TraderViet chúc mừng năm mới Đinh Dậu 2017

admin

Administrator
Thành viên BQT
410
5,911
Reng reng reng. Xin chúc mừng anh em TraderViet, chúng ta đã chính thức bắt đầu bước sang năm mới của người Việt Nam, tức là năm âm lịch.

À không sao, dù sao chúng ta cũng đã bắt đầu nghỉ tết từ hồi ăn mừng năm mới dương lịch đến giờ mà. Mới có 1 tháng chứ bao nhiêu đâu anh em nhỉ

Trong năm 2016 vừa qua, thành tựu lớn nhất là TraderViet đạt được chính là BQT đã dũng cảm chuyển trang web từ 1 website cá nhân thành 1 diễn đàn, và thật may mắn, anh em đã ủng hộ khá đông vui. Ngoài việc "Trade có hội, Profit (hoặc Loss) có thuyền" thì chúng ta còn chia sẻ cùng nhau (và cùng Trinh nữa) rất nhiêu kiến thức, kinh nghiệm bổ ích. Đúng là "học thầy Forex không bằng học bạn Trader Việt"

Năm mới, chúc anh em nhiều sức khỏe, sớm tu luyện thành công bí quyết cho bản thân và nhanh chóng kiếm tiền về cho Tổ quốc.

Tổ quốc Việt Nam có giàu đẹp hay không, Trader Việt Nam có sớm sánh vai cùng 5 châu hay không, đó chính là nhờ độ chém gió của các anh em trong diễn đàn này đó.

Hi vọng anh em luôn nhớ rằng gia đình là số 1 rồi mới đến trading nhé.

Chào thân ái và quyết thắng các anh em !!!

Hẹn năm mới chúng ta sẽ sớm hoành tráng hơn !!!

BQT TraderViet

Giới thiệu sách Trading hay
Trading In The Zone - Thực hành Kiểm soát Cảm xúc bằng Tâm lý học Hành vi trong Đầu tư và Giao dịch Tài chính

Là quyển sách Top 1 toàn cầu về chủ đề đầu tư/trading, Trading In The Zone giúp thấu hiểu và quản trị cảm xúc cũng như giữ vững kỷ luật khi tham gia thị trường tài chính, nhằm nâng cao trình độ và hiệu quả đầu tư lên mức cao nhất có thể
Chúc toàn thể ace TraderViet luôn vui khoẻ, hạnh phúc, mua may bán đắt lệnh xanh ngăn ngắt.
Chúc admind đẹp trai tài ba luôn trẻ khoẻ có nhiều bài hay, giúp cho diễn đàn ngày càng phát triển thịnh vượng và luôn có Trinh bên mình.
:):)

Chúc anh em diễn đàn năm mới nhiều sức khỏe. Với những bạn mới vào nghề, xin chúc cho các bạn sớm tìm được phương pháp phù hợp bản thân và có được tư duy thực tế, không kỳ vọng viển vông. Với anh em có nhiều kinh nghiệm, xin chúc mọi người vững bước trên con đường mình chọn, gia đình luôn được ấm êm. Thân ái.

Đề nghị ad làm nhanh nhanh buổi off thành viên...
nếu cần thì mới Trinh tới rót trà.
:D:D:D
Chúc anh em trader năm mới hoành tráng hơn và mang về nhiều USD góp phần làm cho dự trữ ngoại hối tăng mạnh.
Non sông VN có trở nên tươi đẹp hay không, đất nước VN có sánh vai với các cường quốc 5 châu được hay không là nhờ một phần vào số USD anh em mang về :v :v :v

giờ mới thấy topic chúc mừng năm mới này của ae trader việt

em cũng xin chúc các ae trader trên này năm mới thành công hơn năm cũ, về mọi mặt, sức khỏe, tiền bạc, may mắn.
chúc cho ae trong năm nay ít nhất cũng x2 tk nhé
cố gắng như em từ 100$ lên 200$ thì chẳng mấy mà giàu đâu các bác ạ :D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 308 Xem / 27 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,293 Xem / 84 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 275 Xem / 16 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên