Trader kiếm được lợi nhuận bao nhiêu mỗi tháng thì ổn?

Công thức này lúc thuyết trình làm thêm 1 file excel đưa lên nữa là tuyệt vời luôn. Đảm bảo hội trường vỗ tay nồng nhiệt. Thích mau giàu thì tăng tỷ lệ % lên thôi. Excel cỡ nào nó tính cũng ra hết
File excel kiểu này tính ra số ko đọc nổi luôn đó a Huy!

Công thức này lúc thuyết trình làm thêm 1 file excel đưa lên nữa là tuyệt vời luôn. Đảm bảo hội trường vỗ tay nồng nhiệt. Thích mau giàu thì tăng tỷ lệ % lên thôi. Excel cỡ nào nó tính cũng ra hết

Minh họa ngay và luôn cho bác DuongHuy :D

nếu trade for fun thì tá lả, còn trade for living thì newbie mà real trade nên xác định: GIỮ ĐƯỢC TIỀN cái đã, trong vòng 3 tháng ko mất tiền là thành công. rồi bước tiếp là test cái trading system & nguyên tắc trading of mình, tồn tại dc mới tính tiếp bước 3, 4,...sau đó mới nên nghĩ kiếm tiền.

Mình trade cũng được gần 2 năm rồi, dùng cũng nhiều phương pháp và thua lỗ cũng kha khá, nhưng khoảng 3 tháng nay chỉ dùng 1 phương pháp, tài khoản đã ổn định ko lỗ nữa và có xu hướng tăng, hi vọng phương pháp hiện tại phù hợp với mình. Mình cảm thấy có rất nhiều phương pháp nhưng quan trọng nhất vẫn là kiểm soát bản thân thôi

Mình trade cũng được gần 2 năm rồi, dùng cũng nhiều phương pháp và thua lỗ cũng kha khá, nhưng khoảng 3 tháng nay chỉ dùng 1 phương pháp, tài khoản đã ổn định ko lỗ nữa và có xu hướng tăng, hi vọng phương pháp hiện tại phù hợp với mình. Mình cảm thấy có rất nhiều phương pháp nhưng quan trọng nhất vẫn là kiểm soát bản thân thôi
Phương pháp của bạn có kiếm ra lợi nhuận hay ko do bạn có kiên định vs pp đó hay ko ---- bất kì
ai cũng nghĩ đc pp kiến lợi nhuận tốt nhất từ trc đến nay ko ai biết đến điều quan trọng là bạn phải tin tưởng vào pp của mình ngay cả khi thị trường ko ủng hộ nó ( trích ) :p

Phương pháp của bạn có kiếm ra lợi nhuận hay ko do bạn có kiên định vs pp đó hay ko ---- bất kì
ai cũng nghĩ đc pp kiến lợi nhuận tốt nhất từ trc đến nay ko ai biết đến điều quan trọng là bạn phải tin tưởng vào pp của mình ngay cả khi thị trường ko ủng hộ nó ( trích ) :p
tốt hơn cả là trong pp đó có phần quản lý rủi ro

TK 10k,mỗi tháng kiếm 2k mỗi ngày kiếm 100$, tức là 1% ngày. Nếu đánh 01 lot thì chỉ cần ăn 10 pip/ngày. Em tính đúng ko các bác ???

TK 10k,mỗi tháng kiếm 2k mỗi ngày kiếm 100$, tức là 1% ngày. Nếu đánh 01 lot thì chỉ cần ăn 10 pip/ngày. Em tính đúng ko các bác ???

Bác tham gia tổ chức lừa đảo Fintech Group đi, tụi nó phát cho bác file excel, nắm kéo xuống 1 phát là xong khỏi mất công tính chi mệt. Trong con robot Fintech Pro cũng vậy, bác thích bao nhiêu % một ngày thì cứ nhập lệnh vào, nó sẽ giải quyết hết cho bác, không cần tính bác nhé, đầu óc là phải để dành cho việc thư giãn ăn chơi. :D

Trade có lời, rồi tiền vốn + tiền lãi trade tiếp và cứ thế đừng bao giờ rút tiền ra thì sẽ giàu! nếu lời ổn định thì sau 1 thời gian số tiền sẽ rất lớn (Ví dụ vốn 100$, mỗi tháng lời 100%, sau 15 tháng số tiền đó là 1.638.400$) Mình chỉ tính chơi cho vui thôi, xin đừng chém!
thua 1 quả, cho nghỉ ngoi may thang lay lai tinh than, ko mat tinh than vi thua lon cung mat suc vi phai vao nhieu lenh ... :v

thua 1 quả, cho nghỉ ngoi may thang lay lai tinh than, ko mat tinh than vi thua lon cung mat suc vi phai vao nhieu lenh ... :v
Giao dịch theo xu hướng và thời gian cho 1 lệnh cũng 1 hoặc 2 tuần hoặc hơn nữa nên cũng ko vào nhiều lệnh đâu bạn, chỉ có điều muốn đạt lợi nhuận cao thì phải chấp nhận % SL khá 1 chút nhưng vẫn đảm bảo tk vẫn có thể duy trì được

Các anh cho em hỏi em đánh lệnh 0.0x, tài khoản 3k, e lúc nào cũng giam lệnh đến xanh mới thoát, lợi nhuận đều đặn mỗi ngày khoảng 20 đô - 40 đô (khi có giao dịch tin tức) thì phương pháp này có thể tồn tại đc với thị trường k ạ? Có khi nào lệnh thua đi xa quá đến tết mới thoát đc hoặc k baoh trở lại đến cháy tk đc k nhỉ? (vì vào lệnh quá nhỏ k đặt sl chỉ đặt tp)

Các anh cho em hỏi em đánh lệnh 0.0x, tài khoản 3k, e lúc nào cũng giam lệnh đến xanh mới thoát, lợi nhuận đều đặn mỗi ngày khoảng 20 đô - 40 đô (khi có giao dịch tin tức) thì phương pháp này có thể tồn tại đc với thị trường k ạ? Có khi nào lệnh thua đi xa quá đến tết mới thoát đc hoặc k baoh trở lại đến cháy tk đc k nhỉ? (vì vào lệnh quá nhỏ k đặt sl chỉ đặt tp)
Nuôi 3 năm coi chừng đốt 1' nhé. Dân VN hay chơi kiểu nhiều lắm.

Bầu Kiên (nghe Tây đồn) đã đốt 300 triệu Trump (hơn 6000 tỷ) cũng bằng phương pháp này đấy.

Vài lần cutloss đầu tiên sẽ khá là khó khăn, nhưng sau khi cut quen rồi, bác sẽ thấy việc cutloss là hết sức bình thường, như hai mặt của một đồng xu, như đêm và ngày (ý tui muốn nói là có lỗ thì sẽ có lãi). Rồi sẽ đến lúc bác chẳng buồn nhớ là đã cutloss như thế nào nữa kia :D.

Vốn của bác 3k mà uýnh 0.0x (không cutloss) là quá nguy hiểm :D. Bác có biết tài khoản của một thành viên TraderViet, $1800 - nhưng nạp theo cent để thành 180.000 (uýnh bắt đầu từ 0.01 - không cutloss) vậy mà cãi lại sóng GBPUSD và khét lẹt nhé.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 601 Xem / 40 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 179 Xem / 19 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,423 Xem / 86 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 604 Xem / 46 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên