Trader cần Coder . $$$

Trader cần Coder . $$$

Trader cần Coder . $$$
Làm sao mà cháy dc nếu code theo đúng ý tưởng của tác giả
Bạn kỳ vọng lời báo nhiêu phần trăm 1năm? Ăn được 1 usd thì gồng lệnh cả 1000, chóng mặt lắm đấy. Mình xẽ gì cho bạn 1 con tương tự test thử. Khác chút là phát đầu 2 lót buy thì kèm 1 lót sell, sell top 2 lot

Bạn kỳ vọng lời báo nhiêu phần trăm 1năm? Ăn được 1 usd thì gồng lệnh cả 1000, chóng mặt lắm đấy. Mình xẽ gì cho bạn 1 con tương tự test thử. Khác chút là phát đầu 2 lót buy thì kèm 1 lót sell, sell top 2 lot
Nếu dc thì cám ơn bạn rất nhiều:)

Nếu dc thì cám ơn bạn rất nhiều:)
EntryType = 0 thì nó vào lệnh sell khi giá đóng nhỏ hơn ma20 của BBand,
EntryType = 1 thì nó vào lệnh sell khi giá đóng nhỏ và giá mở của lớn hơn Band dưới của BBand,(nếu RSI = true thì vào lệnh sell khi RSI nhỏ hơn RSISellLevel, khi RSI < 20 thì vào lênh BUY)
EntryType = 2 thì nó vào lệnh sell khi giá lớn nhất nhỏ hơn Band dưới của BBand,,(nếu RSI = true thì vào lệnh sell khi RSI nhỏ hơn RSISellLevel, khi RSI < 20 thì vào lênh BUY)
EntryType = 3 thì nó vào lệnh sell khi giá đóng nhỏ hơn giá mở cửa,,(nếu RSI = true thì vào lệnh sell khi RSI nhỏ hơn RSISellLevel, )
EntryType = 4 thì nó vào lệnh sell khi giá đóng nhỏ hơn ma21 TF M1, ,(nếu RSI = true thì vào lệnh sell khi RSI nhỏ hơn RSISellLevel,)
EntryType = 0 (default) thì nó vào lệnh sell khi giá đóng nhỏ hơn Band giữa của BBand,(nếu RSI = true thì vào lệnh sell khi RSI nhỏ hơn RSISellLevel,)
Bạn test với 2K hoặc hơn nhé.
P/S nhớ vụ cà phê à

Đính kèm

• v1.4.rar
    79.7 KB · Xem: 26
Chỉnh sửa lần cuối:
Quên, để BBandWidth = 0 nếu không dùng hoặc = tỉ lệ tương ứng với TF sử dụng, TP khoảng 0.6 thôi cho lành

Chỉnh sửa lần cuối:
EntryType = 0 thì nó vào lệnh sell khi giá đóng nhỏ hơn ma20 của BBand,
EntryType = 1 thì nó vào lệnh sell khi giá đóng nhỏ và giá mở của lớn hơn Band dưới của BBand,(nếu RSI = true thì vào lệnh sell khi RSI nhỏ hơn RSISellLevel, khi RSI < 20 thì vào lênh BUY)
EntryType = 2 thì nó vào lệnh sell khi giá lớn nhất nhỏ hơn Band dưới của BBand,,(nếu RSI = true thì vào lệnh sell khi RSI nhỏ hơn RSISellLevel, khi RSI < 20 thì vào lênh BUY)
EntryType = 3 thì nó vào lệnh sell khi giá đóng nhỏ hơn giá mở cửa,,(nếu RSI = true thì vào lệnh sell khi RSI nhỏ hơn RSISellLevel, )
EntryType = 4 thì nó vào lệnh sell khi giá đóng nhỏ hơn ma21 TF M1, ,(nếu RSI = true thì vào lệnh sell khi RSI nhỏ hơn RSISellLevel,)
EntryType = 0 (default) thì nó vào lệnh sell khi giá đóng nhỏ hơn Band giữa của BBand,(nếu RSI = true thì vào lệnh sell khi RSI nhỏ hơn RSISellLevel,)
Bạn test với 2K hoặc hơn nhé.
P/S nhớ vụ cà phê à
Cám ơn bác nhiều để test thử

Hi .. Mình cần 1ban code 1indicator: vẽ biểu đồ tính tổng 2lenh:buy eur/usd +sell GBP/usd,.. Hoặc ngược lại: sell eur/usd + buy GBP/usd.. Thank và hậu tạ..

Đây là 4 script dành cho bạn:
1. Đóng tất cả các lệnh đang sell (của tất cả cặp tiền)
2. Đóng tất cả các lệnh đang buy (của tất cả cặp tiền)
3. Đóng tất cả các lệnh chờ
4. Close all tất cả các lệnh đang chạy

Nhân đây mình muốn tìm script chỉ đóng tất cả các lệnh đang buy hoặc đang sell của riêng 1 cặp tiền, bạn nào biết chỉ giúp mình nhé. Tks

bạn có script như video dưới này ko, share mình với, ;)
Xem thêm chi tiết: https://www.youtube.com/watch?v=E2GwEOcF9Wo

bạn nào code dum robot đơn giản này với.
xét cây nến lúc 2h của thị trường..
nến tăng (giá close > giá open) thi cho lệnh Buy
nến giảm ( giá close< giá open) thì SELL
còn SL va TP thi mình có thể điều chỉnh được

nhờ các bác viết ea theo chiến thuật này.
Screenshot (17).png
Screenshot (18).png
Screenshot (19).png
dùng indi tải dưới ạ. thanks trước ạ

Đính kèm

• Laguerre-ACS1.rar
    2.6 KB · Xem: 17
Nhờ các bác coder xem giúp mình ea này với nhé, nó bị lỗi không chạy được. Sửa lỗi rùi ae test thử xem.

Đính kèm

• Larry_Williams_EA.mq4
    44.2 KB · Xem: 14

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 96 Xem / 13 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 54 Xem / 2 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 405 Xem / 45 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 56 Xem / 3 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,938 Xem / 81 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 214 Xem / 9 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 999 Xem / 47 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên