1. [Topic] Chia sẻ cơ hội trade chứng khoán và cổ phiếu Mỹ. Anh em chứng khoán định im lặng đến bao giờ

[Topic] Chia sẻ cơ hội trade chứng khoán và cổ phiếu Mỹ. Anh em chứng khoán định im lặng đến bao giờ
    08/03/2019
    1,266 lượt xem
    Chào tất cả anh em trên diễn đàn

Hiện tại mình thấy trên diễn đàn các mảng như forex, crypto, bitcoin có rất nhiều thành viên quan tâm. Cùng nhau bàn luận chiến lược, kiến thức các kiểu. Duy chỉ có mảng chứng khoán Mỹ, mình không hiểu sao nó lại có thể ảm đạm đến thế này.

Dù vậy mình vẫn muốn lập ra một mục trao đổi chiến lược và kiến thức về món chứng khoán Mỹ. Dù ít dù nhiều, dù là người có kinh nghiệm hay chưa có cũng đều có thể có một nơi để trao đổi, để thắc mắc, để chia sẻ,để tìm kiếm thông tin.

Vào mỗi buổi chiều tầm 1h-1h30 mình sẽ lên bài để các bạn vào comment. Anh em có thể chia sẻ bất cứ điều gì mà anh em cho là hay, thú vị như chiến lược giao dịch, kiến thức, thông tin, tin tức, câu chuyện nào đó, góp ý, thắc mắc,.... đều được.

Mong rằng Anh em đừng bỏ qua Topic này, chúng ta muốn trade tốt lên thì phải hỗ trợ lẫn nhau. Hi vọng topic này sẽ nơi kết nối anh em trader chứng khoán lại với nhau. Mọi người góp ý nhé. Vì tương lai CFD Index không còn lạnh giá!

Cảm ơn các bạn rất nhiều!

Xem thêm
    10 Quy Tắc Bất Di Bất Dịch Của Một Price Action Trader
    Mô Hình Hai Nến Đảo Chiều - Kỹ Thuật Bắt Đỉnh Đáy Trong Price Action
    George Soros - Tư Duy Và Triết Lý Giao Dịch Của Một Huyền Thoại Đầu Cơ
    Cách Học Trade Hiệu Quả Qua Chia Sẻ của Brett Steenbarger - Chuyên Gia Tâm Lý Thị Trường
    Phân Tích Vàng & Forex Theo Price Action Tuần Mùng 3 - Mùng 7 Tết Canh Tý
    Mô Hình Tam Giác Cân - Phương Pháp Và Mẹo Giao Dịch Kiếm Lợi Nhuận
    Phân Tích Vàng & Forex Theo Price Action Tuần 06/01-10/01
    10 Quy Tắc Bất Di Bất Dịch Của Một Price Action Trader - Tiếp Theo
    Đang tải...
  2. Hunter287

Hunter287

305
    1,147
    Cho mình hỏi chút là có thể giao dịch chứng khoán Mỹ trên broker nào được nhỉ? Sàn của mình thì chỉ hỗ trợ US30 thôi.

XM VIỆT NAM bài này.
  3. Hunter287

Hunter287

305
    1,147
    NamVu82, XM VIỆT NAM and namnv1511 bài này.
  4. gioi hv

gioi hv

58
    38
    Kinh tế thế giới đang trong giai đoạn nhiều rủi ro. Giờ vào cũng ớn lắm mặc dầu được phép bán khống!

5. cảm ơn bạn đã quá khen

NamVu82 bài này.
  6. hotboyx

hotboyx

131
    132
    có sàn nào đầu tư chứng khoản Mỹ kiểu dài hạn và được nhận cổ tức ko bạn, chứ toàn sàn trade nhanh thì được ,hold lâu hình như phí cao lắm

7. Chào bạn .Hiện tại sàn XM có tài khoản Share chuyên giao dịch cổ phiếu với mức phí giao dịch(Spread) cực thấp và không có phí qua đêm vì đây là tài khoản mua trực tiếp cổ phiếu .
    Bạn tham khảo thêm tại đây :https://traderviet.com/threads/gioi-thieu-tai-khoan-moi-chuyen-giao-dich-cfd-stock-cua-xm.24378/
    Fanpage hỗ trợ :https://www.facebook.com/forexviet.xm

Bình luận mới nhất

• k0aica trong Hệ thống giao dịch 816 Xem / 26 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    AETOS
    OlympTrade
    OctaFX
    LiteForex
    Infinox Capital Ltd.
    FXCM