Trader Việt bị lừa bởi trò đầu tư chứng khoán Mỹ lấy cổ tức

Cái này do bác dỡ . e trade toàn đánh stocks chưa bao giờ thua. Bác kĩ năng ko có thì đánh 1 số mã tăng trưởng nhẹ ít biến động . Chẳng hạn như msft là mã cp tăng trưởng ổn dao động chưa bao giờ xuống quá 6 giá so với đỉnh trước 1 năm tăng cũng ~25 giá. Nếu có 5k bác chỉ cần mua tầm 5 lots rải nhẹ lệnh thì 1 năm sau cũng dc >10k .

Tốt nhất tự nghiên cứu trend chứ đừng nghe tư vấn, hôm trước ông bạn mình nghe tư vấn DIS chia cổ tức. Có 3k$ mà đặt cho mài 1.000cp hôm sau bật phát mấy giá -> toi
Bạn của bác bị ngáo ak. 3k mà mua ~ 1k cp . e chưa nghe thằng nào dám tư vấn khách mua quản trị dc 3 Giá vậy đó +.+

cái thị trường chứng khoán phái sinh quốc tế đúng là có thật.Cơ mà về VN nó bị biến thể.mình cũng làm khá lâu nên mình biết rõ hệ thống này đầu tiên là do ông Hùng gì đó hiện tại đang quản lý belfx với fxnet với nhiều cái lắm là đời đầu ở VN sau đó có mấy đứa nhân viên tách ra tên Tuấn Anh nó muốn làm chủ để lừa được nhiều hơn.Thằng Tuấn Anh nó mở đầu tiên là olofx ở tòa nhà ACB Đà Nẵng sau đó nó chuyển qua tầng 5 VNPT.sau này mở thêm mấy cái như fxlift với velmarket ở ĐN với Cần Thơ và Hà Nội.cái olofx lừa người ta dữ quá nên nó đổi qua velmarket..Lúc bắt đầu làm cũng vẽ màu hồng sau đó khách mình thua nhiều quá.họ chụp mấy cái tn của tụi chuyên viên hỗ trợ nên mình mới tìm hiểu cách thức hoạt đông..thật sự tụi nó toàn ôm tiền khách chứ có phải là sàn giao dịch đâu

Anh cũng từng làm việc như em, cũng hiểu rõ bản chất của thị trường này tại Việt Nam, chẳng qua do pháp luật Việt Nam còn quá lỏng lẽo. Một thời gian thị trường cũng sẽ bão hòa, rồi nhiều người cũng biết nhưng đến lúc đó họ đã ôm cục tiền BỰ :)

cái thị trường chứng khoán phái sinh quốc tế đúng là có thật.Cơ mà về VN nó bị biến thể.mình cũng làm khá lâu nên mình biết rõ hệ thống này đầu tiên là do ông Hùng gì đó hiện tại đang quản lý belfx với fxnet với nhiều cái lắm là đời đầu ở VN sau đó có mấy đứa nhân viên tách ra tên Tuấn Anh nó muốn làm chủ để lừa được nhiều hơn.Thằng Tuấn Anh nó mở đầu tiên là olofx ở tòa nhà ACB Đà Nẵng sau đó nó chuyển qua tầng 5 VNPT.sau này mở thêm mấy cái như fxlift với velmarket ở ĐN với Cần Thơ và Hà Nội.cái olofx lừa người ta dữ quá nên nó đổi qua velmarket..Lúc bắt đầu làm cũng vẽ màu hồng sau đó khách mình thua nhiều quá.họ chụp mấy cái tn của tụi chuyên viên hỗ trợ nên mình mới tìm hiểu cách thức hoạt đông..thật sự tụi nó toàn ôm tiền khách chứ có phải là sàn giao dịch đâu
Cảm ơn bạn, thông tin vô cùng bổ ích

nói chứ tui này giang hồ lắm t cũng k dám cho số điện thoại.cách tốt nhất là bạn đừng có ý định bỏ tiền vô.nếu lỡ bỏ thì tìm mọi cách rút ra.còn đang lỗ thì cứ trade mấy mã cơ bản .huề vốn là rút
tui mới vô tiền chưa đâu tư, mình đang ở sàn fxlift thì sao nek ???

FRMARETS là lừa đảo khách hàng. Tư vấn sai lệch. Các bạn sa lầy vào thì sẽ không rút chân ra được. Tôi đã đầu tư $3,000 và mất trắng. Có những khoản chi phí trên trời lúc lôi kéo khách hàng thì họ không nói, chỉ cốt đưa mình vào thị trường không không khác gì vay nặng lãi. Các bộ phận đổ tội cho nhau để né trách nhiệm. Mồi chài khách hàng rất nhiều nhưng điện thoại không liên lạc được khi khác hàng có vấn đề hoặc bị lỗ. Sắp tới sẽ có báo chí viết về tập đoàn lừa đảo này. Các bạn biết hãy tránh xa

E trước cũng bay 1 số do bọn ret dụ. H khôn ra đánh chắc gỡ lại rồi, nghe bọn tư vấn chỉ có nước chết, nó toàn dụ mình mua forex để ăn com. Có thể lời dc 1 ít lệnh là nó bảo cắt để ăn chắc mặc bền còn lệnh âm thì ko bao giờ kiu để sl là tuột luốt, tk sắp cháy thì hối nạp tiền vì giá sắp hồi phục đưa ra hàng tá lý do nghe rất thuyết phục.
Nói chung anh nào có đánh cổ phiếu e khuyên ko nên đánh những mã biến động mạnh, những mã chắc giá tăng ổn định như mcd fb visa msft đánh rất tốt lưu ý nên đợi giá xuống 1 chút rồi mua. Tránh những mã như ibm alibaba nvda amz gg ...

fgmarket cũng là cùng ổ với vel với fxlift với olofx.trước ở 344 đường 2-9 vnpt đà nẵng.giờ chuyển qua chỗ khác rồi.thằng quản lý của fgmarket nít ranh lắm 22-23 tuổi gì đó.tụi nó cũng dụ khách theo kiểu chia cổ tức với báo cáo doanh thu á bạn.cách tốt nhất bạn đã đầu tư thì rút sẽ mất phí và phải 4-5 ngày tiền mới về.bạn nên chỉ đầu tư vô cổ phiếu cứ nắm mấy mã msft apple alibaba boeing,để đó kiểu gì cũng lên .mình k rõ bên đó có phí qua đêm không nữa.nếu thấy lời hoặc hòa vốn thì nên rút vì tụi này nó đợi đủ số lượng tiền nhất định sẽ bùng tiền đó
XIN PHÉP ĐƯỢC CƯỜI VÀO MẶT BÁC 1 CÁI, BÁC TỎ RA NGUY HIỂM QUÁ CƠ .

fgmarket t lạ gì.t còn đi nhậu với thằng quản lý tên Tùng.bạn không biết cái gì thì im lặng.nó là lính của Tuấn Anh.thích nói tuổi t nói luôn là sn 94.tụi nó mới chuyển chỗ từ 344 2-9 đn qua chỗ khác..cùng 1 ổ với fxlift olofx velmarket...còn belfx với fxnet là của ông Hùng là cái nôi lừa đảo của tụi này
zai còn non dại lắm zai, ếch chết tại miệng ấy zai. hồ sơ xin việc còn lưu ấy zai. nó thích thì chỉ sau 1 đêm zai trôi lềnh bềnh trên sông ấy.

Tôi cũng vừa cháy tk đây nó luc nào cũng muốn đưa mình vào bước gọi vốn. Muốn gỡ lại nên nap them tiền cứ như vạy cho đến khi hết khả năng hoặc tự nhận ra điều gì đó thì ngồi nhìn tk cháy mà rơi nước mắt. Cũng may mắn là tôi chưa đi vay tiền nếu ko thì rất tệ và bây giờ lò mò lên đây học bài để tìm cơ hội làm lại. 8.5k cũng khó gỡ lắm với lẹnh 0.2 ạc ặc

Sàn chứng khoán phái sinh FGmarket cũng rủ mình mua cổ phiếu Mỹ mấy lần ,mình ko tham gia mà bên đó cứ gọi điện liên tục kêu là có thương vụ tốt ,sắp chia cổ tức lợi nhuận cao ,mình nói ko có tiền để đầu tư đâu bên đó lại nói mình đi vay mượn để đầu tư mới đau chứ
Tôi có mua cp lockheed nó có chia cổ tức 2usd/cp tôi mua 3.5lot được cộng 700ussd nhưng sau đó cp nó giam 10 giá suýt cháy tk lúc đó nhưng còn bonus giữ được đến bây giờ thì cháy vì gồng lệnh usd lẹnh này mình tự đặt chứ nó ko kêu gì hết. Đến khi nguy hiểm đến tk thì bắt đầu nó ra tay tư vấn cho rối thẻm ví dụ đặt lệnh ngược để khỏi chây tk sau đó là đến bước bơm vốn. Chủ yếu là nó đưa mình vào con đường bơm vốn thôi

fxonus, fxnet, mexgroup... thiếu gì mấy ông Việt Nam dạng offshore broker làm trò này. Mấy bạn nhân viên thất đức quá
Chính xác như con cá thác lác hihi tôi nạp 5000 choi cp lỗ 1400 nạp tiếp 3500 cuu tk gỡ lại được 8500 sau đó lời thêm tk lẻn 15000 nhưng đang dính các lệnh âm khoảng 3000 nếu cắt lỗ vãn còn lời. Nó lai tư vấn usd sẽ tăng mạnh trở lại nên gồng lệnh ko cắt lỗ và mua tiếp cp dang tăng để gia tăng tk lấy ký quỹ cho các lệnh usd sau đó cp giảm gần cháy tk thì tư vấn tiếp nạp thêm 3000 để giữ cp thay gi cắt lỗ usd để lấy ký quỹ cho cp. Sau đó cp giảm tiếp âm ký quỹ đóng cp lỗ 9500. Sau đó usd lại giảm tiếp lỗ thêm 3000 vậy là sạch 15000 mà còn bị âm thêm 500 hic. Nó quá ác tuy là tiền của minh quyết định là do mình lệnh là do mình đặt nhưng nó tác động rất dữ mình muốn gỡ nên phải nạp thêm. Trong luc bối rối và thiếu thông tin thì hay mắc sai lầm nghe theo tư vấn và cuối cùng mất thedm tiền. Cũng may mắn là tôi ko nạp thêm nếu ko thì giờ này cũng cháy hết với usd rồi. Còn lại ít vốn hy vọng gỡ được mặc dù mong manh. Học phí 8.5k cũng chưa phải quá đắt vì học được nhiều điều nhất là sau thất bại cảm thấy gia đình vợ con gần gũi hơn cảm thấy thương vợ mình hơn và tôn trọng hơn gia đình hạnh phúc hơn hehe. Thị trường còn đó con người còn đây thì sợ gì ko có ngày gỡ lại.

5 tháng trước nghe giới thiệu của con bé làm của bọn fgmarkets . Nó mồi chài mua cổ phiếu apple. Mua xong cái âm liền vài tuần. May sao nó tăng lại . Xong lãi rút tiền 3 ngày chẳng thấy tiền về tưởng toi rồi *** lấy được. Lên thẳng công ty thì nó bảo hạn rút là 5 ngày. May hôm sau thì tiền về. Hú hồn... Toàn tiền đi vay để chơi mất thì chết
Cty của FGmarket ở đâu vậy Bác. E đang định nộp tiền vào nó. Rút tiền ra có nhanh dễ k bác.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,007 Xem / 83 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 322 Xem / 21 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,326 Xem / 77 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 219 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 109 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 135 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 234 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên