TraderViet chính thức chạm mốc 40.000 thành viên. Xin cảm ơn anh em đã đồng hành !

TraderViet chính thức chạm mốc 40.000 thành viên. Xin cảm ơn anh em đã đồng hành !

mình thì cũng biết đến TraderViet được vài tháng và thấy diễn đàn cũng rất là hay.vui nhất là có rất nhiều ae cùng chung chí hướng.chúc các ae cũng như diễn đàn ngày càng phát triển,thành công.

Thực ra mấy quyển sách các bạn quảng cáo mình đọc rồi,có gì đâu mà các bạn phải quảng cáo,phải Ghim lên thế.
Mình thấy bạn thật sự là người rất nghiêm túc và có đầu tư. Bạn có thể góp 1 tay cho cộng đồng tradeviet học hỏi thì quá tốt. 1 chút kn của bạn chia sẽ rất có giá trị. Hi vọng 1 ngày đẹp trời dc đọc bài của bạn.
Cảm ơn rất nhiều !!!!

Mình thấy bạn thật sự là người rất nghiêm túc và có đầu tư. Bạn có thể góp 1 tay cho cộng đồng tradeviet học hỏi thì quá tốt. 1 chút kn của bạn chia sẽ rất có giá trị. Hi vọng 1 ngày đẹp trời dc đọc bài của bạn.
Cảm ơn rất nhiều !!!!
mấy quyển sách ấy bạn cần thì lên google rất nhiều sách tương tự,họ nói đúng nhưng qua nhãn quan quảng cáo kiếm tiền của họ thì họ dụ người ta nhầm tưởng sách như là thần thánh là bí quyết kiếm triệu $.hehe.đây chỉ là ý kiến riêng của mình thôi bạn,vì mình đọc hết trước khi diễn đàn này quảng cáo.có gì ko hợp ý bạn mong bạn thông cảm!

theo mình các bạn nên quảng cáo...linh tinh 5% thôi,chứ cứ thế này ae tẩy chay hết.
Cảm ơn bác
TraderViet hiện nay đặt tiêu chí là cố gắng cung cấp kiến thức kinh nghiệm miễn phí cho anh em, nên phải nhận tài trợ banner để lấy kinh phí hoạt động. Như bọn facebook google nó kiếm tỷ usd từ quảng cáo, còn diễn đàn TraderViet có mấy đâu bác.
Chứ nếu TraderViet mà bắt anh em đóng mỗi tháng 50 usd thì dẹp quảng cáo ngay lập tức thôi bác.
Cảm ơn rất nhiều ý kiến của bác. Anh em team editor sẽ thảo luận nhiều hơn về vụ quảng cáo.

mình thấy quảng cáo cũng đâu đến lỗi đâu bác.với đó cũng là giúp một phần kinh phí duy trì diễn đàn.
ý mình là ít ít thôi,chứ các ông diễn đàn mà quảng cáo 90 đến 95% còn 5 đến 10% các ông truyền kiến thức thì bó tay. hehe,đây chỉ là ý kiến riêng của mình mong các bạn thông cảm nếu ko hợp ý. Thân.

mấy quyển sách ấy bạn cần thì lên google rất nhiều sách tương tự,họ nói đúng nhưng qua nhãn quan quảng cáo kiếm tiền của họ thì họ dụ người ta nhầm tưởng sách như là thần thánh là bí quyết kiếm triệu $.hehe.đây chỉ là ý kiến riêng của mình thôi bạn,vì mình đọc hết trước khi diễn đàn này quảng cáo.có gì ko hợp ý bạn mong bạn thông cảm!
Có đoạn nào trên diễn đàn này giới thiệu 1 quyển sách là bí kíp kiếm triệu đô đâu bác. Sách kiếm triệu đô mà bán giá hơn 300k vnd nghe chắc không hợp lý lắm. Sách là kiến thức nhân loại, chắc bác biết. Các đầu sách trên TraderViet Store đều được chọn từ nhà xuất bản uy tín và của tác giả uy tín thế giới (bác cứ lên amazon mà xem review) chứ không phải bán sách tầm bậy bác ạ. Sách bán đúng giá bìa, không kê thêm lấy thêm. Anh em nào cần kiến thức thì bổ sung thôi, căng thẳng làm gì bác ơi.

Cảm ơn bác
TraderViet hiện nay đặt tiêu chí là cố gắng cung cấp kiến thức kinh nghiệm miễn phí cho anh em, nên phải nhận tài trợ banner để lấy kinh phí hoạt động. Như bọn facebook google nó kiếm tỷ usd từ quảng cáo, còn diễn đàn TraderViet có mấy đâu bác.
Chứ nếu TraderViet mà bắt anh em đóng mỗi tháng 50 usd thì dẹp quảng cáo ngay lập tức thôi bác.
Cảm ơn rất nhiều ý kiến của bác. Anh em team editor sẽ thảo luận nhiều hơn về vụ quảng cáo.
banner mình ko nói,ý mình nói là bài viết đấy,bạn cứ để ý các bài viết trong diễn đàn 2 tuần nay,và ý của mình là diễn đàn quảng cáo banner thì ko ai nói,chứ mấy quyển sách gì kia có gì hay đâu mà quảng cáo rồi viết Pr để lừa ae.
Ps: đây là ý kiến riêng của mình,nếu ko phải hoặc không vừa lòng mong các bạn thông cảm và bỏ qua.

Cảm ơn ae đã xây dựng 1 sân chơi để m.n có thể học hỏi kiến thức và kinh nghiệm từ những ng đi trc,xả stress và vui vẻ trong những lúc gồng lỗ mệt nhoài. Chúc diễn đàn ngày càng xôm và phát triển hơn. :)

Mình cái gì cũng k dc cả, chỉ dc cái là dốt tiếng anh =)) . Sách thì nhiều nhưng đa số sách ngoại còn sách của người việt thì k biết có ai. Bạn có thể chia sẽ vài đầu sách PA hay k.
Cảm ơn !!

chứ mấy quyển sách gì kia có gì hay đâu mà quảng cáo rồi viết Pr để lừa ae.
Tôi nghĩ bác nói câu này hơi nặng rồi bác ạ. Sách trên store được dịch từ các tác giả viết sách trading nổi tiếng như Alexander Elder, Nicole Elliott, Mark Minervini...đều đã được thừa nhận ở tầm thế giới. Bác muốn đọc review sách họ thì qua Amazon biết ngay.
Nếu lừa anh em thì TraderViet mở khóa học 50 triệu 1 người, hoặc ủy thác đầu tư Ponzi cho nó nhanh, chứ lừa chi quyển sách bán giá bìa NXB hả bác? Lời lãi được bao nhiêu? Uy tín 6 năm của cái trang TraderViet này để đi lừa bán sách, bác thấy hợp lý không?
Trong các quyển sách đó có chỗ nào lừa, xin bác chỉ giúp ra cho. Nếu bác chỉ hợp lý, tôi sẽ làm việc với các NXB ở VN để phản ánh ngay.

banner mình ko nói,ý mình nói là bài viết đấy,bạn cứ để ý các bài viết trong diễn đàn 2 tuần nay,và ý của mình là diễn đàn quảng cáo banner thì ko ai nói,chứ mấy quyển sách gì kia có gì hay đâu mà quảng cáo rồi viết Pr để lừa ae.
Ps: đây là ý kiến riêng của mình,nếu ko phải hoặc không vừa lòng mong các bạn thông cảm và bỏ qua.
Bác phải hiểu là ae vào diễm đàn miễn phí, mà một cộng đồng mạnh thì cần có kinh phí hoạt động. Riêng sách thì mình mua đủ cả, đọc thấy hay mà. Với lại sách trading mua bên ngoài cũng khó kiếm.

hihi ý kiến của mình là các bạn quảng cáo banner thì oke,vì quảng cáo banner thì web mới hoạt động được mới duy trì đc web để mọi người học hỏi,chứ mấy quyển sách các bạn nên bỏ đi ko nên lăng xê quá đà mấy quyển sách đó,còn lăng xê thế nào các bạn đọc lại các bài các bạn đã viết là hiểu.
Sách cứ lên google là có hết nhé các bạn.

Mình có một người dì làm một website hướng dẫn đan len với mục đích kiếm tiền từ gg adsense (website này dành cho người nước ngoài). Mục đích tuy là kiếm tiền và đặt banner nhưng vẫn được nhiều người ủng hộ và thỉnh thoảng vẫn nhận được những email đại loại như là "Cảm ơn về những chia sẻ của bạn, chúng tôi sẽ click vào các quảng cáo để ủng hộ bạn thường xuyên. Mong bạn tiếp tục duy trì và phát triển website này".
Nói chung trước giờ luôn là "Có thực mới vực được đạo". Mình biết là những ý kiến của b là góp ý và chia sẻ nhưng mình nghĩ những đóng góp về nội dung, tài liệu hay indicator có lẽ sẽ thiết thực hơn là để ý đến những banner. Cảm ơn!

Tôi nghĩ bác nói câu này hơi nặng rồi bác ạ. Sách trên store được dịch từ các tác giả viết sách trading nổi tiếng như Alexander Elder, Nicole Elliott, Mark Minervini...đều đã được thừa nhận ở tầm thế giới. Bác muốn đọc review sách họ thì qua Amazon biết ngay.
Nếu lừa anh em thì TraderViet mở khóa học 50 triệu 1 người, hoặc ủy thác đầu tư Ponzi cho nó nhanh, chứ lừa chi quyển sách bán giá bìa NXB hả bác? Lời lãi được bao nhiêu? Uy tín 6 năm của cái trang TraderViet này để đi lừa bán sách, bác thấy hợp lý không?
Trong các quyển sách đó có chỗ nào lừa, xin bác chỉ giúp ra cho. Nếu bác chỉ hợp lý, tôi sẽ làm việc với các NXB ở VN để phản ánh ngay.
Bác bận tâm làm gì lời nói từ mấy người ko có tâm xây dựng cộng đồng. Chắc gì họ đã đọc hết một quyển sách trading mà đánh giá này kia.

Mình có một người dì làm một website hướng dẫn đan len với mục đích kiếm tiền từ gg adsense (website này dành cho người nước ngoài). Mục đích tuy là kiếm tiền và đặt banner nhưng vẫn được nhiều người ủng hộ và thỉnh thoảng vẫn nhận được những email đại loại như là "Cảm ơn về những chia sẻ của bạn, chúng tôi sẽ click vào các quảng cáo để ủng hộ bạn thường xuyên. Mong bạn tiếp tục duy trì và phát triển website này".
Nói chung trước giờ luôn là "Có thực mới vực được đạo". Mình biết là những ý kiến của b là góp ý và chia sẻ nhưng mình nghĩ những đóng góp về nội dung, tài liệu hay indicator có lẽ sẽ thiết thực hơn là để ý đến những banner. Cảm ơn!
chuẩn bạn ak,banner là họ phải đặt mới duy trì đc web site...nhưng dạo này họ quảng cáo sách vô bổ và các bài viết ko đc như xưa,hay là xu hướng tiền nhỉ?hihi

Nhờ vào sự ủng hộ nhiệt tình của anh em mà TraderViet đã ngày một lớn mạnh và tuyển được các bạn editor xinh tươi, chân dài. Cảm ơn anh em thật nhiều! Hy vọng đây là nguồn động lực to lớn để anh em tiếp tục đồng hành cùng TraderViet trong thời gian tới! :D

Ps: TraderViet mà bự như facebook của ông Mark thì chuyện thuê Ngọc Trinh đọc bản tin mỗi sáng cho anh em có cảm hứng trade chỉ là muỗi :p

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,067 Xem / 65 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 277 Xem / 20 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,983 Xem / 82 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 173 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 100 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 113 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 233 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên