(Trader Bựa) Giúp bạn thân là TRADER chốt lời và cái kết

captainfx

Editor
Trial mod
2,022
13,193
Bài viết của anh Dương Huy đăng trên group FB Anh Em TraderViet Thiện Lành
-------------

GIÚP BẠN THÂN LÀ #TRADER CHỐT LỜI VÀ CÁI KẾT

Hôm bữa ngủ dậy, thấy thằng bạn cũng hành nghề #trader ở cùng phòng trọ gục bên bàn làm việc, trước mặt là cái #MT4 đang mở và một loạt lệnh có lời, tôi nghĩ "chắc gồng cả đêm đến khi có lời rồi mệt ngủ mất" nên tôi nhanh tay chốt sạch lệnh giúp bạn. Chốt xong, tôi đi làm, trong bụng vui mừng vì đã giúp được thằng bạn thân thiện lành của mình.

Đến trưa, thấy điện thoại nó, tôi nghĩ nó gọi qua cảm ơn. Tôi bốc máy lên và nói "Sao, cảm ơn tao hả? Thôi chiều làm kèo bia được rồi". Ai dè nó vừa chửi vừa khóc rồi kêu váng lên "Cháy rồi, cháy rồi. ĐMM". Tôi bảo "Tao chốt lời CMN hết cho mày từ sáng, cháy cái gì nữa". Nó kêu "ĐM. Đó là mấy lệnh tao đánh hedge lại cái tài khoản bên kia. Tự nhiên mày chốt sạch, giờ giá chạy thêm làm đầu bên kia cháy CMN mất rồi. Giúp giúp cái đé*"

Tình bạn chúng tôi tan vỡ từ đó

P/S: Anh em thấy không, làm người tốt trong lĩnh vực trading đâu có dễ

Giới thiệu sách Trading hay
Nhật Ký Giao Dịch Thực Chiến của Phù Thủy Thị trường Tài Chính

Sách chia sẻ 05 tháng giao dịch thực tế trên thị trường tài chính, sử dụng Price Action và Mô hình Biểu đồ của Phù thủy trader Peter Brandt, người có gần 50 năm kinh nghiệm trading và đạt lợi nhuận bình quân 68% lợi nhuận mỗi năm
vãi hàng. bác vui tính quá. Giúp nhiệt tình thế thì léng phéng có ngày mất mạng chứ chả phải mất bạn đâu

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,461 Xem / 91 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 347 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 311 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên