Tổng kết TraderViet Talks 11 tại Đà Nẵng - tài trợ bởi FxPro: Mưa bão không cản được anh em!

Tổng kết TraderViet Talks 11 tại Đà Nẵng - tài trợ bởi FxPro: Mưa bão không cản được anh em!

admin

Administrator
Thành viên BQT
410
5,911
Vào thứ Bảy ngày 02/11 cuối tuần qua, buổi TraderViet Talks 11 diễn ra, có lẽ TraderViet không có duyên lắm với Đà Nẵng. Lần trước tới thì nắng nóng khủng khiếp, lần này sự ảnh hưởng của cơn bão miền trung gây mưa liên tục cả ngày thứ 7.

Tuy nhiên, không phụ lòng của TraderViet, gần 70 anh em vẫn không quản ngại mưa gió để đến tham dự và hầu như tất cả anh em Đà Nẵng đều ngồi đến cuối giờ buổi TraderViet Talks.

TraderViet và FxPro - nhà tài trợ cho sự kiện - xin cảm ơn gần 70 anh em đã có mặt trong buổi TraderViet Talks vừa qua. TraderViet hi vọng sẽ có thêm 1 lần trở lại Đà Nẵng xinh đẹp vào dịp năm tới 2020 với thời tiết thuận lợi hơn nhé.

Dưới đây là clip và hình ảnh tại buổi event TraderViet Talks 11 tài trợ bởi FxPro:

Anh em chơi game trắc nghiệm đầu giờ

Nhận quà tặng chiến thắng từ FxPro & TraderViet

Trao đổi - chia sẻ

Các anh em làm quen với nhau

Trả lời câu hỏi trực tiếp

Nhận quà cuối giờ từ nhà tài trợ FxPro

Xin cảm ơn gần 70 anh em miền Trung đã tham gia chương trình. Hẹn gặp lại anh em ở chương trình tiếp theo của TraderViet nhé.

Giới thiệu sách Trading hay
Đánh Bại Thị Trường Forex - Tư duy khác biệt và các kỹ thuật giao dịch của chuyên gia quản lý quỹ triệu đô

Sách chia sẻ kiến thức và kinh nghiệm trading từ một chuyên gia quản lý quỹ, cùng các kỹ thuật giao dịch giúp quỹ này đứng trong top nhiều năm
Chỉnh sửa lần cuối:
xin in4 bạn nữ mặc áo đen bên cạnh thánh bianas

hẹn TraderViet sang năm

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 84 Xem / 5 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 164 Xem / 14 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 533 Xem / 28 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên