Tổng hợp các sàn Binary Options uy tín hiện nay

Bác đã phân biệt được Forex và Binary chưa?
sàn IQ option rút tiền thực tế mau không bác? bên forex mình rút mất gần 7 ngày (hơi lâu). Nhìn chart forex mãi mà nó chả nhúc nhích gì cũng chán nên xen kẽ tập chơi BO.

IQ rút trong 1-2 ngày là về.
rút qua thẻ visa ấy bác, tài khoản moneybooker (skrill) mở đước 7 năm trước (hồi xưa kiếm tiền PTC) không dùng giờ quên mẹ mật khẩu, bấm vào phần reset mật khẩu chả thấy nó gửi email reset.

rút qua thẻ visa ấy bác, tài khoản moneybooker (skrill) mở đước 7 năm trước (hồi xưa kiếm tiền PTC) không dùng giờ quên mẹ mật khẩu, bấm vào phần reset mật khẩu chả thấy nó gửi email reset.
Mình chỉ rút qua neteller chứ chưa rút qua visa bao giờ. Skrill cũng rút về nhanh.

Rút 1-2 ngày là về Neteller phải không bác? rồi từ Neteller rút về VCB bao nhiêu ngày? Nếu nhanh thì mình tạo Neteller hay Webmoney cho tiện.
IQ về Net trong 1-2 ngày. Từ Net về VCB thì ngoài phạm vi BO nên mình ko rõ. IQ chỉ có Net nhé, ko có Webmoney.
nó có phần mềm trên PC không bác, mình chơi thử trên web thấy nó hay treo cứng ngắc
Ngoài IQ ra thì ko sàn nào có phần mềm trên PC.

IQ về Net trong 1-2 ngày. Từ Net về VCB thì ngoài phạm vi BO nên mình ko rõ. IQ chỉ có Net nhé, ko có Webmoney.

Ngoài IQ ra thì ko sàn nào có phần mềm trên PC.
thấy trong mục rút tiền nó có WEBMONEY giờ bỏ rồi hả bác? tại WEBMONEY có đại diện ở VN nên tính mở tài khoản ở đó cho tiện

thấy trong mục rút tiền nó có WEBMONEY giờ bỏ rồi hả bác? tại WEBMONEY có đại diện ở VN nên tính mở tài khoản ở đó cho tiện
Webmoney dạo gần đây có khá nhiều thằng bỏ chắc đang bị gì đấy, bác cứ làm cái net hiện nay là ổn nhất.

Webmoney dạo gần đây có khá nhiều thằng bỏ chắc đang bị gì đấy, bác cứ làm cái net hiện nay là ổn nhất.
7-8 năm trước có tạo nhiều account bên moneybooker để kiếm tiền trên mạng, hình như 5-7 cái gì đó, giờ chả nhớ mật khẩu, gửi email kêu nó gửi link reset mật khẩu nó cũng không gửi, nhiều khi bị nó limit rồi cũng nên, nên đành tạo bên neteller vậy.

Bình thường nha bác.
Cái thằng Neteller hoặc skrill nó bắt xác nhận vị trí, mình lấy điện thoại làm toàn lỗi (chắc thằng google nó ghi địa chỉ không giống CMDN) nên mình upload giấy nộp tiền (có nhờ bank ghi địa chỉ theo CMND) được không bác? chứ giờ bị tạm khóa tài khoản cả 2 thằng netelleer và skrill luôn rồi, tiền thì bị kẹt trong đó, tài khoản bank thì không nhiều. chán

Cái thằng Neteller hoặc skrill nó bắt xác nhận vị trí, mình lấy điện thoại làm toàn lỗi (chắc thằng google nó ghi địa chỉ không giống CMDN) nên mình upload giấy nộp tiền (có nhờ bank ghi địa chỉ theo CMND) được không bác? chứ giờ bị tạm khóa tài khoản cả 2 thằng netelleer và skrill luôn rồi, tiền thì bị kẹt trong đó, tài khoản bank thì không nhiều. chán
Mình nghĩ là được. Bác cứ up lên đi. Nếu không được thì nó báo thôi, có mất gì đâu.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,067 Xem / 65 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 277 Xem / 20 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,983 Xem / 82 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 173 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 100 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 113 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 233 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên