TraderViet Black Friday - Giảm giá sách cho anh em trong 03 ngày duy nhất

DuongHuy

Administrator
Thành viên BQT
28,160
153,345
Hôm nay bên Mỹ có Black Friday và thứ hai tới là Cyber Monday, tức là các ngày giảm giá cực mạnh cho những người mua hàng. Suy nghĩ mãi không có gì để giảm giá cho anh em (thận bán mất 1 trái để đánh forex rồi) nên đành xin tác giả Trương Minh Huy giảm giá một số sách Phương Pháp Mới Để Giao Dịch Kiếm Sống cho anh em chưa mua được sách.

Phương Pháp Mới Để Giao Dịch Kiếm Sống
là một quyển sách khá hot trong cộng đồng Trader thời gian trước. Sách bao quát nhiều vấn đề trong trading từ tâm lý giao dịch, các phương pháp giao dịch, quản trị rủi ro, công cụ giao dịch....và cả phần thực hành nữa. Nhìn chung đầy đủ đồ chơi cơ bản cho anh em nghiên cứu trading, từ forex trader, BO trader đến crypto trader. Cứ anh em nào nhìn giá để trade đều có thể đọc quyển này hết (ai mà không nhìn giá để trade nhỉ)

Do Black Friday và được tác giả đồng ý, TraderViet xin giảm giá sách 10% so với giá gốc, còn 270.000 vnd 1 quyển (giá gốc 300.000 vnd). Chương trình giảm giá bắt đầu từ lúc đăng bài này cho hết 24g00 đêm thứ 2 ngày 27/11/2017.

Giá 270.000 không bao gồm phí vận chuyển. Phí có thể từ 10.000 đến 50.000 tùy thuộc địa điểm và do bên giao hàng thu tiền. TraderViet giao hàng COD (anh em nhận sách rồi mới trả tiền) thông qua hệ thống giaohangtietkiem

Giá 270.000 vnd là rất rẻ so với hàm lượng kiến thức mà sách mang lại. Anh em xem như nhịn 1 bữa nhậu để mua 1 quyển sách đọc cả đời và truyền lại cho con cháu đi :D:D:D

Sách chỉ còn không nhiều nên TraderViet xin phép ưu tiên anh em đặt hàng trước nhé (xin giảm giá nên tác giả cũng hạn chế bớt số lượng, anh em thông cảm)

Cách thức đặt sách

Gửi email về địa chỉ [email protected]. Trong email ghi rõ :
  • Họ tên
  • Nick trên TraderViet (sách ít nên chỉ ưu tiên anh em thành viên trước)
  • Địa chỉ nhà rõ ràng để nhận sách
  • Địa chỉ email thường sử dụng (để nhận ebook thực hành đi kèm sách sau này)
  • Số điện thoại có thể liên lạc được dễ dàng
Trước khi gửi hàng đi, TraderViet sẽ có người nhắn tin xác nhận với anh em. Nhớ trả lời tin nhắn nhé

Thanh toán :
  • 270.000 + Phí vận chuyển và giao hàng (giao từ Sài Gòn đi)
Đây là nội dung của quyển sách dành cho anh em nào chưa biết

bia-1-jpg.20591

Mục lục

muc-luc-1-jpeg.20594
muc-luc-2-jpeg.20593
muc-luc-3-jpeg.20592

Rồi nhé. Ai đặt sách thì cứ email và qua đầu tuần tôi sẽ đóng gói gửi đi cho anh em. Nhận hàng rồi trả tiền sau nhé

Happy and safe trading !!!

Giới thiệu sách Trading hay
Nhật Ký Giao Dịch Thực Chiến của Phù Thủy Thị trường Tài Chính

Sách chia sẻ 05 tháng giao dịch thực tế trên thị trường tài chính, sử dụng Price Action và Mô hình Biểu đồ của Phù thủy trader Peter Brandt, người có gần 50 năm kinh nghiệm trading và đạt lợi nhuận bình quân 68% lợi nhuận mỗi năm
E gửi mail rồi ad mà black friday là phải giảm 50% mới oách chứ:v

Bình thường chỉ âm thầm theo dõi phân tích thôi nhưng nay phải vào còm men xin bác Huy 1 slot :D
E đã gửi mail, xin đa tạ bác trước, hí hí

quyển mới mua bao nhiêu vậy ..... sinh viên kẹt tiền chưa mua được

Thông báo khóa sổ vì hết sách nhé anh em. Bên xuất bản cũng hết luôn rồi nhé

Mua cuốn này mấy tháng rồi chưa đọc xong vì không có thời gian đọc sách giấy :). Bác nào có ebook cuốn này share em với :)!

Qua tuần có ebook à bác? Send mình 1 bản được không? Mình đã mua sách giấy nhưng không có thời gian cầm sách đọc nên đọc mãi chưa xong :)
Ebook là bản thực hành của sách giấy. Không phải nội dung như sách giấy. ebook có bản quyền chỉ dành cho người mua sách

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 689 Xem / 41 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 210 Xem / 19 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 158 Xem / 6 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên