TraderViet Academy - Basic 1: Khoá học Phân Tích Kỹ Thuật theo chuẩn với chi phí chỉ bằng 1 bữa cafe

TraderViet Academy - Basic 1: Khoá học Phân Tích Kỹ Thuật theo chuẩn với chi phí chỉ bằng 1 bữa cafe

Bác @DuongHuy vào 10 lot vàng đi lấy tiền đài thọ đội ngũ giáo viên ra HN đào tạo anh em ngoài này với. Hóng buổi đào tạo MB...

Mình đăng ký trước bạn mình nhưng bạn ấy nhận được tin rồi, mình vẫn chưa, ad kiểm tra lại dùm mình nhé. Cám ơn ad.

Số người đăng ký hiện vượt quá số chỗ ngồi bác ạ. Nếu mai anh em đăng ký trước mà hủy buổi thì sẽ mở lại
Tối qua thấy buổi 1 mở lại, tôi đã đăng ký nhưng chưa thấy xác nhận, vừa đăng ký lại lần nữa, nhờ admin xác nhận để tôi đi chuyển tiền luôn một thể nhé, thanks bác.

các anh em ơi giờ ở HN muốn mua video hay livestream thì thanh toán kiểu gì nhỉ?

Anh em HN mong muốn có những buổi thế này quá !

giá như mà trước lúc bước chân vào forex(2016) mình gặp được các khóa học như thế này thì quá tuyệt vời, nhưng khổ cái là k biết gì forex gặp toàn bọn củ chuối dạy 1-2 buổi kiến thức k có gì mà học phí 15-40 củ.

Mong các anh ra HN ạ. Team có thể tính chi phí vào học phí ạ. Team học viên HN set tour dẫn các anh đi chơi luôn. Học phí 4 buổi các chỗ khác toàn hét mấy củ củ ấy chứ

Hi pác @DuongHuy,
Tui đăng ký khoá học từ hôm qua mà tới giờ vẫn chưa nhận dc tin nhắn nào xác nhận đăng ký thành công cả. Nhờ pác check giùm xem có nhận dc thông tin đăng ký chưa để tui yên tâm chờ tiếp nha.

Anh em học hành trao đổi trực tiếp dễ hơn bác. Quan trọng không phải là phí đâu. Team sẽ kiếm nguồn chi phí để làm ở HN sớm nhất có thể. SG mới khoá 1 thôi nên....biết đâu nó dở ẹc thì sao. Đồ dở cứ để anh em SG hưởng trước hehe. Thơm ngon sẽ về thủ đô sớm thôi
Cố gắng bắc tiến sớm cho ae đi học nhé ad ơi :D

giá như mà trước lúc bước chân vào forex(2016) mình gặp được các khóa học như thế này thì quá tuyệt vời, nhưng khổ cái là k biết gì forex gặp toàn bọn củ chuối dạy 1-2 buổi kiến thức k có gì mà học phí 15-40 củ.
Mong các anh ra HN ạ. Team có thể tính chi phí vào học phí ạ. Team học viên HN set tour dẫn các anh đi chơi luôn. Học phí 4 buổi các chỗ khác toàn hét mấy củ củ ấy chứ
Thực ra kiến thức đã có sẵn ở đây trên TraderViet rồi, nhưng nhiều anh em mới vào thì đọc nó hơi ngộp và khó sắp xếp. Khóa học chỉ nhằm mục đích sắp xếp lại cho gọn và lược bỏ những thứ rườm rà không cần thiết cho anh em mới trade.

Mà tôi nghe basic giá mấy củ, mấy chục củ nghe cũng ... hơi ớn. Chắc thầy dạy tốt quá.

Mà tôi nghe basic giá mấy củ, mấy chục củ nghe cũng ... hơi ớn. Chắc thầy dạy tốt quá.
thì bên sở khanh triệu phú hơn 100 củ bí mật thị trường nghìn tỷ 20-45 củ daotaoforex 40 củ ... mà kiến thức như củ c kiến thức cơ bản k có toàn bí kíp với chiêu thuật tào lao ae học xong đánh chết hết toàn nuôi mấy thằng dạy bác ạ.

Các anh em chưa sắp xếp được thời gian cho khoá này thì có thể tham gia các khoá sau nhé. Không có gì phải xoắn

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,503 Xem / 18 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,591 Xem / 94 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 371 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 379 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên