Tổng quan USD - Dầu - Vàng tuần giao dịch 16/09 - 20/09 dưới góc nhìn đồ thị P&F

Tổng quan USD - Dầu - Vàng tuần giao dịch 16/09 - 20/09 dưới góc nhìn đồ thị P&F

Cái xu hướng tăng thì giờ nó quá rõ rồi :D, vấn đề là nó không đến từ OPEC mà lại đến từ chiến tranh, đúng là thị trường nó luôn là cái gì đó biến ảo!!!

nghía con gold thấy cũng thơm, nhưng thui để phiên âu mỹ xem sao

Chỉnh sửa lần cuối:
Vâng, ngủ dậy mất mẹ lệnh OIL, méo có cơ hội nhồi nhét cái qq j, ngay nến mở cửa Gap lên hit target ... @Mạc An ơi.... đắng lòng quá em, đc có 565 pip :((((
sao.ko sell xún ở 63....
năm thuở 10 thì mới có cú ăn.đậm vậy
e còn nhớ 2011 oil từ 98 phóng 1 phát 113...trong 5p vụ libya...cú đó e ăn no 1 năm...lúc đó máu quánh 2 lot...

Không biết các Bác soi kèo sao chứ e thì GAP lên 63, tp rồi lại táng xuống từ 63, giờ vẫn giữ lệnh sell. Có tăng được phải hết phiên Âu, chuyển sang phiên Mỹ e lại tìm điểm BUY. Mấy ông trùm dầu muốn dầu tăng nhưng có những ông trùm to không kém muốn dầu giảm. Không có vụ tấn công nhà máy dầu chắc giờ em đang chìm trong biển dầu rồi. Phiên Mỹ em lại tìm điểm bắn lên 63. Dầu giật mạnh lướt sóng phê lắm các Bác ơi.

sao.ko sell xún ở 63....
năm thuở 10 thì mới có cú ăn.đậm vậy
e còn nhớ 2011 oil từ 98 phóng 1 phát 113...trong 5p vụ libya...cú đó e ăn no 1 năm...lúc đó máu quánh 2 lot...
Không biết các Bác soi kèo sao chứ e thì GAP lên 63, tp rồi lại táng xuống từ 63, giờ vẫn giữ lệnh sell. Có tăng được phải hết phiên Âu, chuyển sang phiên Mỹ e lại tìm điểm BUY. Mấy ông trùm dầu muốn dầu tăng nhưng có những ông trùm to không kém muốn dầu giảm. Không có vụ tấn công nhà máy dầu chắc giờ em đang chìm trong biển dầu rồi. Phiên Mỹ em lại tìm điểm bắn lên 63. Dầu giật mạnh lướt sóng phê lắm các Bác ơi.
Sau ngày hôm qua mình mới biết có rất nhiều anh em trade Oil :D

Sau ngày hôm qua mình mới biết có rất nhiều anh em trade Oil :D
Trade nhiều chứ Bác. E trade IC, đòn bẩy x500. Vào 1lot ký quỹ 11 usd, tk có 1000 usd có thể vào 10 lots dầu, biên độ đi 100 pips hoặc như hôm nay đi từ trên xuống 300 pips thì gồng lời toát mồ hôi. Ôi dầu ơi.
Cơ mà không quản lý vốn tốt sml ngay.

Có Bác nào Buy Oil chưa? Sell xuống, chốt rồi lại Buy lên. Đi hai chiều thế này liệu Market có vùi dập không các Bác?

Đính kèm

98.8 KB · Xem: 5

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 319 Xem / 33 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 84 Xem / 18 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 597 Xem / 46 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 312 Xem / 2 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên