vào lệnh cùng một time(đã test nhiều lần bằng tk demo) tất cả lệnh thua đều khớp lệnh với nhau (khớp từ time mua,time ket thúc, vị thế tín hiệu )nhưng có 1 lệnh bên tk real thay vì là thắng thì lại thua,trong khi bên tk demo lại la win (trong khi so sánh 2 bên thì lúc vào lệnh là cùng 1 tín hiệu )sao đó mình mới tìm hiểu chi tiết thì bên tk real chậm hơn 1s,trong khi các lệnh thua thì khớp 1 cách hoàn hảo,và điều này cung khó xảy ra vì mình đã test rất nhiều lần, ko có cái vụ nào mà chênh lệch 1s như vậy..giờ mình chuyển qua bdwiss chơi rồi. Vừa có forex vừa có binary nữa
Bác cho em hỏi bdwiss còn cho chơi binary không bác?

có sàn nào giá đi sát với trên mt4 nhất ạ? bác nào lâu năm cho e xin ý kiến, thanks

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 398 Xem / 24 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,467 Xem / 78 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,088 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 287 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 116 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 160 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 237 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên