Tổng kết TraderViet Talks 07 tại Đà Nẵng - tài trợ bởi FxPro: Chắc phá kỷ lục Guinness

Tổng kết TraderViet Talks 07 tại Đà Nẵng - tài trợ bởi FxPro: Chắc phá kỷ lục Guinness

admin

Administrator
Thành viên BQT
410
5,911
Vào thứ Bảy ngày 20/07 cuối tuần qua, buổi TraderViet Talks 07 diễn ra tại Đà Nẵng có lẽ đã phá kỷ lục Guinness là buổi "xông hơi tập thể" có đông trader tham dự nhất trong lịch sử trading Việt Nam. Lý do là Đà Nẵng rất nóng nhưng 100 anh em vẫn đến tham dự và ngồi kín chỗ phòng offline, cộng thêm hệ thống máy lạnh của quán cafe bị sự cố trục trặc nữa, khiến cho nhiệt độ phòng tăng cao cực kỳ. Rốt cuộc kết thúc buổi Offline xong, anh em người ngợm đều đầy mồ hôi.

Nhưng, thật ngạc nhiên, hầu như tất cả anh em Đà Nẵng đều ngồi đến cuối giờ buổi TraderViet Talks. Anh em miền Trung quả thật là kiên cường và ... gồng quá dữ.

TraderViet và FxPro - nhà tài trợ cho sự kiện - xin cảm ơn 100 anh em đã có mặt trong buổi TraderViet Talks vừa qua. TraderViet hi vọng sẽ có thêm 1 lần trở lại Đà Nẵng xinh đẹp vào dịp cuối năm nay, ở thời điểm ít nóng hơn nhé. Anh em hãy đợi TraderViet nhé.

Trong suốt buổi TraderViet Talks, anh em đã cùng nhau chơi game để nhận phần thưởng dưới 10 tỷ và dưới 20 tỷ, cùng nhau chia sẻ các kiến thức kinh nghiệm về trading, cùng nhau trả lời các câu hỏi độc lạ của dân trader, đại khái như "Làm sao kiếm được 1 tỷ VND từ 1 triệu". Dù nóng nhưng vẫn cứ vui đúng không anh em? Cháy tài khoản quen rồi thì nóng chút có sao đâu.

Xin cảm ơn 100 anh em miền Trung đã tham gia chương trình. Hẹn gặp lại anh em ở chương trình tiếp theo của TraderViet nhé.

Mời anh em xem video clip tóm tắt chương trình TraderViet Talks 07 - tài trợ bởi FxPro vừa qua

Sau đây là một số hình ảnh:

TraderViet Talks diễn ra tại Cafe Trung Nguyên Legend

Anh em đến sớm đang check in. Mặc dù chương trình 8g45 mới bắt đầu nhưng nhiều anh em đã đến trước 8g00 luôn. Quá nhiệt tình !

Tranh thủ thêm 1 shot hình deep để up facebook

Admin @DuongHuy lên chào anh em đầu giờ và chuẩn bị chơi game trắc nghiệm bựa cùng anh em

Không khí chơi game cực kỳ nóng luôn. Chắc vì lý do này mà dàn máy lạnh của quán bị hư?

Anh em đoạt giải lên nhận quà với giải thưởng dưới ... 10 tỷ

Bạn @Nhật Hoài chia sẻ về Price Action rất hay, được nhiều anh em hưởng ứng

Phần trao đổi và trả lời câu hỏi được admin @DuongHuy dẫn chương trình. Khá nhiều câu hỏi thú vị kiểu như "Làm thế nào để không bị thua lỗ" hay "Tỷ lệ thua lỗ của Trader Việt Nam là bao nhiêu" đã được đặt ra cho cộng đồng để cùng bàn thảo.

Nghỉ giữa giờ là lúc anh em trò chuyện rôm rả về rất nhiều chủ đề trading, nào là cách trade, cách chống cháy tài khoản... các kiểu

Bạn @Bianas chia sẻ thêm kiến thức về trading cho anh em trong phần chia sẻ kiến thức cuối chương trình.

Admin @DuongHuy lên chào tạm biệt và cảm ơn anh em miền Trung đã tham gia TraderViet Talks 07

Anh em nhận quà tặng của nhà tài trợ FxPro và ra về, kết thúc chương trình thật vui vẻ và bổ ích.

Giới thiệu sách Trading hay
Thấu hiểu Hành vi giá Thị trường Tài chính - Understanding Price Action

Là quyển sách hướng dẫn giao dịch Phương Pháp Price Action của Bob Volman, chỉ sử dụng duy nhất một đường MA và cấu trúc thị trường cùng hành vi giá để tìm kiếm lợi nhuận
legend - huyền thoại, nghe cái tên là có cảm giac "một lần rồi mãi mãi". TraderViet thi còn quay lại, không có "một lần rồi mãi mãi" quên ace ĐN đâu, có tai trợ là họ sẽ đi. Mà ở đâu có traders, ở đó có sàn tài trợ.
Ý tui là nói quán cà phê legend ĐN này cho nó "một lần rồi mãi mãi" luôn đi. Cộng đồng mình hơi bị lớn, các quán khác cần biết mà đón tiếp TraderViet cho chu đáo. Tương lai mất khách, đừng đùa!
Phòng diện tich bao nhiêu, thi thiết kế dàn lạnh cho phù hợp. Dù thiết kế đủ mà tiết kiệm tắt bớt máy, để các máy còn lại chạy hết công suất thì hê thông làm lạnh cung mau hỏng.

đã chiêm ngưỡng được dung nhan bác @DuongHuy nghe đồn đẹp trai lắm, ai dè xấu hơn em. :D cám ơn bác và team TraderViet đã chia sẽ nhưng kiến thức bổ ích cho trader miền trung. chúc diễn đàn ngày càng lớn mạnh.

Xông hơi tập thể, buổi offline ướt át. haha
Cảm ơn TraderViet, mong ae sớm trở lại Đà Nẵng.

thanh niên cầm theo cục gạch mặc kệ bọn xung quanh toàn sờ mát phòn nên cũng k chơi luôn game trắc nghiệm hà hà

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 600 Xem / 33 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 187 Xem / 17 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 127 Xem / 5 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên