TraderViet cán mốc 6.000 thành viên. Quẩy thôi anh em ơi !!!

DuongHuy

Administrator
Thành viên BQT
28,180
153,360
Hôm nay, diễn đàn chúng ta đón chào người anh em thứ 6.000.

Trong vòng 9 tháng chuyển sang thành 1 diễn đàn mở, TraderViet đã nhận được rất nhiều sự quan tâm, yêu mến của anh em Trader yêu thích kiến thức tài chính, yêu thích đầu tư chân chính, yêu thích chia sẻ cùng người khác. Đó chính là điều khiến cho TraderViet phát triển nhanh và đông vui đến vậy.

XIn cảm ơn sự quan tâm của anh em và xin chúc anh em có nhiều sức khỏe để tiếp tục chiến đấu cùng market, sớm trở thành trader chuyên nghiệp

Yêu anh em TraderViet nhiều !!!

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp VPA - Kỹ Thuật Nhận Diện Dòng Tiền Thông Minh bằng Hành Động Giá kết hợp Khối Lượng Giao Dịch

Phương pháp VPA - Volume Price Analysis - là phương pháp Price Action hướng dẫn ĐỌC GIÁ / NẾN kết hợp với KHỐI LƯỢNG GIAO DỊCH để tìm ra hướng đi của DÒNG TIỀN THÔNG MINH
mình vẫn đang ngày đêm mong đợi thành viên thứ 6969 của TraderViet, tình hình là sắp được gặp thím đó rồi, nỡm ạ :oops:

Hy vọng 1 năm nữa tui chưa banh xác để được chứng kiến thành viên thứ 10k :D

Người ta quy luật 10.000h, tôi dự mình trade đến thành viên thứ 10.000 thì sẽ bắt đầu có lợi nhuận.giờ ráng rau cháo qua ngày thôi.

MÌNH DỰ ĐOÁN SỐ THÀNH VIÊN CÒN TĂNG NHANH TRONG TƯƠNG LAI NHƯ BITCOIN ĐẦU NĂM 2017 ĐẾN NAY...
CÓ LẼ ADMIN NÊN LÀM CÁI CHART THÀNH VIÊN FOREX NHỜ, HEHE

Học được hết kiến thức trên này có khi tìm thấy "chén thánh" các bác nhờ? Thanks TraderViet

Trung bình thua lỗ 90%*1000$*6000thànhvien = 5tr400$, con số biết nói. Có thể lật kèo lại không AE ?!!!!!

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 200 Xem / 12 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 83 Xem / 5 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 475 Xem / 38 Trả lời
  • DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,560 Xem / 19 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 449 Xem / 19 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên