Trader Việt bị lừa bởi trò đầu tư chứng khoán Mỹ lấy cổ tức

- TÌm kiếm BROKER cũng như tìm Vợ vậy thôi.
Có những cô vk đối xử bề ngoài rất tệ với Ck, nhưng lúc nào cũng nghĩ đến ck con và gia đình. Có những cô đi đâu cũng ck con các kiểu.... nhưng về nhà thì khác.
Và phần lớn thì những ông ck thì chẳng nói gì nhiều về vk của mình.
Ở đây cũng vậy thôi. rất là hỗn độn, cơ những người lỗ thì ôm đắng nuốt cay ( như tôi chẳng hạn ). Nhưng cũng có những người có lời và rời khỏi thị trường (trong cùng 1 broker, tôi tai nghe và mắt thấy).
- Và xin đừng hỏi tôi đó là Broker nào, tôi sẽ không nói, vì sẽ đúng với ng này, không đúng với người khác.
- Bởi vậy, LÀM ƠN ĐỪNG LÊN ĐÂY VÀ THAN VÃN KIỂU NÀY, CHƠI ĐƯỢC CHỊU ĐƯỢC. TẠO CHỦ ĐỀ CHO CÁC BẠN SALE QUẢNG CÁO À.
- Trước khi tìm BROER thì hãy tiềm hiểu thị trường nó ntn đã, bản chất là gì, có bao nhiêu kẻ thù trên cái chiến trường với vũ khí là tiền này. Vân vân và mây mây.
- Lúc đó hãy tìm nhà môi giới. Như vậy bạn sẽ không bị mờ nhạt bởi kiến thức từ thị trường đưa lại hay là những lời hoa bướm từ broker như một số bác đã kể.
-----------------------------------------------------------------
Thân./.
chuẩn, rất công tâm.
à mà bác này cũng Broker à :)

Dạo trước cũng có e môi giới của 1 sàn nước ngoài có chi nhánh ở việt nam gọi cho mình bảo mua cfd cổ phiếu mỹ để nhận cổ tức, mình có hỏi cổ tức do ai trả, e ý bảo công ty phát hành cổ phiếu trả, hỏi cfd do ai phát hành e ý bảo công ty niêm yết ở mỹ phát hành nên chắc chắn được cổ tức, chứng khoán ở việt nam thì không có phát hành cái cfd kia nên mình cũng không rõ lắm, bác nào có rành về cái cfd kia không
mua cổ phiếu qua hình thức CFD được nhận cổ tức là thật 100% bạn nhé.

Bọn này có 1 đặc điểm chung là ở Đà Nẵng.
Cập nhật sàn mới nhất là :Velmarket đang dụ mình, mình yêu cầu cung cấp FCA thì báo là "anh không phải khách hàng của em"

==> Trong group có thành viên nào đã bị velmarket (công ty đại diện là nelson media ở đà nẵng) dụ mất hết tiền không? AE ta cùng nhau tụ lại để bọn chúng không lừa thêm nữa nào!!

Tôi cũng vừa cháy tk đây nó luc nào cũng muốn đưa mình vào bước gọi vốn. Muốn gỡ lại nên nap them tiền cứ như vạy cho đến khi hết khả năng hoặc tự nhận ra điều gì đó thì ngồi nhìn tk cháy mà rơi nước mắt. Cũng may mắn là tôi chưa đi vay tiền nếu ko thì rất tệ và bây giờ lò mò lên đây học bài để tìm cơ hội làm lại. 8.5k cũng khó gỡ lắm với lẹnh 0.2 ạc ặc
==> Y trường hợp của em lun. Thằng chuyên viên tác động mạnh. Đẩy minh đến thế huy động vốn.

2000$, nó đòi mình nạp tiếp 5000$, nhưng mình không ngu đâu, mình chỉ nạp 4000$ thôi, và nó cũng sắp hết rồi. .
Đùa thôi, mình nạp 1300$, sau nạp tiếp 700$, càng nạp càng chết, giờ mình xác định mất hết chỗ đó thôi. Càng vào càng chết, chúng nó tư vấn kiểu như cho mình cháy tài khoản luôn ấy. Ép mình nạp tiền để cứu. Thật nhẫn tâm và vô đạo đức.
==> Bác bị bên sàn nào đó? em bị bên sàn velmarket - công ty đại diện ở đà nẵng là nelson media

Y như bài tôi vừa gặp từ người tự xưng từ sàn FXGiants (giao diện web copy khá giống Hotforex)

Bảo mua cp Apple để 3/11 đc chia cổ tức => nhưng mình kiểm tra lịch chia cổ tức của apple thì làm gì có kế hoạch chia vào tg này.
=> tôi bỏ qua k màng tới mặc dù vẫn đc gọi thường xuyên đến giờ
Bác kiểm tra ở web nào chỉ em với

Em thấy mấy bác muốn lướt sóng thì sấp mặt là đúng rồi, đầu tư chắc chắn lâu dài vô thằng Apple thấy nó ok hơn thì không chịu. Em lời kha khá nhờ nó đó
Đợt vừa rồi đầu tư vào APPLE cũng kiếm đc 1 khoản kha khá mà bác.Tại thằng BMW nó trả cổ tức cao quá.Tham nên mất cũng ko có ít :D

Mà đợt vừa rồi dính vụ thằng BMW h đang sấp mặt nên đang tính ngừng 1 tg bác à
đúng rồi bác đợt vừa rồi ko hiểu sao cũng có 1 ông môi giới chào em mua cổ phiếu BMW nói nhận cổ tức gì đó nhưng em chưa hiểu ck quốc tế vs lại thấy ong goi suốt cũng nghi quá nên thôi hihi

đúng rồi bác đợt vừa rồi ko hiểu sao cũng có 1 ông môi giới chào em mua cổ phiếu BMW nói nhận cổ tức gì đó nhưng em chưa hiểu ck quốc tế vs lại thấy ong goi suốt cũng nghi quá nên thôi hihi
Thế cái ông gọi cho bác ở nhà môi giới nào vậy?

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 600 Xem / 31 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 187 Xem / 17 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 127 Xem / 5 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên