TraderViet "HỎI XOÁY-ĐÁP XOAY"

ở đây có bác nào trade tốt lợi nhuận khoảng 3% trở lên mỗi tháng và duy trì ổn định được 6 tháng trở lên Hoặc bác nào sống bác nghề trading chia sẽ câu chuyện về trading cho anh em với. những câu chuyện bên về nhưng ảnh hướng lớn đến sự nghiệp trading của các bác cho bọn em rút sợi dây kinh nghiệm với. Em thấy chia sẽ kỹ thuật nhiều quá cũng không học được j vì đâu đó viết công thức trading thành công là 60%.30%.10%. tâm lý. quản lí vốn và kỷ thuật.... các AE cho em hỏi là AE nghĩ gì về công thức đó ? " topic ni phải hỏi đáp nên em chốt bằng câu hỏi đó hoho.."

ở đây có bác nào trade tốt lợi nhuận khoảng 3% trở lên mỗi tháng và duy trì ổn định được 6 tháng trở lên Hoặc bác nào sống bác nghề trading chia sẽ câu chuyện về trading cho anh em với. những câu chuyện bên về nhưng ảnh hướng lớn đến sự nghiệp trading của các bác cho bọn em rút sợi dây kinh nghiệm với. Em thấy chia sẽ kỹ thuật nhiều quá cũng không học được j vì đâu đó viết công thức trading thành công là 60%.30%.10%. tâm lý. quản lí vốn và kỷ thuật.... các AE cho em hỏi là AE nghĩ gì về công thức đó ? " topic ni phải hỏi đáp nên em chốt bằng câu hỏi đó hoho.."
tất cả những gì mà thằng khác nói thì cứ xác định là nó chém gió, kể cả sách. Nó có thể chém cái nó ko có hoặc chém sai cái nó có hoặc cố tình chém để troll mình hay để mình tức hộc máu,...vv
mình lại phải tiếp tục đãi cát tìm vàng, luôn luôn làm vậy

em hỏi ngang ngang xíu ở room mình có ai sống bằng nghề trading ko?

Ý em là nếu ai đó đã thành công thì chia sẽ cho anh em khác. Người thật việc thật, cùng lối văn hóa việt nc chia sẽ cho nhau dễ chứ nhiều khi các bác international nói mình hiểu ko hết? Và có bác nào trading for living thì có bằng chứng thực tế là trader việt cũng giỏi ko kém tụi us. Japanese. Có bác đấy ở đây và nếu bác ấy chia sẽ thì tuyệt cú mèo. Theo bác hunger trader Em phải đãi cát tìm vàng nên nếu em đãi ở chổ nhiều vàng thí xác suất tìm dk lớn hơn.....

Sống thì không rõ chứ chết bằng nghề trading thì đông
Cái này em cũng nghe nhiều nên em mới tìm bằng chứng sống! Bác Duonghuy chắc có nhiều kinh nghiệm chia sẽ cho ae mở rộng tầm nhìn đi bác. Thanks và chúc bác luôn dồi dào sức khỏe

hi a/e.
Các bro cho mình hỏi làm thế nào để Close hàng loạt lệnh của cùng 1 cặp tiền 1 lúc ? Có indicator nào hỗ trợ việc này ko ?

Cái này em cũng nghe nhiều nên em mới tìm bằng chứng sống! Bác Duonghuy chắc có nhiều kinh nghiệm chia sẽ cho ae mở rộng tầm nhìn đi bác. Thanks và chúc bác luôn dồi dào sức khỏe
Bạn cứ nhìn vào bác Duong Huy và HungerTrader kìa.
Các bác ấy trade for living đó. Ngày nào cũng kiếm được hoặc rau, hoặc cá, hoặc thịt về để vợ đi chợ thôi. =))
Còn tiền dư đi chơi với Ngọc Trinh hết rồi.

Bạn cứ nhìn vào bác Duong Huy và HungerTrader kìa.
Các bác ấy trade for living đó. Ngày nào cũng kiếm được hoặc rau, hoặc cá, hoặc thịt về để vợ đi chợ thôi. =))
Còn tiền dư đi chơi với Ngọc Trinh hết rồi.
Mình có ý kiến nhỏ là dù ko nên nói bóng gió em ấy như thế. Chỉ nên nói j tích cực chứ đừng đưa ai đó ra pha trò trên diễn đàn. Diễn đàn phải có quy tắc văn hóa ứng xử tốt mới phát triển bền vững dk.

các bác cho em hỏi cái lệnh của em sao tự dưng nó sl vô lý vậy nhỉ , nó dính sl lúc 12h38phut52giay theo giờ sàn, nhưng em coi lại cây nến 1 phút thì lúc đấy giá chưa đến , đồng thời vì em là lệnh sell nên giá chạm sl là giá buy vậy tính ra nó vẫn chưa chạm sl mà :

Đính kèm

103.6 KB · Xem: 2
Em sell nên giá phải chạm ask mới sl chứ bác, có phải khi bác vào lệnh buy thì nó tính sl theo giá bid, con lệnh sell thì sl theo giá ask phải không nhỉ
cái hình quá rõ rồi, giá bid còn lên tới đó thì ask dĩ nhiên phải cao hơn nên dính là đúng rồi

không hiểu sao cách nhau đến 8pip mà lại bị sl, em cứ thấy ngờ ngợ về sàn này ấy

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 600 Xem / 32 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 187 Xem / 17 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 127 Xem / 5 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên