1. Trader Việt bị lừa bởi trò đầu tư chứng khoán Mỹ lấy cổ tức

Trader Việt bị lừa bởi trò đầu tư chứng khoán Mỹ lấy cổ tức
    03/11/2017
    141,919 lượt xem
    bạn có face tên gì vậy mình muốn ađ mong bạn tư vấn thêm dc ko sdt mình 0964103338

2. dọc bài này sớm thì mình đã rõ rồi ,ccũng mấy ngày nay bị bọn nó dụ vào sau đó tay kỹ thuâtj cho lệnh toàn 1-2 lót ,từ sáng đến tối cái chỉ cháy trong 30p.hôm nạp vào e đòi rút nó ko cho bắt phải gd 10 lót mới chịu .vậy là chưa kịp choi cổ phiếu mât s1k

Huan2051Anonymous86 bài này.
  3. trading có sung sướng và dễ kiếm tiền ko mọi người? e muốn tìm hiểu:eek::eek::eek:

4. Các bạn cho mình hỏi. Sàn sigma capital có uy tín không vậy.

5. GKFX có hình AC MILAN k có "PRIME"

6. Em nào gọi tới thì gạ chịch giao lưu...anh nào thì gạ....gay....chạy mất dép ngay....kkk

7. Tinh Lai

Tinh Lai

9
    18
    Suy nghĩ rồi mới commend nha.

Bạn là sale thì làm tốt công việc sale của mình ko mượn bạn ở đây bảo vệ công ty.
    Còn bạn là nhà đầu tư thì tìm hiểu cho kỹ rồi lên đây góp ý

8. Mình cũng bị như trường hợp này mất trắng 6k

9. Bác có bằng chứng gì ko mà đòi kiện nó?

10. để em cho bác thấy thị trường nó như thế nào đã chứ đừng vội mà vào

11. Em thấy cp cũng có nhiều sàn đòn bẫy 1:100 mà bác?

12. Có ai giúp mình với, không hiểu ma xui quy khiến mà mình ngã vào theo lời dụ dỗ của tv. Và đang sắp mất trắng mình k chịu vào vốn nữa thì tv thả mình luôn. Tk giờ âm sắp hết vốn rồi. Nó báo mình lệnh cân giờ k biết xử lý sao vì âm tele. Nếu lợi nhuận âm bằng cân bằng thì coi như xong hả các bác. Có còn đây dưa gì nữa k. E mu muội chưa hiểu j đã bước vào như bị bỏ bùa, cộng dốt nát để tv nó dắt, cơ sự này âu bài học quá đắt..chỉ muốn dứt k day dưa mà sợ có hệ lụy chi nữa k ạ. Nó có hết thông tin của mình ấy...có khi nào nó đòi nợ j k...e bấn loạn k suy nghĩ dc j nưa ấy.mong các bác giúp em

13. Mọi người ơi, mọi người cho em hỏi có nghe đến công ty TXTrade bao giờ chưa? Trang web họ là https://txtrade.com/.
    Có người ở công ty này cũng gọi điện cho em tư vấn đầu tư cổ phiếu lấy cổ tức. rồi tư vấn đầu tư mua dầu nhưng em không biết gì về công ty này.
    Mọi người có thông tin gì chia sẻ cho em biết với.
    Em cảm ơn ạ.

14. Chả sao hết. Chay tk coi như thêm bài học. Nếu ko cháy thì cắt âm rút về ăn chơi. Ai kiện với làm gì nổi bạn, thách cả họ nhà tư vấn với sàn luôn nhé bạn.

15. Ko có bữa trưa nào miễn phí. Nếu có lời dễ thế ko đến lượt bạn đâu. Đừng ngu mà đầu tư khi trước mặt bạn đang là1 miếng bánh nó vẽ ra. Có thằng tư vấn gọi cho tôi, tôi nói tôi ko quan tâm, nó bảo thị trường kiếm tiền nghìn tỷ mà anh ko đầu tư, tôi bảo nó dễ ăn thì gọi cả họ nhà em vào mà xơi nhé, nó cup máy luôn rồi.

Bình luận mới nhất

• Trucrau87 trong Trao đổi - Chia sẻ về Trading tổng quát 120,457 Xem / 329 Trả lời
  • ahihi123 trong Quyền chọn Nhị phân - Binary Options 34,248 Xem / 381 Trả lời
  • tranthien4297 trong Chuyện bên lề 2,033 Xem / 18 Trả lời
  • tuhacker trong Chuyện bên lề 1,393 Xem / 12 Trả lời
  • HồngPhong1931 trong Trao Đổi về Broker 736 Xem / 11 Trả lời
  • Hoangdg trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 32,726 Xem / 578 Trả lời
  • Hoangdg trong Trao đổi - Chia sẻ về Trading tổng quát 37,316 Xem / 557 Trả lời
  • Trần Tuấn Vĩ trong Hệ thống giao dịch 30 Xem / 1 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    Công ty Fintech eToro
    FP Markets
    FXCM
    EightCap
    FBS
    AETOS
    OlympTrade
    OctaFX